เครื่อง ga15de นี่ ใช้อุปกรณ์คัวไหนตรวจสอบครับ กรณีไฟ engine โชว์ ขอบคุณครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Chaiwat Tangmanee Noochuen, 27 ธันวาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    เครื่อง ga15de นี่ ใช้อุปกรณ์คัวไหนตรวจสอบครับ กรณีไฟ engine โชว์ ขอบคุณครับ

1. Chicharito Zhar

Chicharito Zhar Guest

0
    0
    0
    ผมใช้รัดวงจร ปลั๊กobd ขา6 กะ 7เอาคับ แล้ว นับไฟกระพริบเอาคับ ถ้าอยากชัวก้อวิ่งปัยที่ร้านซ่อมที่เค้ามี consult เสียบเชคหั้ยดูคับว่ามันฟ้องว่าอะรัย เด่วรอพี่ๆท่านอื่นมาแนะนำต่อนะคับ ฟิ้วววว

2. ถ้ายังไงเข้าไปอู่นี่ดูนะครับเขามีอุปกรณ์ตรวจสอบครบ ผมไปมา ดีเลยแนะแค่นั้นครับ

3. อยุ่ ถ.สุคนธสวัสดิ์ ซ.9ครับ

ของผมสายไฟขาดใน เวลาขยับสายไฟในห้องเครื่องแล้วเครื่องสะดุดรอบค้าง ใช้ consult เช็คได้ไหมว่าเส้นไหนขาดในคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้