XENON Lights

การสนทนาใน '11X Club' เริ่มโดย Hanaka5555, 16 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    ของเค้าดีอยู่แล้วไม่ต้องอัพก็ขายได้วะ หัดซื้อหน่อย ไม่ช่ายเอาไปทำไรไร้สาระหมด อย่างเช่นติดฟิล์ม ทำให้รถกลายเปงเตาอบนะ

2. Drinking_Water

Drinking_Water New Member Member

881
    0
    0
    ไม่ไร้สาระเห๊อะ กำลังเก็บอยู่ใจเย็นๆดิ

3. M_Raciness

M_Raciness Active Member Member

1,175
    2
    38
    อ่านแล้ว ปรีด เลยวะ มึงรู้ได้ไงว่ากูเอาเงินไปลงอ่างหมด อะไรๆๆก็หาว่า

เอาเงินไปใช้ในอ่าง ทำไม ไม่มีใครเข้าใจบ้างวะ เซ็ง มึงจะมาดูไหมว่า

เงินกูไปไหน ใช้หนี้หมด แล้วจะเอาเงินที่ไหนไปลง อ่าง วะ เงินเดือนก็แค่ 5 พัน

ใช้หนี้เดือนนึงยังไม่พอเลย เครียดนะ เงินก็ไม่มี จะไปไหน ทำอะไรก็ไม่สะดวก

เพราะไม่มีเงินติดตัวต้องใช้จ่ายอย่างประหยัด ขอให้เข้าใจกันบ้างนะ

(ขอโทษด้วยแต่หลายๆๆครั้งแล้วที่บอกว่าไม่มีเงินทุกคนจะว่าพี่เอาเงินไปไหนหมด

คำตอบคือพี่เอาไปใช้หนี้ และพี่ก็ไม่ได้มีเงินเดือนเป็นหมื่นๆๆ เหมือนน้องๆๆ)

ขอโทษอีกครั้งที่พูดแรงไม่ได้โกรธใคร แต่แค่น้อยใจที่ไม่มีใครเข้าใจ

4. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    เข้าใจพี่พัท
    ไอ้เกย์มันก็แซวไปงั้นเหละน้า

5. M_Raciness

M_Raciness Active Member Member

1,175
    2
    38
    พี่ไม่ได้โกรธ ไอ้น้องโดม มันหรอก
    เพียงแต่อยากให้ทุกคนเข้าใจว่าเงินที่หมดไปพี่ไม่เอาไปลงอ่างหมดอย่างที่ใครๆเข้าใจ
    แต่พี่เอาไปใช้หนี้หมดพี่อยากจะปลดหนี้ให้มันเร็วที่สุดอายุพี่ก็จะ 30 แล้วแต่ยังตั้งตัวไม่ได้
    เงินเก็บก็ยังไม่มี และที่สำคัญอยากให้ทุกคนเข้าใจว่าหนี้ที่พี่มีอยู่ไม่ได้มาจากการเท่าอ่าง
    แต่มาจาก ผู้หญิงเหี้ยๆๆ คนนึง อยากให้ทุกคนเข้าใจ
    พี่แค่น้อยใจเท่านั้น เวลาที่มีเงินพี่ก็ช่วยเหลือทุกคนใครไม่มีพี่ก็จ่ายให้ได้
    แต่พอเวลาที่พี่ไม่มีกลับโดนว่าเอาเงินไปเที่ยวอ่างหมด
    พี่ขอโทษทุกคนที่มาระบายให้ฟังนะแค่อยากให้ทุกคนเข้าใจความรู้สึกพี่บ้าง

6. pikkoro

pikkoro New Member Member

158
    0
    0
    K.PUTT

Calm down mann! N'Dome just kidding. You don't have to serious. I understood your trouble. Everything will be good in shortly.

7. ko1980

ko1980 New Member Member

494
    1
    0
    เข้าใจครับพี่.....ก็ค่อยๆว่ากันไปนะ
    น้องมันก็บ้าตามประสามัน
    ยังไงก็สู้ๆแล้วกันพี่......

