มีเรื่องลิมิเต็ด สลิป มาบอก

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย นิธาน์ ทะเรืองรัมย์, 25 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ถ้าจำไม่ผิดนะ น่าจะไม่ได้ เพราะว่า เฟืองเพลาข้างของสกายมันจะใหญ่กว่าเฟืองเพลาข้างของ พวก

คานแข็งน่ะครับ........ต้องลองดูครับไม่แต่ใจ เคยใส่อยู่แต่ไม่รู้ของรุ่นไหน มันใหญ่ใส่แล้วหลวม

แต่เค้าบอกว่าสกายๆๆๆๆ ไม่รู้ตัวไหนน่ะครับ

2. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    เฮียจิตรขายอยู่ครับ ประมาณ 2500 จัดไปเบอร์โทรอยู่ข้างล่างครับ

3. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    ถ้าเอาเฟืองที่ไม่มีเต็ดไป เชื่อมตรงเฟืองดอกจอก จะเป็นอะไรมั้ยครับ อยากรู้

4. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    เต็ดเดิมๆสกาย ใส่กะพวกคานแข็งไม่ได้ครับ แต่ถ้าเป็นพวกเต็ดซิ่งหรือเต็ดรถตู้ใส่ได้ครับ

5. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    เอาไปเชื่อมได้ครับผม แต่มันก็ เต็ด100 ดีๆนี่เองน่ะ เวลาเลี้ยวจะกินกำลังเครื่องมากๆ เต็ดยิ่งเยอะ ยิ่งกิน

แรงเครื่องครับ.....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้