พี่ๆครับ ขอความรู้หน่อยครับ ตอนนี้ไปเครื่องโชว์ เช็คแล้ว code ออกที่ 14 ผมก็ลองเปลี่ยน...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Sorasak Max Sangsrikaew, 4 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆครับ ขอความรู้หน่อยครับ ตอนนี้ไปเครื่องโชว์ เช็คแล้ว code ออกที่ 14 ผมก็ลองเปลี่ยน บีกผีเสื้อ กับตัวเซ็นเซ็อ แล้วก็ไม่หาย อาการแบบนี้ แก้ยังไงครับ รถอยู่อู่ แก้ไม่หาย อาการเครื่อง รอบสูง เดินหอม รถไม่วิ่ง ขอบพระคุณมานะทีนีด้วยครัช

1. AE Jacky

AE Jacky Guest

0
    0
    0
    โค๊ด14น่าจะเป็นiacวาวล์ป่าวครับ มอเตอร์รอบเดินเบาอ่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้