8. Maxoutda

Maxoutda New Member Moderator

1,111
    1
    0
    ผมว่าพี่พัท อย่าไปถือสา น้องโดมมันดีกว่าพี่ เรื่อง เงินๆทองๆ ผมเข้าใจและป๋าก็เป็นคนหนึงที่คอยช่วยเหลือกระผมตอนที่ไม่มีจะกิน แต่เมื่อตอนนี้พี่ไม่มีกระผมก็ช่วยเท่าที่สามารถจะทำได้ แต่เรื่อง เที่ยวอ่างหรือเที่ยงอะไรนั้นผมว่า เด็กมันโพสไปเรื่อยอะพี่ ที่สุดแล้ว ผมก็อยากให้พี่น้องไปไหนไปด้วยกันก้เท่านั้น จ่ายมาก จ่ายน้อยขอให้ไปดีกว่า อย่าน้อยใจเลยพี่ ผมเองรู้ดีว่าพี่เป็นอย่างไรและไม่ต้องการอะไรหรอกแค่เอาตัวมาทุกครั้งที่ชวนก็พอ ไม่ต้องพูดมากกันไปอีก

อ่อ สุดท้าย ผมบอกแล้วว่า เด็ก แมร่ง เ_ว ก็เท่านั้นพี่ อย่าคิดมากครับ

9. Maxoutda

1,111
    1
    0

เฮ้อ เบื่อแมร่งหวะ ไม่รู้จักเด็ก จักผู้ใหญ่ :(

ทำไรไว้ก็รีบเคลียซะนะคร๊าๆๆ

10. ko1980

494
    1
    0
    เหอะๆๆ.....เข้ามาเคลียร์ซะไอ้น้องโดม
    เดี๋ยวมันจะผิดวิสัยกระทู้อีก....อุอุอุ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 กันยายน 2007
  11. Drinking_Water

Drinking_Water New Member Member

881
    0
    0
    ป๋าผมขอโทษไม่ได้จะว่า แต่ผมแซวแรงไปอ่ะขอโทษจิงๆคับ

ผมก้อฟังเรื่องป๋าอยูก้อเข้าใจ เพราะบ้านผมก้อมีหนี้เหมือนกัน

ถ้าผมพูดไรไม่ดีกะทุกคนก้อขอโทษไว้ที่นี้ด้วยน่ะคับ บางทีมันอาจจะแรงไป
    แต่ผมไม่ได้ว่าน่ะ แค่แซวเล่นอ่ะแต่บางท่านอ่านแล้วอาจจะแรงไป ยังไงผมก็ขอโทษด้วย
    ไม่ได้มีเจตนาคิดไปอย่างอื่นจิงๆ ขอโทษน่ะคับป๋าแล้วก้อทุกๆคนด้วยที่ผมเคยกวนตีนไว้

12. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    ต้องจัดมา 1 ขวดแดงมาขอขมาด้วย ไม่งั้นเคืองกานต่อไป

13. Maxoutda

1,111
    1
    0
    ตอนนี้ป๋าแกคิดมาก นะครับกรุณาอย่าทำให้แกกระทบกระเทือน จิตรใจกว่านี้เลย นี่ก็ว่าจะพาไปใส่ TEIN ซะกะหน่อยกันสะเทือน คริคริ

ถ้าแค่แซวก็แล้วไป ......

