สอบถามหน่อยครับผมใส่ซับเฟรมมาเเล้วมีเสียงดังเวลาขี่เอี้ยดอ้าดๆเป็นเพราะอะไรครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Atiwat Thungthong, 13 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามหน่อยครับผมใส่ซับเฟรมมาเเล้วมีเสียงดังเวลาขี่เอี้ยดอ้าดๆเป็นเพราะอะไรครับ

1. ถ้าดังจากข้าวหลังน่าจะเป็นบูทปีกนกรึเปล่าคับ

2. ใช้ครีมทาก่อนครับจะได้ลื่นๆ :)

3. มันไม่ได้ดังจากซัฟเฟรม คิดว่าเช็ตช่วงล่างตรงอื่นดูครับ

4. Meen PN

Meen PN Guest

0
    0
    0
    โซแนค ฉีดตรงบูทเลยคับ ถ้าไห้ดีถอดออกลง จาระบี เลย ครับ ประสบการตรง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้