รูปถ่าย มิ้ตติ้ง

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย non225, 16 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ratkam

ratkam New Member Member

176
    0
    0
    แบบนี้ต้องจัด meeting ทุกเดือนซะแล้นน....
    we will never Drive & Drink alone....
    55..

2. S'

S' New Member Member

217
    1
    0
    สนุกดีครับ แต่ละคน ฮาๆทั้งนั้น ผมเพิ่งรู้ว่ามีคนดูบอร์ดเราเยอะมาก ส่วนกลนี่ เอาไว้หลอกคนเมาน่ะครับ คนปกติหลอกไม่ค่อยได้นะ 555
    อยากให้มี ซีรี่ย์ 2 กับ 8 ไปมั่งน่ะครับ เพราะที่ไปนี่ 6 ทั้งนั้นเลย

3. kobeyes_24

kobeyes_24 New Member Member

16
    0
    0
    ยินดีมากๆๆที่ได้ไปร่วมมิ้ตติ้งที่ผ่านมา รู้สึกดีมากๆๆ สมาชิกน่ารักทุกคนเลย เป็นกันเองดีครับ
    เราและกลุ่ม ROVER CLUB คงต้องมีอะไรที่ ดีๆๆและสนุกๆๆ อีกน่ะครับ
    ขอบคุณในมิตรภาพที่ดีๆๆ

4. kobeyes_24

kobeyes_24 New Member Member

16
    0
    0
    ดีใจที่ได้ร่วมรู้จัก กับ พี่ๆๆ และ เพื่อนๆๆ ทุกท่าน
    อีกอย่างต้อง ขอบคุณพี่ เอส น่ะครับ ที่ได้พาผมถึงสถานที่นัด ถ้าไม่ได้พี่ เขาคงหลงไปไกล
    และก้อสนุกดีครับ รู้สึกดีกับมิตรภาพที่ทุกคนมอบให้กัน ครั้งหน้าคงได้พบปะ กันอีก
    ขอบคุณครับ

5. NingRover

NingRover New Member Member

83
    0
    0
    เสียใจอะอยู่ไม่ถึงตอนกินกัน ฮืออออออ
    คราวหน้าพี่โอมนัดวันออกเช้าเราน้า...... ขอร้องงงงง

6. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    เสียดายมีธุระด่วนอยู่ได้ไม่นาน.

:cry:เสียดายมีงานด่วนอยู่ได้แป็ปเดียวเองไงครั้งหน้าไปพัทยาดีไหมรวมตัวกันที่
    ไหนก็ได้กว้างๆแล้วขับตามกันไปเป็นขบวนร่วมทำบุญที่วัดแถวชลบุรีแล้วก็ไปตามที่ต่างๆแล้วตบท้ายด้วยนั่งกินไรกันช่วงเย็นๆจากนั้นก็แล้วแต่ใครจะสะดวก
    ต่อหรือกลับดีไหมจะได้รวมตัวกันร่วมทำบุญด้วยครับจัดเป็นทริปเลย:p
    วันเสาร์ที่28มิย08เป็นไงครับ.โอมจัดวันล่วงหน้านานๆจะได้เคลียงานด้วย..:sad:

7. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    ขอโทษทุกๆท่านด้วนครับ เนื่องจากวันนั้นมี สัมมนาด่วนป็นตัวแทนบริษัทครับรู้ตัวก็เช้าวันเสาร์พอดี จึงทำให้พลาดโอกาสครับ งานหน้าคงไม่พลาด

8. greatnotgood

greatnotgood New Member Member

88
    0
    0
    พี่โฮ้ วันนั้นไปต่อรึเปล่าพี่ ใช่รถพี่ที่เลี้ยวเข้า wink รึเปล่า หรือเข้าร้านเรา
    ฟิตจริงๆ

9. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    รูป จากกล้องผม

ดูกัน

10. plakaho

plakaho New Member Member

24
    0
    0
    ขอบคุณในมิตรภาพดีๆและยินดีที่ได้รู้จักครับ
    งานสนุกมาก ( ผมสนุกจนเลยไปเลย เหอๆ)
    แหะๆ เห็นแล้วก็ไม่เลี้ยวตามเข้ามา

11. greatnotgood

greatnotgood New Member Member

88
    0
    0
    ผมนำหน้าพี่อยู่ มองกระจกหลังอ้าวเลี้ยวเข้าไปซะแล้ว
    ฟิตจริงๆ

12. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    เสียดายที่ไม่ได้ไปคับ ช่วงนี้วางระบบคอมพิวเตอร์ที่ร้านใหม่หมด คิดถึงพี่ๆเพี่อนๆน้องๆหลานๆทุกๆคนนะคับ เดือนหน้างานคงเสร็จแล้ว
    ไว้จะมีโปรเจคใหม่ๆมาให้ได้ดูกันนะคับ

13. TG Rover

936
    2
    0
    กล้องผม ต่อ

อีกนิส

14. Tony5862

Tony5862 New Member Member

2
    0
    0
    ผมใช้623 ครับ อบากเป็นสมาชิกด้วยและอยากหาอะใหล่ภายใน Sunroof ครับ ขอคำแนะนำ mail [email protected] ขอบคุณครับ

15. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    รูปภาพ มีทติ้ง 12/7/51

เริ่มกันเลย
    1. บั้นท้าย เท่ๆ
    2. หน้ารถ หรูๆ
    3. รูป หน้าตาสมาชิก หล่อๆทุกคน
    4. ขนาดนั่ง ท่านี้ยังหล่อ

