@ ร้านต่อไปนี้ ควรหรือไท่ควรเข้าครับ ???

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Mr_Evolution, 23 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    PNK

2. NeunG BomeX-R

NeunG BomeX-R New Member Member

148
    2
    0
    แนะนำพรเทพโช๊คอัพอีกเสียงคับ

3. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    ละโว้ สาขาลพบุรี
    หัวหน้าช่างตัวผอม ๆ
    ขี้โม้สุด ๆ ทำเป็นเก่ง
    แต่ก้อทำไม่ได้เรื่อง
    ลองแอบหลับตาข้างเดียว
    แล้วฟังมันโม้

" พี่ ๆ พี่เอาแบบนุ่ม ๆ หนึบ ๆ แล้วเกาะถนนใช่ป่ะ ? "

แสรด ด ไม่มีในตำรารถซิ่งเลยที่ นุ่ม แล้วเกาะ
    กรูแข่งรถมาหัวแทบผุ นี่เมิงเห่ารัยของเมิงเนี่ย ? ? ?

4. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    พี่ใหม่..พรเทพ..ถ้าแถวบางนาอุดมสุข ยกให้เค้าเลย...ราคาม่ะแรง

5. babyck2

babyck2 New Member Member

20
    4
    0
    เบอร์สอง ห่วยมาก .... กระด้าง กระเด้ง รั่ว

6. babyck2

babyck2 New Member Member

20
    4
    0
    เบอร์สอง ห่วยมาก .... กระด้าง กระเด้ง รั่ว

7. nudeez

nudeez New Member Member

50
    1
    0
    มาหาข้อมูลด้วย

8. KubotaKickdown

KubotaKickdown New Member VIP

99
    3
    0
    เด๋วไปลองๆๆๆ อิอิ

9. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48
    พรเทพโช้คอัพ รับซ่อมโช๊คเเต่งรึเปล่าครับ เป็นโช๊ค JIC กระบอกทองครับ

มีสาขาไหนบ้างครับ เเล้ว ดีทุกสาขาเลยป่าวครับ ว่าจะเข้าไปทําสาขาบางบอนอะครับ ขอเบอร์ติดต่อทีครับ

10. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0

คอนเฟริม์ ว่าเรื่องจิง

11. Taseetong

Taseetong New Member Member

283
    7
    0
    ผมไม่เคย ทำร้าน พระเทพ นะคับ **แต่ผมไม่แนะนำร้าน ท+อ+พ แถวบางบอน** เจอมากับตัวเองคับ
    >>>http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=326116<<< เข้าไปดูวีรกรรมของร้าน ท+อ+พ ใด้เลยคับ

12. ละโว้ก้อใช่ว่าจะดี

เคยทำที่ละโว้คับแล้วไปแก้ที่อื่น

13. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    ไม่เคยไปทำซักที่คับ

แต่ 1-3 ได้ยินแต่คนบ่นว่าไม่ดี

ส่วนร้านที่ 4 มีแต่คนชมคับ

14. ฅนก่อสร้าง

ฅนก่อสร้าง New Member Member

329
    15
    0
    เมื่อก่อนเคยทำที่ Genail ก็ดีครับ ไม่มีปัญหาอะไร

แถมรับประกันนานกว่าทุกที่ 12 เดือน (ตอนนี้ไม่รู้เป็นไง)

ใช้มา 2 ปี ไม่มีปัญหาอะไร แต่ตอนนี้ เปลี่ยนไปใช้

TEIN ใช้มา 4 ปี แล้ว ยังไม่มีอาการผิดปรกติให้เห็นครับ...

Genail บวกค่าอะไหล่แพงไปนิดครับ (หรือว่าซื้อมาแพงหว่า??)

ช่าง ประสบการณ์ ไม่ต้องพูดถึง เกิน 10 ปี แน่นอนครับ..

15. >>5W.AUTO CAR<<

>>5W.AUTO CAR<< New Member Member

571
    18
    0
    เคยไปทำที่ LAVO ห่วยแตกสุดๆเลยครับแพงด้วย

สุดท้ายไปจบที่เสนาโช๊คอัพซอยเรวดีแหล่มเลย...

16. kangaroo

kangaroo New Member Member

14
    0
    0
  17. innocent

innocent New Member Member

514
    73
    0
    พรเทพ แจ่ม ครับ ๆ

18. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    ทำโมอาย ครับ คนแม่กลองเหมือนกัน เป็นร้านที่เมื่อก่อน เคย ทำ แท๊กซี่ ครับผม
    ไม่เคยเทียบกับที่อื่น แต่ก็ อัดน้ำมันมาหลายปี ไม่เคยรั่ว ครับ เอ็น เจ ครถมก็ดีนะครับ :D :D

55555++ผมก็เคยไปทำที่ร้านนี้เหมือนกันอ่ะพี่เส็ง ตอนนั้นยังไม่ค่อยรู้เรื่องรถซักเท่าๆไหร่ ไปแบบ งูๆปลาๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้