ถามว่ารถนีออน...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Surajit Tanasansombut, 14 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ถามว่ารถนีออน นำ้มันเพาเวอร์ใช้นำ้มันอะไร(ขอทราบชื่อนำ้มันและนัมเบอร์และต้องใช้จำนวนกี่ลิตร)

1. Theera Nong

Theera Nong Guest

0
    0
    0
    ผมใช้วาโวลีน แมกไลฟ์ ครับ ไม่ถึงลิตร

2. เวลาเติมให้ดูแกนวัดนำ้มัน ถึงตำแหน่งไหนเพราะมีรู4รู รูบนสุดด้านหนึ่งเขียนไว้Full อีกด้านรูที่2รองลงมาเขียนว่าAdd

3. Theera Nong

Theera Nong Guest

0
    0
    0
    เติมเกียร์หรอคับ ผมนึกว่าพวงมาลัย ดูตามนั้นเลยครับ add เครื่องเย็น ดึงคันเกียร์จนครบ แล้วดึงขึ้นมาดูครับ ส่วน worm ก็ติดเครื่องประมาณ 10 นาที อันนี้ไม่แน่ใจ hot ก็ตอนเครื่องร้อนคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้