มาบอกความคืบหน้าสำหรับ QG18 ของรถผม วันนี้รันแรก เส้นทาง ท่ายาง-หัวหิน ประมาน60โล...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย บีไอ อาร์ดี, 12 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    มาบอกความคืบหน้าสำหรับ QG18 ของรถผม วันนี้รันแรก เส้นทาง ท่ายาง-หัวหิน ประมาน60โล ขาไปขับปกติทุกอย่าง ขากลับดันสตาร์ทไม่ติดซะงั้น แบตจาก13โวล เหลือ11โวล พวงแบตก้ไม่ติด ไม่รุ้เปนที่อะไร คัยรุ้บิดหน่อยคับ

1. ไดสตาททำงานไหม

2. ไดชาจตทำงานใหม

3. เกียรออโต้ใหม

4. ทำงานทุกอย่างคับ แต่สตาร์ทไม่ติด

5. ตอนนี้ลากกับอู่แล้ว

6. แค่สงสัยว่าทำไมไฟเหลือ11v

7. ผมก้สงสัย เด๋วเลิกงานค่อยไปดูรถอีกทีคับ

8. ผมนี้งงเลย

9. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    เซนเซ่อข้างเครื่อง

10. เซนเซ้ออัลไล

11. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    ไฟมาหัวฉีดเปิด ไฟตันน้ำมันซ็อต เซนเซ่อข้างเครื่อง เซนเซ่อราวลิ้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้