อิอิ มีเพื่อนๆพี่ๆน้อง ท่านใดมาจาก โยธินบูรณะ บ้าง อ่าคะ ย.บ.

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย ^^ FaNGy ^^, 21 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. vividchy

vividchy New Member Super Moderator VIP

14
    1
    0
    ถ้าจะมีมิตติ้งเมื่อไหร่บอกด้วยนะจ๊ะ

PS.จ๊อบจำพี่แพนได้ป่าวเนี้ยที่เจอกันที่คลอง5 ในห้องคอนโทรล กะนุชอ่ะ ... จาจำได้มัยเนี้ย!! - - "

2. doraemone

doraemone New Member Member

320
    1
    0

สนามหญ้ามันหายไปไหนหมดว้าเนี่ย .... :cry::cry::cry:

3. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    แฮะๆ เค้าลาดยาง ให้เปงสนามฟุตบอล+สนามบาส+ลู่วิ่ง แบบสารพัดประโยชน์อ่าค่ะ ไฮโซได้อีก อิอิ

4. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    เมื่อวันศุกร์ที่ 7 มี.ค. 51 มีโอกาสได้ผ่านเข้าไปด้านข้างโรงเรียน
    ไปงานศพรุ่นน้องในเรซซิ่งเวปที่รู้จักที่วัดแก้วฟ้าฯ อ่ะครับ
    เดี๋ยวนี้แถวๆ นั้นเปลี่ยนไปเยอะมากๆ ครับ
    แต่สิ่งที่ยังเหมือนๆ เดิมก้อร้านค้า และร้านข้าวใกล้ท่าน้ำอ่ะครับ
    :D

5. doraemone

320
    1
    0
    คิดถึงตึกหนึ่งพื้นไม้ ... ตอน ม.ปลาย ก่อนปิดเทอมทีไร

โดนให้ลงแว๊กซ์ห้อง ชีว กะ เคมี ทุกที ลื่นปรี๊ดๆเลย ...

คิดถึงสนามหญ้า (ถึงมันจะมีหญ้ามั่ง ไม่มีมั่งก็เหอะ)

ทำแสตนกีฬาสี ชอบไปนอนกลางสนามมองท้องฟ้า

มองโรงเรียนตอนกลางคืน สวยไปอีกแบบ (แอบขนลุกอีกตะหาก)

ไม่ค่อยได้ผ่านไปแถวนั้นเลย เป็นไงมั่งแล้วก็ไม่รุ

ร้านหอยทอยตรงหน้า ปตอ. ปิดไปยังหว่า ...

นัดกันเมื่อไหร่บอกด้วยนะ ... อยากเจอพี่ๆน้องๆมั่ง

6. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    พี่ๆลองนัดกานมานะคะ *-*

7. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    ม่อน บรรยายซะ ป๋มเห็นภาพเลยครับ ฮิ ฮิ (รู้เลยครับว่ากี่ปีผ่านมาแล้วครับ)

ตอนกลางวัน ป๋มเปนคนนึงที่เปนแฟนพันธุ์แท้เล่นฟุตบอลใต้อาคารครับ (เล่นไปด้วยคอยมอง อ.เสริมไปด้วยครับ เดี๋ยวถ้าโดน อ. จับได้ แล้วเรื่องจะยาวครับ

ม่อนพอจำได้ไหมครับว่า รุ่นเราเคยมีครั้งนึงที่จัดมวยสากลตรงงกลางสนามหญ้าอ่ะครับ ป๋มชอบมากๆ ครับ วันนั้นสบายจริงๆ ครับ ชอบมากมายครับ กิจกรรม

ส่วนร้านหอยทอดตรงข้าม ปตอ. ข้างๆ วัดใหม่ทองเสน ป๋มผ่านไปยังคงเห็นว่าขายอยู่นะครับ ยังไงถ้า พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ว่างก้อลองนัดวันกันดูนะครับ :D

8. tanawat

tanawat New Member Member

49
    3
    0
    พอดีเพิ่งผ่านมาเจอครับ ผมชื่อนัท ย.บ. รุ่น 65 ครับ มีใคร 65 บ้างมั้ยครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

9. vividchy

vividchy New Member Super Moderator VIP

14
    1
    0
    อิอิ รุ่นเดียวกันเลย อยู่ห้องไหนอ่ะ เราอยู่ศิลป์ฝรั่งเศสห้อง 10อ่ะ

10. doraemone

320
    1
    0
    บอลก็พูดไป เดี๋ยวน้องมันก็รู้ว่าเราแก่อ่ะเด้ ...

บอลใต้ตึกผมนานๆเล่นที ขี้เกียจวิ่งหนี อ.เสริม วิ่งไม่ทันไข่เขียวอีก ... อิอิ

ส่วนมากผมเล่นข้างเสาธง ฝั่งบันไดทางเข้าห้องสมุด เล่นตั้งแต่เลิกเรียนยันห้าโมงกว่านู่นแหล่ะ

พอมืดๆถ้ายังมีแรงค่อยมาเล่นใต้ตึกต่อ ...

