รูปถ่าย มิ้ตติ้ง

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย non225, 16 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    เกือบสุดท้ายล่ะ

1. รูปรวม1 ยังไม่ค่อยยิ้ม
    2. รูปรวม 2 ก็ยิ้มไม่มาก
    3. รูปรวม3 โอห์มนับคนยิ้มได้5 คน
    4. แสงเริ่มน้อย แต่ความสุขยังไม่หมด (พี่โจ หาอะไรกับน้องนัทอ่ะ)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 มีนาคม 2008
  2. TG Rover

936
    2
    0
    ท้ายสุด

1. แสงหมดต้องเปิดไฟส่องกบ อ่อเห็นพี่ กบแล้ว อย่างแท่ห์อ่ะ
    2. พูมไม่ยอมจะของเปิดไฟเทียบกับ ซีนอน
    3. บรรยากาศยามค่ำ จอดสงบนิ่งหลังไป Test Drive
    4. รูปแบคเมครับ พี่ไมโลอยู่หลังร้าน แต่!!!! อย่าลืมว่าลูกอยู่บ้าน กับเมียอยู่หน้าร้านนะ

3. TG Rover

936
    2
    0
    ราบชื่อ นักเรียนขาดสอบ

เสียดายนะครับที่ท่านๆไม่ว่างมามิตติ้งด้วยกัน
    ไว้โอกาศหน้ามาจอยกันนะครับ

พี่โอ๊ค พี่เอ พี่ชา พี่บดินทร์ พี่นรินทร์ พี่ใหม่ พี่เจมส์ นายจิ ฯลฯ

ปล. โปรคติดตามข่าวสานการมิตติ้งครั้งต่อไปเรื่อยๆ นะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 เมษายน 2008
  4. S'

S' New Member Member

217
    1
    0
    จ๋วยๆทั้งนั้นเลย :D

5. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    เยี่ยม ที่สุดๆๆๆ !!!!
    ร๊าก Rover มากมายยย !!

6. greatnotgood

greatnotgood New Member Member

88
    0
    0
    ดีครับงานนี้มากันเยอะโครตๆ
    ขากลับรถเสียเซ็งโครตดีที่ได้ ว่าที่สจ๊วตหนิงช่วยไว้
    เซ็งเลยอดไปกินเหล้าต่อ

7. NingRover

NingRover New Member Member

83
    0
    0
    ไม่เป็นไรครับยินดีรับใช้ครับ
    ส่วนเรื่องกินเหล้าโอกาศหน้ายังมีไว้พร้อมกันหลายๆคนจะได้สนุกๆนะครับ
    :)

8. ratkam

ratkam New Member Member

176
    0
    0
    เข้ามา confirm Meeting ครั้งนี้มันส์มากคร๊าบ...

9. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    มันมากๆๆ แต่ทริปหน้าขอเป็นบ่ายวันเสาร์ แล้วลากยาวๆ ไปก่อนสว่างของวันอาทิตย์ ดีไหมครับ 5555
    เพราะวันรุ่งขึ้นยังมีเวลาพักผ่อนอีกวันไงครับ ขอบคุณครับ

แต่ถ้าเป็น หลบลมร้อนพักผ่อนชายเล ก็เยี่ยมครับ
    ฐานทัพเรือสัตหีบ ดีไหมครับ เอารถเราไปเก็บภาพใก้ลๆ เรือจักรีนฤเบศร์ กันดีไหมครับ
    อาจจะได้ภาพสวยๆ มาทำเป็นโลโก้ไงครับ

" MILO " 08-7676-9191 ; 08-6384-8948:cool::cool::cool::cool:

10. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    อดอีกตามเคยเรา
    แต่ไม่เป็นไรครั้งต่อไป
    เจอกันแน่
    รถสวยๆทั้งนั้นเลยครับ

11. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    ว่าจะลงรูปเพิ่ม แต่กล้องผมมีแต่รูปซ้ำๆ กับที่โพสท์แล้วทั้งนั้นเลย (จะไม่ให้ซ้ำได้ไง เล่นลอกมุมที่พี่แจ๊คถ่ายตลอดเลย กำ)

แต่ meeting ครั้งนี้คนเยอะดีครับ

12. ดา...

ดา... Guest

0
    0
    0
    เฮ้อ...เสียดาจัง...

เห็นเพื่อนๆพี่ๆ ไปกานเยาอะน่าหนุกเสียดายมากกกก ติดธุระพอดี ไว้คราวหน้าไม่พลาดแน่..อิอิ

13. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    อิจฉา อิอิ พี่ดาเต๊นท์รถ หายไปเลยอะ พอๆกะผมเลย ยังใช้ Rover อยู่ป่าวน๊า

14. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    รูปภาพ มีทติ้ง วันที่ 25 พฤษภาคม 2551 พูม+โอห์ม

รูป เด่วค่อยลงให้เรื่อยๆนะคับ

รูปภาพมีทติ้งคราวนี้ผมว่าสวย นะ วิว ดี

ลองชิมๆกานดูนะคับ

ติชมกานด้วย :p

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 พฤษภาคม 2008
  15. น้องปุ๋ม

