"ได้คับ" ไม่รู้จักพี่เค้าเลย ไม่เคยคุยกันมาก่อน แต่เห็นโพสพี่เค้า ผมเลยทักแชทไป...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย พิชา สติ๊กเกอร์, 15 ตุลาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    "ได้คับ" ไม่รู้จักพี่เค้าเลย ไม่เคยคุยกันมาก่อน แต่เห็นโพสพี่เค้า ผมเลยทักแชทไป พี่เค้าไม่ถามอะไรผมเลย แต่ตอบว่า "ได้คับ" ขอบคุนพี่และมิตรภาพดีๆ ในกลุ่มคับ

1. Jame Intasorn

Jame Intasorn Guest

0
    0
    0
    Apichat Uttrapun พี่ครับ ผมอยากได้ SR ครับ GA แรงไม่พอ แต่ตอนนี้ผมช๊อต. แปะโป้งไว้ก่อนได้ไหมครับ

2. Aon WangChan

Aon WangChan Guest

0
    0
    0
    คนนี้ใจดีคับ

3. นี่ก็สั่งจากพี่เค้าครับ..ส่งเร็ว.ส่งไว.จริงๆสุดยอดครับ

4. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    โถๆพี่สุดหล่อเรานี้เอง พี่คนนี้สุดๆอะถึงไหนถึงกัน

5. Wanchai Piapiya

Wanchai Piapiya Guest

0
    0
    0
    คนนี้ทั้งหล่อทั้งใจดีสุดยอดเลยคับ

6. Kroekkai Phosri

Kroekkai Phosri Guest

0
    0
    0
    พี่เอครับ Apichat Uttrapun ผมสงสารรถเหมือนกัน ว่างเอสอาร์ให้ผมหน่อย ผ่อนเดือนละร้อยนึงให้ครับ อือิ

7. หล่อสุดๆอ่ะพี่

8. Fisho Mania

Fisho Mania Guest

0
    0
    0
    พี่เอครับ ผมช๊อต

9. พี่ เอ ผมก้อชอ็ต อยากได้ sr นะพี่ พร้อมขับเลย จะได้ใหม ครับ ขอบคุณครับ

10. ไม่ถามชื่อ ถามอะไรเลย ชัวนะก็ไม่ถาม คับ คำเดียว ได้คับ

11. ลุงเอเค้าจัยดี เค้าขอยืมตังหน่อยจะเอาไปซื้อของแต่ง อิอิ

12. แตกมาจะ2 อาทิตแล้ว เจอเนินเจอหลุม สงสารรถคับ ต้องขอบคุนพี่เค้าจิงๆ Apichat Uttrapun

13. พี่เอดังใหญ่เเล้ว (พี่เออยากได้เเคบใหญ่ปี2002) อิอิ....มิตรภาพเเละน้ำใจล้วนๆชื่นชมครับ

14. เสื้อสีเเดงนี่งัยพี่เอสุดหล่อ

15. พี่เอใจดีอยู่แล้วครับ ล่าสุดเดี๋ยวผมจะขอฝากระโปรง

16. เอาด้วยๆ

17. อิอิ พี่เอ หล่อสวดๆ ผมรอยางแท่นนะครับ ถ้าของมาแล้วจะเข้าไปรับนะครับ

18. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    รถตัวเองยังเอาไม่รอดเลยคับ

พี่ชายเขาๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้