มีคัยเคยเอารถ88ขึ้นภูทับเบิกยามหัวค่ำบ้างคับ...ตอนนี้อยู่ตีนภูแล้ว..ลุ้นๆๆๆ^^…

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย อนุรักษ์ ผู้ชายในสายลม, 7 กุมภาพันธ์ 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    มีคัยเคยเอารถ88ขึ้นภูทับเบิกยามหัวค่ำบ้างคับ...ตอนนี้อยู่ตีนภูแล้ว..ลุ้นๆๆๆ^^…

1. ต้องลอง 5555

2. Wittaya Piluek

Wittaya Piluek Guest

0
    0
    0
    สบายๆครับ

3. ไปเรื่อยๆนะครับ อย่าหักโหม

4. Tee Rungsit

Tee Rungsit Guest

0
    0
    0
    เกียไรเนี้ยอยากรุ้

5. เกียร์ธรรมดาคับ...ถึงคับไม่หักดิบมากสบายๆ

6. ช่างล่างเป็นคับ ทำรึยัง ละทำเท่าไหร่อะคบ อยากเก็บตังไปทำมั้ง ผมนี้แลครั่วเเล้ว ยางหุ้มฉีก พวกบูชก็ไม้รู้เป็นไฃ อัดมา3ปีละ โช็คก็พร้อมกัน เครื่องเดิมคร๊าบบบบ

7. Park Ronnapop

Park Ronnapop Guest

0
    0
    0
    ขึ้นสบายครับ ผมขึ้นมาแล้ว เกียร์ออโต้ด้วย ขับกลางคืนสนุกครับ แต่ระวังรถสวนนะครับมันจะมองไม่ค่อยเห็นไหล่ทาง

ตอนขับขึ้นก็ลุ้นเหมือนกันคับ..ขับมาคนเดียวเรื่อยๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้