367
    0
    0
    รูปตอนกลางวันนะคับ

รูป 1-4 รูปรถรวมๆนะคับ

รุป 5 . เดิน โคด เท่ อะ 555

16. น้องปุ๋ม

367
    0
    0
    รูป คู่รัก ประจำ คลับของเรา

1-2 พี่โอมแอบหวังอารายป่าว แฟนตัวจิงเค้าก้มาด้วยนะ

3. สวีทกานจิงๆ

4. พี่โท ไปแอบ ไป จู่จี๋ อารายกานในห้องน้ำ

5. พี่โท เปิดตัว แบบสายฟ้าแลบ ( ถ้าแฟนพี่โทนั่งดูรูปด้วยข้างๆก้ขออภัยด้วยนะคับ )

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 พฤษภาคม 2008
  17. น้องปุ๋ม

367
    0
    0
    ง่วง นอน เด่วมาต่อ นะคับ

5555

18. TG Rover

936
    2
    0
    โอ้ เท่ห์ มากครับ ทุกท่าน งานนี้มีสมาชิกคน รัก 623 หน้าใหม่ๆเยอะดีครับ
    ได้แก่ พี่โต๋ ,พี่รุท , พี่โห้ , กบ ชลบุรี , พี่ชา

งานนี้ได้เห็นตัวจิงของหลายๆคนนะครับ ฮาๆทั้งนั้น งานหน้าน่าจะ มันส์กว่านี้นะครับ
    และครั้งต่อไป มีแนวโน้มว่าจะไป ตจว อาจจะเริ่มจาก พัทยาใกล้ๆก่อน (เพราะเป็นถิ่นพี่เอส True love หุหุ) ต่อไปก็เขาใหญ่ ฯลฯ

เสียดายที่ไม่ได้จดเบอร์โทรเอาไว้ อย่างไรก็ดีก็ต้องตามๆข่าว ด้วยล่ะกันนะครับ

19. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    รอรูป ต่อน๊ะคับบบบบบบ !!!!
    ไอรูปนั้น นัดนัดกำลังเรียกเพ่หนิงงงงงง ยกมือขึ้นมาพอดี !!!
    เลยเหมือนเดินกวนติน เลยงะ !!!!
    หนุกมากๆคับบบบบบบบบบบบบบ

อบอุ่นนนมากๆๆๆๆคับบบ

20. น้องปุ๋ม

367
    0
    0
    รูป ตอนเยนๆนะคับ

21. น้องปุ๋ม

367
    0
    0
    1. วันรุ่น ทั้ง สามคน

2. วัยกลางคน ทั้งสามคน

3. หนุ่ม เปลี่ยว ทั้ง สี่

4. พี่เอส นักมายากล กับเจ้ ดา ผุ้ช่วย

5. ลูกศิษย์ ของอาจารย์เอส

22. น้องปุ๋ม

367
    0
    0
    1. โฟร์ มด รึป่าวคับเนี่ย
    2. รุ้สึกว่า พี่จาใช้แก๊ส มะช่ายเหรอ
    3. นัท เราลืมปิดซันลูฟ อะ วิ่งไปปิดทีนะ
    4. ผมจาไปบินแล้วคับ
    5. พี่ บี๋ เดินมาอย่างเหงาๆ

23. น้องปุ๋ม

367
    0
    0
    รูป รถ คับ

24. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    โอ๊ยอยากไปๆๆๆๆๆๆๆ ไม่มีรถๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ พังๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

623 สีทองสวยๆๆๆๆ ชอบบบบบบบบบ

25. wewit

wewit New Member Moderator

201
    0
    0
    ขอโทษจริงๆเมื่อวันพุธรถโดนแท็กซี่ชนเลยต้องรีบเข้าอู่ภายใน3วัน เลยพลาดมิตติ้งไปเลย ไว้ครั้งหน้านะครับ

26. P.Thidawan

P.Thidawan New Member Member

59
    0
    0
    จากอีก 1กล้อง รูปMeeting 25/05/08 DaDa..

:cool: :eek:.

27. P.Thidawan

P.Thidawan New Member Member

59
    0
    0
    มุมหนุ่มๆ

:p ใครหนุ่มน้อย ใครหนุ่มเหลือน้อยดูกันเอาเองนะคะ:D

28. TG Rover

936
    2
    0
    สรุป ประสบฟามสำเร็จดีครับ แบบแฮบปี้ๆ มากๆทุกคนครับ แบบว่า เจอกันครั้งต่อๆไปก็ควรจะเยอะขึ้นๆ ละกัน

ตอนนี้ก็รอแต่รูปจากกล้อง ผม ละก็กล้องพี่ทู อ่ะนะ

ไว้เจอกันใหม่ คร๊าบ รักทุกคนที่รักโรเวอร์ เลย งับ (โดยเฉพาะ เด็กๆ หุหุ)

29. TG Rover

936
    2
    0
    เสียดาย สำหรับทุกท่านที่ไม่ได้มา นะครับ
    ครั้งหน้าให้แก้ตัวใหม่ ละกันนะครับ

30. greatnotgood

greatnotgood New Member Member

88
    0
    0
    โหเสียดายไม่ได้ไป ดูสนุกกันดีน่ะครับ

ขอบคุณพี่เอสสำหรับมายากลน่ะครับ ผมจะตั้งใจฝึก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้