อิอิ มีเพื่อนๆพี่ๆน้อง ท่านใดมาจาก โยธินบูรณะ บ้าง อ่าคะ ย.บ.

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย ^^ FaNGy ^^, 21 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. cvc

cvc Member Moderator

467
    5
    18
    6/1 งับ

2. ดื่มด่ำ

ดื่มด่ำ Legend (R.I.P.)

947
    14
    0
    พลอยหมวยป่าวที่ตัดสกินเฮด อ่ะ แฟนคุงทิว พวกคุณจ๋า คุง ฟ้าป่ะคะ

3. ดื่มด่ำ

947
    14
    0
    ห้องเก่งด้วย จ๊อบ6/11 แน่ะ สายญี่ปุ่นคร่ะ

4. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    ถูกต้องนะคร้า แต่เราจะสนิทกะพวกเนท นุ๊ก บุ๋น มากกว่าง่ะ แต่ก้อเรียนด้วยกานมาง่ะ แฮะๆๆๆ :p

5. ดื่มด่ำ

947
    14
    0
    อ่อ คุณบุ๋น แล้วก้อนุ๊กอ้วนช่ะมะง่ะคะ

6. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    แม่นแว้ว เจ้าคะ อิอิ

7. bank@i-Zaddd

bank@i-Zaddd New Member Member

9
    0
    0
    ทำไรกันอ่ะ

8. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    จุ๊ๆๆๆๆๆ ม่บอก คริๆๆๆๆ

9. ดื่มด่ำ

947
    14
    0
    ม่ะบอก อิอิ

10. doraemone

doraemone New Member Member

320
    1
    0
    เด็กๆเค้าคุยกัน ... เราอยู่เงียบๆดีฟ่า อิอิ

11. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ซะงั้น แฮะๆๆๆๆ

12. doraemone

320
    1
    0
    อากาศเย็นๆแบบนี้ ... คิดถึงบรรยากาศกินข้าวท่าน้ำเมื่อ .... ปีที่แล้ว

เสร็จแล้วก็เข้าโรงเรียนสาย ... ฮ่าๆ

ป่านนี้จะเป็นยังไงมั่งน้าาาา ...

13. กิก

กิก Guest

0
    0
    0
    ย.บ.74

โห..หวัดดีพี่ๆทุกคน..นู๋ยังอยู่ ย.บ.อยู่เลย
    ที่เขียนๆกันมาอ่า..ทำงานกันหมดและปะเนี่ย..อิอิ

14. ดื่มด่ำ

947
    14
    0
    จ๊อบเรียนจ้า

15. bank@i-Zaddd

bank@i-Zaddd New Member Member

9
    0
    0
    วัยรุ่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

16. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    คิดถึงโรงเรียน และเพื่อนๆ + กับบรรยากาศเก่าๆ ทั้งเฮฮา ครื้นเครง หนุกหนาน ...ฯลฯ

17. JIRAMATI

JIRAMATI New Member Member

13
    0
    0
    เอิ้กๆ.....เจอรุ่นพี่มะทักเลยนะน้องม่อน.........ย.บ 59 คาบ.......อิอิ

18. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    อิอิ เรียนอีกคน แต่ใกล้จะจบแระ อีกตั้ง 1 ปี อิอิ

19. .......

....... Guest

0
    0
    0
    เด็กใหม่

คือ......เราอยู่ ม.1 อ่ะค่ะ แล้วปีหน้าเราจะขึ้นไปเรียน ม.2 ที่โรงเรียนนี้ อยากทราบว่า ลักษณะการเรียนการสอนเป็นยังไงค่ะ

แล้วสภาพสังคมเป็นยังไงบ้าง

ขอคำแนะนำอย่างละเอียดหน่อยนะค่ะ เพราะเรามาจากโรงเรียนฆญิงล้วนอ่ะค่ะ เราไม่ชินกับสังคม สห

20. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ดีคะ อาจารย์น่ารัก ยามก้อน่ารักคะ เหอะๆๆๆ

21. doraemone

320
    1
    0
    อุ้ยตาย !!! เพิ่งรู้ว่ามีรุ่นพี่จัง.... อย่างงี้ตั้งแต่สมัยเรียน

โอ้วววว ... โลกแม่งกลมเกินปายแว้วววววววววว ....

22. ด.ช.UlTiM@

ด.ช.UlTiM@ New Member Lady Member

93
    0
    0
    ...20 ปีที่แล้ว...ช่วยตอบให้นะจ้ะ...คิคิ:D

โอ้ว...ถึงว่าออกมาเหมือนกานเล้ย ทั้งเพ่โจ้ ทั้งตาม่อน ... โหะๆ .. ปายล่ะ ชแวป...:p

23. JIRAMATI

JIRAMATI New Member Member

13
    0
    0
    ซะงั้น...

24. brownnie123

brownnie123 New Member Member

22
    0
    0
    รุ่น66 Gวอน
    brownคับ

25. smlrf

smlrf Member VIP

81
    2
    8
  26. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    นั้นอ่าจิ อิอิ

27. peppermint

peppermint New Member Member

6
    0
    0
    ผม ยบ. รุ่น 61 ครับ พอดีผ่านมาเจอเลยแวะมาทักทายครับ

28. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    ป๋มก้อรุ่น 61 คร๊าบ ...มีม่อนห้อว 3 และป๋ม (บอล)ห้อง 6 ดีใจคร๊าบที่เจอรุ่นเดียวกัน... ว่าแต่ชื่ออะไร และอยู่ห้องอะไรคร๊าบ
    //ถ้ามีโอกาสได้รวมตัว...แล้วเจอกันนะคร๊าบ//

29. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ไปด้วยได้ไหมอ่าคะ แฮะๆๆๆ

30. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    เมื่อวานพี่บอล ไปคลอง 5 มาอ่าเปล่าคะ เหมือนจะเหง แฮะๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้