เจ้า เคโระออนสตาร์ทติดยากมากครับ จนพ่วงแบตถึงติด...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Weerachai Yindeemak, 10 มีนาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    เจ้า เคโระออนสตาร์ทติดยากมากครับ จนพ่วงแบตถึงติด อาการคล้ายไดรสตาร์ทหมุนนิดเดียวแล้วฟรีไปเฉยๆ เป็นเพราะอะไรครับj

1. ถ้าพ่วงแบตสตร์ทติดตามปกติมั้ยครับ หรือว่ามีช่วงฟรีอยู่

พ่วงก้มีช่วงฟรีครับแต่นานถึงจะติด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้