เข้ามาก็มีปัญหารบกวนสมาชิกเลย คือน้องออนฯ มีอาการรอบกระตุกราวรอบที่สองพัน เกินก็นิ่ง...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Jaruwit Punya, 9 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jaruwit Punya

Jaruwit Punya Guest

0
    0
    0
    เข้ามาก็มีปัญหารบกวนสมาชิกเลย คือน้องออนฯ มีอาการรอบกระตุกราวรอบที่สองพัน เกินก็นิ่ง เบากว่าก็ไม่เป็นไร และตอนเบาก็รอบแกว่งๆ บางครั้งเร่งเอง ให้ดูที่ไหนดีครับ หรือไปปรึกษาใคร? ปล.ผมอยู่เชียงใหม่ ครับ

2. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    ไอเดิ้ลวาวล์รอบเดินเบาตรงข้างๆลิ้นปีกผีเสื้อน่ะครับ... ลองเช็คที่ปลั๊กดูก่อน.

3. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    ลองล้างปีกผีเสื้อดูยังครับ

4. ล้างหัวฉีดถอดออกมาล้างฉีดโซแนก

5. Jaruwit Punya

0
    0
    0
    จะลองดำเนินการ ตามคำแนะนำครับ

6. Theera Nong

Theera Nong Guest

0
    0
    0
    ผมเอาโซแน้คฉีดเซนเซอร์สองตัวตรงลิ้นปีกผีเสี้อ กับในลิ้นครับ อาการเร่งเองหายเลยครับ

7. ผมเปลี่ยนสายหัวเทียนครับ หายสอึกเลย

8. Bond Comsquare

0
    0
    0
    ล่าสุด ปลั๊กเซ็นเซอร์ความเร็วหลวม กับสายไฟเซ็นเซอร์ความร้อนเสีย พอแก้ไขเสร็จ เครื่องนิ่ง หายสะดุดและเครื่องอั้น เวลาเร่งความเร็วเกินสองพันห้าร้อยรอบ... แปลกแต่จริง!!!

9. Theera Nong

0
    0
    0
    เจ้าของกระทู้ แก้อาการได้ยังครับ ^^

10. Jaruwit Punya

0
    0
    0
    ยังเป็นอยู่ครับ เศร้า

11. ผมก็แอร์เร่งเครื่งก็เร่งตามรักกันจริง

12. Theera Nong

0
    0
    0
    แหะ ๆ ถ้าชุดลิ้นแก้แล้วไม่หาย จะยังงัยต่อละทีนี้ รอท่านอื่นต่อนะครับ แต่เครื่องเดิมมั้ยครับ ใช้น้ำมันอย่างเดียวหรือป่าวครับ

13. แก๊ซด้วย

14. Bond Comsquare

0
    0
    0
    Jaruwit Punya ลองเช็คปลั๊กตามที่ผมโพสต์ไปหรือยังท่าน? ของผมเจออาการเดียวกันกับท่านนี่แหล่ะ เพิ่งจะแก้หาย นิ่งสนิท

15. Bond Comsquare

0
    0
    0
    Weerachai Yindeemak ท่านเช็คสายลมแว๊คคั่มดูก่อนครับ มีหลุด รั่ว แตก ตรงไหนหรือเปล่า?

16. Theera Nong

0
    0
    0
    ใช่ของผมก็ตัวนั้นเหมือนกัน นิ่งสนิทครับ

17. Jaruwit Punya

0
    0
    0
    เดสจะลองไล่ดูอีกรอบครับ ขอบคุณครับ Bond Comsquare

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้