วันนี้ได้ทำการเปลี่ยนวาล์วน้ำเองเรียบร้อยแล้วครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Neo Neo, 5 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Neo Neo

Neo Neo Guest

0
    0
    0
    วันนี้ได้ทำการเปลี่ยนวาล์วน้ำเองเรียบร้อยแล้วครับ หลังจากที่สัปดาห์ก่อนเข้าอู่จะให้ช่างเปลี่ยน ช่างถามว่าเปลี่ยนทำไม ผมบอกมันเย็นไป ช่างบอกบอกเย็นนะดีแล้ว ร้อนแล้วจะหนาว รออะไร ขับรถออกมาซิครับ. สงสัยช่างน่าจะเป็นช่างยุคชอบถอดวาล์วน้ำทิ้ง

2. รูปบนใส่แล้ว ขอเดา!

3. Ccm Chadchai

Ccm Chadchai Guest

0
    0
    0
    น่าสนๆ เปลี่ยนเองยากไหมครับ

4. Hwan Jeerasak

Hwan Jeerasak Guest

0
    0
    0
    ผมนี้อยากได้เกร์น้ำมันขึ้นแบบนั้นบ่อยๆ จังไม่อยากให้ลงเลย แต่วิ่งแถวบ้าน เติมทีละ 300 ร้อยอิอิ ไปไกลๆ ถึงจะเต็มถัง.....

5. ใส่คืนครับ

6. อ้าวเปลี่ยนหนีเราซะแล้วไม่มีเพื่อนเลยคราวนี้

7. บล็อกเล็กไม่มีครับมีแต่แหวนฟรีเบอร์10ข้างนึงใช้ได้รึปล่าวครับ

8. และอีกอย่างของแท้นี่จะไปซื้อร้านใหน

9. Tanut Singthong

Tanut Singthong Guest

0
    0
    0
    พี่ ต้องถอดไปเที่ยบใช่ไหมคับ

10. ผมใช้ของแท้ 750 บาท ปีเดียวรู้เรื่องเลย ไม่รู้ร้านมันหยิบผิดป่าว

11. ถ้าถอดออกจะมีผลไรไหมคับพี่ๆ

12. เบออะไรครับ

13. ฝากถามช่างด้วย มึงบ้าป่าว ร้อนแล้วก็ร้อนดิ จะหนาวได้ไง.

มันยุตรงไหนครับบอกจุดหน่อยครับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้