14. Drinking_Water

881
    0
    0
    ต้องขอประทานโทษทุกๆท่านอีกรอบจิงๆคับ
    บางทีพูดไปอาจเป็นความคะนองผม ไม่ได้มีเจตนาอย่างอื่นจิงๆ

พาผมไปใส่บ้างดิ ฟรีป่าว555+

15. ko1980

494
    1
    0
    แต่ละคนก็มีปัญหาต่างกันไปครับ......
    หนี้ก็ทำให้คนเราขยันได้เหมือนกัน.....
    อัพไปด้วยนะ....อย่าให้ตก...(เกี่ยวมั้ยเนี่ย)

16. ART AE110

ART AE110 New Member Moderator

728
    2
    0
    เข้าใจป๋าตลอดอ่ะคับ รับรู้ทุกอย่าง
    ไม่ต้องซีเรียสป๋า เด๋วก็สบายเอง

ปล. คิดก่อนโพสเว้ย อ้ายน้องโดม

17. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    เอาน่าๆแซวไปแซวมาก็อย่าคิดมากกันนะคับ

เอาให้พอดีพอน่ารัก

18. M_Raciness

1,175
    2
    38
    พี่ไม่ได้โกรธไอ้โดมมันหรอก ทุกคนก็รู้ว่าพี่ไม่ได้โกรธใครง่ายๆๆ

ใครที่โดนพี่เกลียดและโกรธเนี่ยโครต ซวย ที่พี่ไม่โกรธโดมเพราะพี่เข้าใจ

ว่าน้องมันเป็นยังไง แต่ที่พี่มาระบายอะแค่ช่วงนี้ มรสุมเข้ามาเยอะเหลือเกิน

ขอโทษทุกคนด้วยนะ แล้วเมื่อวานโดมมันก็โทรมาขอโทษแล้วอย่าไปว่าน้องมันอีกเลยนะ

19. Drinking_Water

881
    0
    0
    เหอๆ ชีวิตไม่ได้โรยด้วยกลีบกุหลาบน่ะท่าน
    บังเอิญเราไม่ได้เกิดมารวยล้นฟ้า555+

ถึงผมจะไม่หล่อ ผมก้อโง่ได้ใจน่ะคับ 5555+

20. Maxoutda

1,111
    1
    0
    คบเด็ก สร้างบ้าน

21. Drinking_Water

881
    0
    0
    เอ้าซะงั้น

22. ko1980

494
    1
    0
    5555.....ชอบอีตรงโง่ได้ใจนี่ล่ะ

23. [B]oy_[V]est9

[B]oy_[V]est9 New Member Member

586
    4
    0
    โดมจัดให้พี่พัทเขาหน่อย แก้ขัดไปก่อน

24. M_Raciness

1,175
    2
    38
    ม่ายเอาม่ายอยากได้ตูดไอ้โดม

บอยลองก่อนดิ เดี๋ยวพี่ตาม

25. Maxoutda

1,111
    1
    0
    ป๋า เบี่ยงเบน หรือนี่ ดีนะตอนที่ไปนอนด้วยกัน เอมันกลน ไม่งั้นมีหวัง ตูดกู แหกวะ อิอิ

26. Drinking_Water

881
    0
    0
    555+ สโลแกนของคนหน้าตาไม่ดีอ่ะพี่โก้ 555+

แหมป๋าพวกเดียวกันก้อไม่บอก
    อย่าไปเขิลอายป๋า ของแบบนี้มันธรรมชาติ พี่บอยอีกคนป่ะเนี่ย 555+

27. ko1980

494
    1
    0
    แม่งเริ่มหาพวก....

28. Maxoutda

1,111
    1
    0
    5555

หาสปีชี่ เดียวกัน พร้อมขยายพันธ์

29. Drinking_Water

881
    0
    0
    ไม่หา แต่เค้าสมัครใจเปนกันเอง 555+

30. M_Raciness

1,175
    2
    38
    ถ้ากรูจะเป็นนะคู่เกย์กรูต้องหน้าตาดีกว่าเมิงวะไอ้โดม

ระวังหลังไว้นะทุกคนพลาดมาละโดน อิอิอิ

ถ้าม่ายอยากพลาดแนะนำหญิงมาบูชายันป๋าซะดีๆๆจะได้เลิกเข้าข้างหลัง

มาเข้าข้างหน้าแทน ช่วงนี้ม่ายมี ญ ตกถึงท้องซะด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้