D.I.Y. การเปลี่ยนสีไฟหน้าปัทม์ (Dash colour change)

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย Anankhet, 22 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ใต้ตัววัดปริมาณน้ำมันเชื้อเพลิงไง ที่วัดระยะทางน่ะ

2. newsjew

newsjew New Member Member

32
    0
    0
    รับทราบครับผม

3. จอไม่ติดคับ

จอไมล์ติดๆดับแต่ไฟหน้าปัดติด ไฟเตือนติด ไฟนาฬิกาติดแต่พอเปืดออนก็ดับ ใครเคยเจอบ้างคับ

4. ชัยศิริ

ชัยศิริ New Member Member

31
    0
    0
    ขอบคุณมากๆครับ สำหรับวิทยาทาน

5. canpeenarok

canpeenarok New Member Member

11
    0
    0
    ผมอยากได้เรือนไมล์ ไม่ทราบว่าพี่ๆ มีแหล่งมะครับ หรืมีใครขายบ้างครับ ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ ขอบคุณคราบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้