อิอิ มีเพื่อนๆพี่ๆน้อง ท่านใดมาจาก โยธินบูรณะ บ้าง อ่าคะ ย.บ.

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย ^^ FaNGy ^^, 21 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    แล้วแต่เจ้าคะ อิอิ

2. ดื่มด่ำ

ดื่มด่ำ Legend (R.I.P.)

947
    14
    0
    อิอิ...รุ่นเดียวกะพวกฟองเรยนี่นา

3. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    ป๋มพลาดเองครับ ช่วงที่ผ่านมา ไม่ได้เข้ามาดูความคืบหน้าเลย วันนี้มาแล้วครับ หลังจากที่หายจากบอร์ด Yothin ไปซะนาน
    มีพี่ๆ น้องๆ มาทักทายกัน อบอุ่น อบอุ่นดีครับ

ปล. นู๋แฟงถ้ามีอะไรด่วน ..โทรมา หรือส่งข้อความส่วนตัวมาได้เลยครับ..

4. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ส่งม่ายได้ค่ะ ม่ายได้เติมตังค์มานานมาก อิอิ

5. n_a

n_a New Member Member

35
    0
    0
    เอ้า อัพหน่อย เสาร์หน้าว่าไงดีครับ

6. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    หมายถึง ส่งข้อความส่วนตัวมาที่ FIFTYFIFTY AC-M92 ครับ :D

เสาร์หน้าป๋มไม่อยู่ครับ ไป ตจว.ครับ แต่ถ้าส่วนรวมโอเค นัดเจอกันก่อนได้เลยครับ :D

7. Twisty

Twisty New Member Member

98
    1
    0
    เหอะๆๆๆ ม่ายมีคนสนใจ ที่จะรวม ตัวกันเลยช่ายมั้ยคับ

และก้อมีเรื่องมาแจ้ง นะคับ ไหว้ครู วัน พฤหัส ที่ 21 นี้นะคับ

8. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ขอบคุณมากๆๆนะคะ พี่ม่ายได้ผ่านแถวโรงเรียนเลย ไปแต่ทางรัชดา พี่เลยม่ายรู้ข่าวอารายเลย วันพฤหัสนี้ไหว้ครู แต่ดันมีเรียนเต็มวันเลยอ่า แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ฝากฮัลโหลถึงเจ๊ออร่า กะป๋าไพโรจน์ด้วยนะคะ

ส่วนเรื่องมีตติ้งก้อจายเยงๆกันนะคะ พี่เปงคนมีภาระอ่า แฮะๆๆๆ ถ้าว่างก้อคงเปงเสาร์-อาทิด

9. george87

george87 New Member VIP

280
    16
    0
    ฮิๆๆๆ 23 มิ.ย. รุ่น 46 จะไปจัดกิจกรรม เตะฟุตบอลกับ อาจารย์ที่ รร. ตอนเย็นมีงานสังสรรค์ แจ้ง ให้เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทราบครับ ฮิๆๆๆ:D :D :D

10. FIFTYFIFTY AC-M92

1,790
    29
    0
    UP UP UP ...:D

11. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    เสาร์นี้ช่ายไหมคะ เริ่มกี่โมงค่ะ คริๆๆๆๆๆๆ

12. george87

280
    16
    0
    ถูกต้องครับ เสาร์ ที่ 23 มิ.ย.ครับ น่าจะเริ่ม ตั้งแต่ 16.00 น. มีการแข่งฟุตบอล รุ่น 46 กับ อาจารย์ หลังจากนั้น เข้าไปกินงานเลี้ยง ใต้อาคารเรียน จนเสร็จสิ้น น่าจะดึกครับ ข่าวว่า มี อาจารย์ เก่าใหม่ ประมาณ 50 ท่าน มาร่วมงานครับ พี่เอง ยังไม่รู้จะได้ไปหรือป่าว เพราะติดภารกิจเรื่องงาน ครับ ถ้าเสร็จสิ้นเร็ว จะเข้าไปครับ ฮิๆๆๆๆ แจ้งเพื่อทราบครับ :D :D :D

13. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    รุ่น 46 เลยเหรอคะ แล้วแฟงรุ่น 68 จะรู้จักครายไหมอ่าคะ แงๆๆๆๆๆๆๆ กัวไปแล้วเหงา ทำตัวม่ถูก

14. Twisty

98
    1
    0
    ไปมาเมื่อวันเสาร์ อ่ะ แต่ไปตอนงานเลิกอ่ะ ไปรับน้องผมเอง ที่เล่นดนตรีให้พวกพี่น้อง รุ่น 46 ฟัง อ่ะคับ

ได้ข่าวว่า สุราเต็มงานเลย อิอิ

15. george87

280
    16
    0

ฮิๆๆๆๆๆๆ ก็ห่างกันไม่เท่าไรเอง แค่ 22 รุ่นเอง ฮาๆๆๆๆๆ:D :D :D

16. george87

280
    16
    0

ครับเต็มที่ อย่างงี้ ทุกงานเลยครับ 46 เข้าไปทำกิจกรรมกับ รร.บ่อยครับ แต่เสาร์ที่แล้วไม่ได้ไป ติดงานด่วน เซ็งมาเลยครับ โทรศัพท์แทบไหม้ ฮาๆๆๆๆ:D :D :D

17. FIFTYFIFTY AC-M92

1,790
    29
    0
    กิจกรรมดีดีครับ ...UP UP UP...

