เกือบโดนหลอกค่ะ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย เอวี่^เรซซิ่ง, 1 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ++BowZaaZ++

++BowZaaZ++ New Member Lady Member

733
    60
    0
    อย่าให้เจอนะ.........เค้ากลัว

2. -@of_EvoKanNoi-

-@of_EvoKanNoi- New Member VIP

658
    28
    0
    มันบ่นปวด ...

ก้อน่าจาหยิบ พารา ให้มันซัก 2 เม็ดนะคับ อิอิ

3. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    แถวที่ทำงานเลยนะนั่น เดี๋ยวเจอ จะไถตัง 555 ขอบคุณคับที่มาเล่าสู่กันฟัง ^^

4. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    ขอบคุณครับ

คนเหี้ยๆ นี่มันหากินทุกแบบจริงๆ

5. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    เหอะๆ ขอบคุณทุกความเห็นค่ะ

ตกใจ ว่า เรามาโพสหน้าเรซซิ่งฟอรั่มตั้งแต่เมื่อไหร่

อ่อ ตั้งแต่ปี 2550 เลยอะ นานมาก เหอะๆ

ใครผ่านแถว 4 แยกท่าพระ ก้อระวังตัวด้วยละกันนะ

ไม่ใช่แค่ ท่าพระ หรอก เอ ว่ามันก้อ มีทุกที่อะแหละ

แต่เราต้องระวังตัวไว้ อย่าให้ใครมาเอาเปรียบเราได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้