เช้าๆ ต้องนั่งกินข้าวท่าน้ำดูหญิง เข้าโรงเรียนสายๆแล้วปีนเข้าด้านหลังตรงแฟลตทหาร ....

เตะบอลเสร็จกินผัดไท จีบลูกสาวร้านน้ำ แซวสาวสามเสน ราชวินิต ...

แหม่ ... คิดถึงบรรยากาศเก่าๆ

ผมว่านัด Meeting คุยกันซักรอบก่อนเปิดเทอม แล้วถ้าจะให้ขลังก่านั้นมันต้องเข้าไปไหว้ครู

จะมีอาจารย์คนไหนจำได้มั่งเนี่ย เกษียณไปจะหมดแล้วมั้งป่านนี้ ...

11. tanawat

49
    3
    0
    ชื่ออะไรครับผมอยู่ห้อง 9 ตอนม.6 จำได้เรียนห้องแอร์ด้วย ห้องอ.เพลินพิศอ่ะ
    รู้สึกอบอุ่นเมื่อเจอกระทู้ของพวกย.บ.ด้วยกัน

12. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ง่า อาจาน เพลินพิศ ที่สอนคอมฯ ช่ายไหมค่ะ ที่ชอบแต่งตัวชุดผ้าไหม อิอิ

เด๊ววันเสาร์นี้แฟงจะเข้าไปหาอาจาน ออร่า ที่โรงเรียนอ่าค่ะ มีครายอยากฝากอารายให้แฟงบอกไหมคะ อิอิ

13. tanawat

49
    3
    0
    ฝากน้องแฟงไปบอก อ. เพลินพิศ ด้วยนะครับว่า 6/9 รุ่น 65 คิดถึง อ.เพลินพิศมาก ๆ

14. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    รับทราบคะ ถ้าเจอคงม่ายพลาดคะ

15. tanawat

49
    3
    0
    เข้ามาอับ

16. tanawat

49
    3
    0
    เงียบจัง อับไป........

17. FIFTYFIFTY AC-M92

1,790
    29
    0
    / UP UP UP / // ครับ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ชาว ชมพูน้ำเงินครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 เมษายน 2008
  18. NAT_BadGuy

NAT_BadGuy New Member Member

29
    1
    0
    หวัดดีคับ แนท ครับ รุ่น 65 6/5 นักบาส รร. อ่ะครับ

19. tanawat

49
    3
    0

20. tanawat

49
    3
    0
    ไอ้แนทเล่นด้วยหรอ นี่ตูนัทนะ (นักบาส) ไงบ้าง ตัวแรงเป็นไง

21. NAT_BadGuy

29
    1
    0
    นึกว่า นัทไหน ที่แท้ นัทหอยนี่เอง อิ....อิ....

ป่ะๆ ไปกินเหล้ากัน เดี๋ยวชวนพวกไอโจ้ ไปด้วย

22. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    แฮะๆๆๆ ไปด้วย

23. tanawat

49
    3
    0
    อย่าพูดถึงเหล้า เหล้าเป็นสิ่งไม่ดี ถ้าพูดถึงแล้วตัวจะสั่น ปากสั่น มือเท้าซีด หัวใจเต้นแรง
    โอ๊ย ป่ะ ที่ไหนอ่ะ 555+ L กอฮอล์ ลิดซิ่ม

24. tanawat

49
    3
    0

ไปครับ ไม่หมดไม่เลิกนะครับ 555+

25. suede

suede Member Member

565
    17
    18
    เข้ามาอัพ ครับ

26. doraemone

320
    1
    0
    ถึง พี่ๆน้องๆ ทุกท่าน .... ขอให้สงกรานต์นี้ มีแต่ความสุข สนุกสนาน

เล่นน้ำกันชื่นบานหัวใจ ... รักษาเนื้อ รักษาตัว กันดีๆนะครับ ...

บุญรักษาทุกท่าน ....

27. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    เช่นกันนะคะ อิอิ

28. NAT_BadGuy

29
    1
    0
    สุขภาพแข็งแรง เดินทางไปไหนขอให้ปลอดภัยและเจอตังค์ หุ....หุ.....

29. tanawat

49
    3
    0
    หมดสงกรานต์แล้วครับ ที่สำคัญนั่นคือตังค์เราก็หมดด้วย สวัสดีปีใหม่ไทยครับทุกท่าน ขอให้รวย ๆ ทุกคนนะครับ

30. 48ce055

48ce055 New Member Member

5
    0
    0
    หวัดดีทุกคนครับ ชื่อ บอลเหมือนกันครับจบ โยธิน รุ่น 61 ครับ ห้อง 6/6 ครับ เลขที่ 5 ครับ บอลบางกรวยน่าจะจำได้นะ อิอิ
    [email protected]

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้