+ ชอบจังครับสุราเต็มงาน + :D :D :D

18. doraemone

doraemone New Member Member

320
    1
    0
    กว่าจะได้เข้ามาอีกที ... พลาดไปหลายงานเลยวุ้ยเรา ...

่ช่วงนี้งานเยอะ ... ภารกิจแยะ ไม่ค่อยได้อยู่เมืองหลวง ...

โอกาสดีเมื่อไหร่ คงได้เจอกันครับ ... แล้วจะเข้ามาอ่านบ่อยๆนะ

ปล. แฟงเอ้ย มาผ่านแถวรัชดาบ่อยๆ เจอไอ้รถดำๆในรูปข้างล่าง อย่าไปปาดหน้ามานน้าาาา ...

19. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    อย่าปาดหน้า เด๊วม้ามันตื่นเหรอค่ะ คริๆๆๆๆๆๆ

ปล. เมื่อวันพฤหัสแฟงว่า แฟงสวนพี่บอลที่พระราม 5 งิ ช่ายอ่าเปล่าหว่า ???

20. FIFTYFIFTY AC-M92

1,790
    29
    0
    ใช่เลยครับ น้องแฟง พี่ไปศูนย์โตโยต้าพระราม 5 มาครับ
    โทษทีนะครับน้องแฟงที่พี่ไม่ทันได้สังเกตครับ
    พี่จำรถน้องแฟงด้านหน้าไม่ค่อยได้ครับ
    แต่ถ้าเห็นข้างหลังกระจกรถแฟงล่ะก้อ รับรองแหล่มเลยครับ :D

21. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    เพื่อนแฟงก้อทำงานที่ศูนย์นั้นเหมือนกานคะ อิอิ พี่บอลไปจีบเซลล์อ่าเปล่า งุงิๆๆๆๆ คริๆๆๆๆ

22. doraemone

320
    1
    0
    ปาดหน้า เดี๋ยวม้ามันตกใจ มานจะดับเอาจิคะ ....

ว่าแต่ผ่านแถวพระราม 5 กันบ่อยๆเนี่ย ... มากันกี่โมงอ่ะ

ไปช่วง 4-5 ทุ่ม ไม่เจอใครซักกะที ... แหะๆ

23. FIFTYFIFTY AC-M92

1,790
    29
    0
    แฟนพี่เอารถเข้าซ่อมอ่ะครับ ..เซลล์ที่นั่นสวยสู้น้องแฟงไม่ได้สักคน..

โห คุณม่อนกลับจากทำงาน 4-5 ทุ่ม เลยเหรอครับ???
    เวลานั้นป๋มกำลังมาวได้ที่เลยครับ

24. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    กรี๊ด พี่บอลพูดแบบนี้ ต้องการอารายคะ หึหึ

4-5 ทุ่มนู๋หลับเปงตายเลยคะ แฮะๆๆๆๆ

25. Twisty

98
    1
    0
    ผ่านพระรามกันบ่อยจังเลยนะ ว่าแต่เมื่อไหร่เราจะได้เจอหน้ากันซ่ะทีหน่อ

อยากให้เรารวมตัวเปงกลุ่ม เปงก้อนกันได้จิงๆจังๆซ่ะทีอ่ะคับ เผื่อมีงานอารายพวกเราจะได้เอารถไปโชว์ บ้าง555+

อิอิ จะมีทกันเมื่อไหร่ก้อบอกกันบ้างนะคับ

26. Twisty

98
    1
    0
    พระราม 5 พิม ตกไปหน่อย อิอิ ส่วนใหญ่ หมีจะผ่านทุกวันศุกร์ ตอนเวลาปามาน 9-10 โมง คับ ต้องส่งของให้แม่คับ เจอกันทักได้นะคับ

27. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    นั้นน่าสิ จะจบปี 4 แว้ว ม่รู้อาจารย์จำนู๋ได้ไหมเนี่ย หึหึ

28. doraemone

320
    1
    0

เห็นประโยคนี้แล้วมันยั่วใจ เดี๋ยววันไหนใจไม่แข็ง

เลี้ยวเข้าบางกรวยไป จะทำไงล่ะเนี่ย ...

29. FIFTYFIFTY AC-M92

1,790
    29
    0

ยินดีครับ ถ้าแวะเข้ามาป๋มจะจัดให้ถึงขนาดเลยครับ 55+ :D

30. FIFTYFIFTY AC-M92

1,790
    29
    0
    มา อัพ อัพ อัพ คร๊าบ...:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้