ใส่ขอบ17" เเล้วมันสูงๆ ต้องโหลดยังไงคับ ขอคำเเนะนำด้วยคับ ขอบคุณครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Dora Yaki, 19 มกราคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Dora Yaki

Dora Yaki Guest

0
    0
    0
    ใส่ขอบ17" เเล้วมันสูงๆ ต้องโหลดยังไงคับ ขอคำเเนะนำด้วยคับ ขอบคุณครับ

2. 1.สปริงโหลดตรงรุ่นสักชุด (เห็นบอร์ดซื้อขายมีคนขายอยู่) 2.หาชุดโช๊คมือสองพวกkayabaกระบอกฟ้าใส่มือสอง ราคาหมื่นต้น++ จะลงมานิดหน่อยแต่เกาะถนนดีแน่นๆ 3.หาชุดโช๊คสตรัทใส่ จะญี่ปุ่นหรือไต้หวันแล้วแต่งบครับ มีให้เบิกหลายร้านครับ 4.ไม่ตัดสปริง ไม่ตัดแกน เพราะมันจะพังเร็วไม่คุ้มเงิน ^^

3. Lek Woodies

Lek Woodies Guest

0
    0
    0
    โช้คแบบนี้ป่าว เห็นขายกันเยอะที่เชียงกงบางนา

ใช่ครับ แต่หาตรงรุ่น b14นะ จะ tein จะแบรนไหนก็ดูอีกทีครับ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้