ขอคำปรึกษาหน่อย..... จากผู้ชายขี้สงสัย

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย jumbo-a, 30 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    แสดงว่าเขาเบื่อคุณและเขากำลังมีคนอื่นครับ...แย่เลยแบบนี้

2. cassanovy

cassanovy New Member Lady Member

110
    4
    0
    คุยให้เข้าใจ..และมีเหตุผลนะ..

เป้นกำลังใจให้จ๊ะ

3. bensopra35rx

bensopra35rx New Member Member

32
    1
    0
    เข้าใจครับ ผมก้อเปงอยู่ ยังงัยก้ออย่าคิดมากนะครับ คุยกันดีๆ บางทีอาจจะไม่เป็นอย่างที่เราคิดก็ได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้