16. น้องปุ๋ม

367
    0
    0
    แสงเริ่มหมดไป มีเพียงแต่ ความมืด

5. เริ่มทยอย มาเพิ่มเรื่อยๆ
    6. โชว์ สปอรด์ไลท์ กันระหว่างของพี่โท กับของ original
    7. ได้เหน ตัวเป็นๆสักที แต่ก่อนเคยเหนแต่ในหนังสือ
    8. หน้ารถมืดๆ

17. tho7

tho7 New Member Member

146
    0
    0
    โห้ย....มีอีกมั้ย น้องภูมิ รูปอ่ะ โชว์น้อยไปหน่อยน่ะ อยากเห็นชัดๆ เสียดายรถไม่ทันเสร็จ ไว้รอบหน้าเจอกันคับ เพื่อนๆ พี่ๆ หน้าใหม่ด้วย

18. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    พี่ภูมิ กล้องใครถ่ายอะ ดูดีๆนะ รูป623สีขาวคันที่ลงหนังสืออะ ตรงข้างๆล้อหน้าซ้าย เห็นเงามั้ยเหมือนร่างผู้ชายยืนสะพายกระเป๋าอยู่ที่แขนขวา

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 กรกฎาคม 2008
  19. greatnotgood

88
    0
    0
    งานนี้ผมไม่ได้ขี้เมานะ ไม่เชื่อถามแกงค์ขี้เมาได้

20. น้องปุ๋ม

367
    0
    0
    สงสัย รถคันนนี้ผีดุ รึ เปล่า 55555

พี่เกรส จาเมาด้ายงัย พาสาวๆมา เด่วเสียภาพพจน์หมด ช่ายปะ

21. greatnotgood

88
    0
    0
    เอ้ย นั้นเพื่อนกันจริงๆ ขานั้นก็ตัวเมาเหมือนกัน
    พอดีมีนัดเพื่อนไปซิ่งต่อเลยต้องรีบไปก่อน

ขอโทษชาวแกงค์รอบดึกด้วยนะครับ

22. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    อ่าวววว !!!

ต้องติดต่อ " เพ่ป๊อง " The Shock แล้ววว

Rover ขาวคันนี้ ลงหนังสือหลอคับบบ
    ใช่ h22a แดง เซต โบป่าวคับบบ !!!

23. ratkam

ratkam New Member Member

176
    0
    0
    น้อง nice ช่างสังเกตดีจังน่ะคับ....
    ยังงัย meeting รอบหน้าก้อขอเชิญร่วม jam ด้วยน่ะคับบ...
    (คือเชิญน้อง nice น่ะคับ...เพราะไม่ได้เจอนานแล้วว...ส่วนพี่ที่อยู่ในรูป...สะพายกะเป๋าด้ยนี่ ...ก้อ...แล้วแต่พี่จะสะดวกน่ะคับ....
    k โอห์ม เค้าคงโทตามเอง......แฮ่ๆ)

24. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    อยากไปใจจะขาดคับพี่ แต่ไปไม่ได้เลยช่วงนี้ รถพังด้วยแหละคับ + กับจะสอบแล้วด้วย สอบเสร็จฝึกงานต่อ เฮ้อ....เหนื่อยคับเด็กพาณิชย์ ขอบคุณพี่โอมด้วยนะคับ อุตส่าห์โทรชวนแต่ไปไม่ได้ เสียดายหลายครั้งแล้ว

25. TG Rover

936
    2
    0
    เสียดายครับที่ผมต้องรีบไปซะก่อน

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ๆ นะครับ
    พี่เด่น เจเปน
    อ๊อด 99
    นู๋นา เพื่อนเกรซ
    พี่วิท รถพี่เจมี่
    น้องตั้ว คันขาวลงหนังสือ
    และการกลับมาของนายใหม่ EK หายไปซะนาน

รูปเดี๋ยวๆว่างลงให้ดูครับ พึ่งกลับ จากมิตติ้งนอกรอบมา 14/07/51
    รวมได้ 8 คัน กินแถวพระราม5 ตั้งแต่ 19.30-03.00 ของอีกวัน
    มีน้าๆแก๊งขี้เมาตัวจิง พี่เด่น พี่กบ พี่ไมโล พี่เจมส์ พี่โอ๊ค น้องตั้ว และนายบี๋ อ่อๆ ผมด้วยอีกคน

นอนล่ะ

26. Search the Web on Snap.com

โทดคับน้องโอมผมไม่ใช่ขี้เมาน่ะ แต่ขี้เหล้าตะหาก ไว้คราหน้านัดเจอกันใหม่แต่อย่าให้ถึงขั้นสว่างคาตา
    น่ะคับ ขับรถกลับบ้านเห็นพระออกบิณฑบาตร แล้วมันแสลงใจคับ

27. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    อยาหดูรูปอีกอ่ะพรุ่งนี้หวยจะออกแล้ว นายภูมนายโอมรีปลงรูปด่วนเลยตับเผื่อมีเลขดีๆบ้างอ่ะ

28. TG Rover

936
    2
    0
    กล้องผมมาแว้ว

1. โม้กันรอบแรก
    2.ย้ายมาอีกด้าน แต่มีพนักงานต้อนรับด้วยนะ
    3. โม้กันต่อ
    4. แบ่งกันคุย2 กลุ่ม ตามอายุ

29. TG Rover

936
    2
    0
    ต่ออีก

1. ทู โทน ของแก๊ง 4ฬ ปี95
    2. 623 เล่น เวฟ
    3. 2 เด็กเทส (วันนี้หัวไม่ฟู แฮะ)
    4. รูป หมู ดูท่านายใหม่งานจะเข้านะ

30. น้องปุ๋ม

367
    0
    0
    เด่วคราวหน้า ผมจาหัวตั้ง ไปนะ

555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้