กระทู้รวมรูป RT รุ่นต่างๆ ที่ตกแต่งแนว RETRO นะครับ เชิญเลย ....

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 16 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    พี่กอล์ฟครับส่งรูป RT หน้ายักมาให้มั่งดิพี่เผื่อจะเอาไปเป็นแนว.......................อิอิ

2. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ไปเอามาจากไหนอีกครับเนียะแจ่มสะท้านใจอีกแล้วครับท่าน

3. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    เดี๋ยวว่าง ๆ จะจัดมาให้อีกนะครับทุกคน รอนิดนึง .....

4. audy!

1,075
    2
    0
    รออยู่ครับผม:)

5. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ชมกันต่อเลย อย่าช้า เอ้า ชาว RETRO เร่เข้ามา ............. :D:D:D

6. golf the zeed

3,808
    7
    38
    จัดไปอีกสัหน่อย มุมนี้สวยจริงๆ ครับท่าน :D:D:D

7. audy!

1,075
    2
    0
    เห็นรูปที่คุณกอล์ฟนำมาให้ชมแล้วอยากให้จัดรวมตัว
    เหมือนกับที่เมืองทองหรือที่รวมตัวที่อื่นอีกครั้งจังเลยครับ:)
    ส่วนรูปผมก็พอมีเหมือนกันแต่คอมผมลงรูปไม่ได้ครับ

8. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ผมก็อยากจัดแบบนั้นอีกเหมือนกันครับ สำหรับงานรวมตัวกันของชาว RT แต่ติดที่ว่าตอนนี้หลายคนก็เปลี่ยนรถกันไปบ้างแล้ว เวลารวมตัวกันก็จะมีรุ่น RT มากันน้อย เลยต้องขอความร่วมมือจากสมาชิกที่ยังใช้รถรุ่นนี้อยู่มาร่วมงานกันด้วยหากมีการจัดรวมตัวกันอีกครั้ง ซึ่งจริงๆ งานแบบนี้มันน่าจะจัดทุกเดือนด้วยซ้ำไปเนอะ :sad::sad::sad::sad:

9. audy!

1,075
    2
    0
    เป็นไปได้มั้ยครับว่าวันมามิตติ่งถ้าหากว่าสะดวกนะครับ ใครยังใช้ rt/tt อยู่ก็อยากจะขอความร่วมมือ
    ให้นำรถ rt/tt มากันน่ะครับ เพื่อเป็นการประชาสัมพันธ์clubไปในตัวด้วยครับ:)
    แต่ถ้าไม่สะดวกก็ไม่เป็นไรมาสังสรรค์สนุกสนานกันตามเดิมครับ:D
    clubอื่นเค้าจะได้ไม่หาว่าclubเราเป็น rt club แต่รถrtเหลืออยู่น้อยอ่ะครับ:)

ขอให้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆช่วยกันพิจารณาด้วยครับ:)
    ขอบคุณครับทุกท่านครับ:)

10. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ต่อจากนี้ไปมันก็จะต้องเป็นอย่างนั้นครับ เราต้องช่วยกัน .... :D:D:D แต่ที่ไปบ้านปิ๊กวันก่อนต้องขอโทษทีที่ไม่ได้เอารถไป มันสุดวิสัยจริงๆ ครับ :cry:

11. golf the zeed

3,808
    7
    38
    พักเรื่องเครียด แล้วมาดูรูปรถแนวๆ RETRO กันต่อดีกว่าครับ :D:D:D

12. สวยมากเลยเพ่เกียร์ หุหุ

13. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    เอากี่แนวดีละน้อง สีที่บ้านยังเหลือน่ะน้อง อิอิ :D

14. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    ซะงั้นเดี๋ยวเริ่มจากการทาสีรถพี่ก่อนเลยดีมะครับเดี๋ยวผมไปช่วยครับพี่................5555555555555+

15. golf the zeed

3,808
    7
    38
    มาชมกันต่อ .... RACING RETRO :D

16. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ชมกันต่อเลย .... มีอีกเยอะ เอาใจทุกรุ่น :D:D:D

17. audy!

1,075
    2
    0
    upหน่อยครับ เผื่อเป็นแรงบันดาลใจในการแต่งรถ RT ครับผม :)

18. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อัพมาก็จัดให้อีกสักหน่อยครับ

19. audy!

1,075
    2
    0
    แจ่มเลยครับจัดมาได้ไวถูกใจจริงๆเลยครับ :) ขอบคุณครับ

20. golf the zeed

3,808
    7
    38
    จัดไปอีกสักหน่อย ไม่รู้ถูกใจป่าว :):):)

21. golf the zeed

3,808
    7
    38
    พักเรื่องเรซซิ่งบ้าง เอาแบบคลาสสิคไปชมกันต่อครับกับ RT 40 :D:D:D

22. audy!

1,075
    2
    0
    ถูกใจคันสีขาวนี่แหละครับเดิมสุดๆ ได้ใจมากๆครับ :)

23. มนัส พยุง

มนัส พยุง New Member Member

31
    0
    0
    รถผมเองครับ TA 12 CARINA 1972

24. audy!

1,075
    2
    0
    UPกันหน่อยครับพี่น้อง:)ให้เป็นแรงบันดาลใจครับ:D

25. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ดึงมันขึ้นมา เดี๋ยวมันจะหลุดเฟรม

26. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    อยากดูอีกจัง

27. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ต่อกันเลยครับ ... :D

28. golf the zeed

3,808
    7
    38
    RT 114 (2 ประตูสุดเก๋า) :eek::eek:

29. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    สวยงาม

30. audy!

1,075
    2
    0
    แหล่มมากๆเลยครับ:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้