อิอิ มีเพื่อนๆพี่ๆน้อง ท่านใดมาจาก โยธินบูรณะ บ้าง อ่าคะ ย.บ.

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย ^^ FaNGy ^^, 21 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    ใช่แล้วครับน้องแฟง ...แต่ที่งานมันวุ่นครับและยังไม่เคยเจอหน้ากัน เสียดาย เสียดาย ไม่งั้นได้ทักได้คุยกันยาวๆ ครับ.... :) คนรักรถ และเล่นรถเหมือนกันแถมยังเป็นรุ่นพี่รุ่นน้องโรงเรียนเดียวกันอีก up up up :)

2. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    เนอะ อิอิ

ปล. พี่บอล รถสวยนะคะ

3. doraemone

doraemone New Member Member

320
    1
    0
    วันก่อนไปดู Finalscore กลับบ้านมารื้อๆเอาเสื้อตอนเรียนจบมาดู ...

คิดถึงเพื่อน คิดถึงโรงเรียน เลยอ่ะ

ปล. วันนี้เพิ่งจะสังเกตว่าพวกเราอยู่ละแวกเดียวกันเลยนะเนี่ย บางกรวย พระราม5

4. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    แม่นแล้วจ้า อิอิ

5. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    :D :D :D :D :D

6. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    นัด มีตติ้ง กานดีไหมอ่าคะ ???

7. doraemone

doraemone New Member Member

320
    1
    0
    นัดวันมาเลยจ้ะ ... ถ้าว่างเดี๋ยวไปด้วย ...

8. FIFTYFIFTY AC-M92

1,790
    29
    0
    พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ พร้อมกันเมื่อไหร่ครับ???

9. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ยังงายก้อได้จ้า อิอิ

10. patnawood

patnawood New Member Member

1
    0
    0
    beer

ผมจำรุ่นที่แน่นอนไม่ได้ ใครพอทราบบอกหน่อยนะครับ
    ผมจบ ปี2525 เลขประจำตัว 17435 สมัยมีแต่ชายกะตุ๊ด
    โรงเรียนยังมีสนามมวย นานๆทีก็มีคนขึ้นชก เพราะทะเลาะกัน
    สมัยนี้คงไม่มีแบบนั้นแล้วมั๊งครับเพราะมีผู้หญิงด้วย
    อ.ศรีละม้าย ยังอยู่มะครับโหดที่สุดในโรงเรียนเลยสมัยผมเรียน
    บายครับ

11. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ง่า สวัสดีคะ จบก่อนนู๋เกิด 3 ปีอ่าคะ แฮะๆๆๆๆ ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ เด๊วรอพี่บอลมาตอบอ่าคะ คงรุ่นเดียวกาน คริๆๆๆๆๆ

12. george87

george87 New Member VIP

280
    16
    0
    ฮิๆๆๆ สวัสดีครับ พี่ๆ น้องๆ ชาว ย.บ. ผมผ่านมาและอ่านกระทู้อยู่นาน แต่ลังเลใจว่าจะตอบดีไหม เพราะรู้สึกว่าตัวเองจบมานานแล้ว แต่เห็นพี่ๆน้องๆเข้ามาตอบกันหลายท่านเลย อยากทักทายกันบ้าง ครับ ผม จ๊อด ย.บ.รุ่น 46 เรียน 6 ปี เต็ม ครับ คาดว่าน่าจะเลขน้อยสุดเท่าที่อ่านมา ฮิๆๆๆ ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ถึงจะจบมานานแล้ว แต่ก็มีเลือด ย.บ.เต็มตัวครับ และ ยังรักที่จะเล่นรถอยู่ด้วย ยังไงมีข่าวสารอะไร รบกวนแจ้งให้ทราบด้วยนะคร๊าบบบบบ ฮิๆๆๆ :D :D :D

13. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    สวัสดีคะ ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ เข้ามาคุยด้วยกันบ่อยๆนะคะ

14. george87

280
    16
    0
    สวัสดีครับ นู๋แฟง ยินดีที่ได้รู้จักครับ ยังไงจะเข้ามาอ่านบ่อยๆ คุยบ่อยๆ คร๊าบบบบบ :D :D :D

15. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    จ้า ดีค่ะๆๆๆๆ ว่างๆๆนัดมีตติ้งกานเถอะคะ อิอิ

16. george87

280
    16
    0
    ถ้ามีนัดมิตติ้ง ก็โพสต์บอกกันด้วยนะครับ ไม่ติดภารกิจ จะไปร่วมด้วย คร๊าบบบบบ ฮิๆๆๆ:D :D :D

17. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    รับทราบจ้า อิอิ

18. อาเมณ

อาเมณ Guest

0
    0
    0
    ตามหาเพื่อนเก่า

ผมจำไม่ได้ว่ารุ้นไหนแต่รู้ว่าตอนเรียน ม.1 สนามบอลยังเป็นดินสีแดงอยู่เลย เพิ่งมาปูสนามหญ้าตอน ม.2พอจำความได้ว่าเลขประจำตัว23567 ไม่แน่ใจนะครับ ผมเรียนห้อง 12 ครับ เพื่อนๆเรียกผมฉายาว่า ****อาเมณ***** ใครจำผมได้ตอบกลับด้วยที่ [email protected] ประมาณว่าอยากเจอเพื่อนเก่าครับ

19. JP<">ACC96

JP<">ACC96 New Member Member

1
    0
    0
    สวัสดีครับทุกๆคน ผมทอม จบรุ่น59ครับ6/2

20. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ เข้ามาเล่นกานบ่อยๆนะคะ

21. george87

280
    16
    0

มาแอบดูตลอดล่ะค่ะ ฮิๆๆๆ ติดตามข่าวสาร ฮิๆๆๆ:D :D :D

22. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ยังม่มีอารายอับเดทเลยอ่าคะ แฮะๆๆๆ

23. Twisty

Twisty New Member Member

98
    1
    0
    ยินดีที่รู้จักคับ ผมหมีคับ รุ่น 70 พี่แฟง นี่รุ่น วง ออสโมซิดป่ะ ผมมือกีต้าร์วง sweetcool ที่เข้ารอบ 30 วง ของhotwave อ่ะ

24. n_a

n_a New Member Member

35
    0
    0
    เพื่อนหมีค้าบบ ขอผสมโรงหน่อยคับ ปอม รุ่น 70 เหมียนกัน

ช่างภาพรับใช้ฝ่ายโสตฯ เมื่อ ปี 46-47-48 ครับ ^^"

นัดกันวันไหนดีคับ

ขอเสนอ คืนวันศุกร์ ที่ 8 มิถุนายน เริ่มนัดประมาณ ทุ่มตรง ถ้าว่างๆกัน ไปปั๊ม ปตท หน้าวัดสร้อยทอง ตลาดเขมา ตรงนั้นปั๊ม ปตท เปิดใหม่ ใหญ่มากๆ ถ้าพี่ๆสนใจกันก้เชิญเลยน๊า อิอิ แล้วจาเข้ามาอ่านคับ

[email protected] ปอมครับ

25. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ถูกต้องนะคร้า............. อยู่วง Sweet Cool รู้จัก บาส ป่ะ มือเบสง่ะ

26. Twisty

98
    1
    0
    เวงกำ รู้จักดิพี่ อยู่วงเดียวกันจะม่ายรู้จักได้ไง ผมมือกีต้าร์ที่ตัวอ้วนๆ อ่ะ อิอิ

ว่าแต่ จะมีทติ้งเลยมั้ยคับวันสุกที่คุณ เพื่อนปอมเค้าเสนอมาอ่ะคับพี่น้อง ชมพู-น้ำเงิน

27. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    อิอิ บาส ซี้พี่ คริๆๆๆๆ อยากเจอกันจังเลย เปิดเทอมพอดีเลยง่า แงๆๆๆ วันเสาร์-อาทิดได้ไหมอ่าคะ ???

28. Twisty

98
    1
    0
    งั้น เสาร์ที่ 9 เลยดีมั้ย

29. n_a

n_a New Member Member

35
    0
    0
    เสาร์กรุไม่ว่างฟ่ะหมี

30. Twisty

98
    1
    0
    เวงกำ แล้ว เอาไงดีคับพี่น้อง จะเจอกันเมื่อไหร่ดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้