กระทู้รวมรูป RT รุ่นต่างๆ ที่ตกแต่งแนว RETRO นะครับ เชิญเลย ....

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 16 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    อยากได้กระจกที่อยู่ตรงแก้มหน้าน่ะคร้าบ

ปมหาอยู่ ใครเจอสวยๆ บอกผมหน่อยคร้าบ

2. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0
    ยังไงก็ยังหลงใหลใน RT 40 อยู่นะ

3. เจนศึก

เจนศึก New Member Member

419
    0
    0
    มีรูปรถผมด้วย

4. น้าเหลิม

น้าเหลิม New Member Member

260
    2
    0
    อีกไม่นานจะพาเพื่อนมาอีกคัน...RT72 hardtop หุหุหุ

5. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    โอ้........เพื่อนน้าเหรอคับ แจ่มจัง Hard Top ด้วย :D

6. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    สวยงามแบบ classic มากครับ

จะรอชมอยู่นะครับ น้าเหลิม พามาเข้ากลุ่มด้วยล่ะ :D:cool:

7. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    รถสวยทุกคันเลยนะครับ ยิ่งเดิมๆยิ่งสวยครับ

8. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    แหล่มๆทั้งนั้นอะ

9. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ตอนนี้ฮาร์ทท๊อปมาแรง ในบ้านบางกอกมีเพียบ อิอิ

10. audy!

1,075
    2
    0
    เห็นด้วยครับ ดูแล้วมีเสน่ห์ มากๆ

11. นัทหนองแขม

นัทหนองแขม New Member Member

366
    5
    0
    แจ่มครับ

12. Joule

Joule New Member Member

203
    0
    0
    คลาสสิกทุกคันเลยครับ

13. ToToJaNg

ToToJaNg New Member Member

111
    1
    0
    เห็นแล้วชื่นใจจริง...จริ๊ง...

14. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ยิ่งถ้าเห็นแบบคลาสสิคตัวจริงๆ มาจอดรวมกันด้วยนะ สุดยอดเลย :):):)

15. audy!

1,075
    2
    0
    อยากเห็นภาพนั้นจังเลยครับ

16. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    :sad: :sad: :sad: :sad: :sad: :sad: :sad: :D

17. น้าเหลิม

260
    2
    0
    คันนี้เดิมๆครับ...พี่เค้าเพิ่งทำเสร็จ ของพีภานุวัฒน์ แห่งบ้านบางกอกครับ เห็นแล้วชื่นใจจริงๆ:D

18. น้าเหลิม

260
    2
    0
    ภายใน...และเครื่องยนต์ :)

19. น้าเหลิม

260
    2
    0
  20. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ขอบคุณน้าเหลิมครับ ที่นำสิ่งสวยๆงามๆมาให้ชมกัน ผมชอบแผงข้างประตูครับ อยากจะทำใหม่แต่เอาลายเดิมๆ แบบนี้อ่ะ มีร้านแนะนำที่ราคาไม่แรงมั้ยครับ

21. audy!

1,075
    2
    0
    แจ่มจริงๆเลยครับสวยเนียนมากๆครับ

22. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    แหล่มๆๆๆๆๆๆมากมายคร้าบบบบบบบบบบบบบ

23. golf the zeed

3,808
    7
    38
    มีรูปมาฝากชาว RETRO กันครับ แต่ละคันสุดจะบรรยาย .........:eek::eek::eek:

24. audy!

1,075
    2
    0
    ไปเอามาจากไหนครับเนียะใจแทบขาด แจ่มจริงๆครับ:)

25. a_kuk

a_kuk Member Member

31
    0
    6
    คุณ golf โดนใจอีกแล้ว สวยๆทั้งนั้น

26. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    สวยๆทั้งนั้น แต่ทำไมคลับเราไม่คิดจะทำแบบคลาสสิคกันบ้างเนอะ ใส่ล้อ 13 14 กล้วยออฟลึกๆนะแจ่มเลย

27. golf the zeed

3,808
    7
    38
    หาอยู่จ้าไอ้ล้อกล้วย ลึก ๆ เนี่ย แต่แพงจัง อิอิ :cry:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 กันยายน 2008
  28. audy!

1,075
    2
    0
    เห็นแล้วมีกำลังใจขึ้นมาอีกเพียบเลยครับ:)ผมจะทำให้ได้ซักครึ่งนึงของในรูปก็ยังดีครับ
    และผมก็กำลังหาล้อแม็กใหม่ที่ถูกใจอยู่ครับ:)

29. golf the zeed

3,808
    7
    38
    มาแล้วครับ ตามคำเรียกร้อง ... รูปสวยๆ ยุ่นๆ จัดไป :D:D:D:D

30. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ต่อกันเลยดีกว่าครับ กำลังมันส์ ............. RETRO ขึ้นสมอง :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้