รถผมเริ่มแรงแล้ว

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย D-MAX บ้านช่าง, 15 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    ครับดีใจด้วยที่เจอคนเรารักและก็เขารักเราและก็อย่าไปทำให้เขาเสียใจอีกล่ะ วันเสาร์เจอกันนะครับ

1. จัดงานที่ใหนล่ะต้องโรงแรม 5 ดาวนะถึงจะสมฐานะอย่างเราๆๆ อิๆๆ:p

2. D-MAX บ้านช่าง

D-MAX บ้านช่าง New Member Member

143
    1
    0
    เราแต่งพร้อมกันไม่ใช่เหรอท่านทำมาพูด

3. บ้านช่าง03หายไปไหนเหลอไม่ตอบแลยเนอะ อิๆๆๆ

4. ไม่เห็นมีเลยอ่ะอยู่ตรงไหนอ่ะ

5. D-MAX บ้านช่าง

D-MAX บ้านช่าง New Member Member

143
    1
    0
    เมื่อคืนง่วงนอนมากๆๆๆเลย แต่รถวิ่งเยอะดี

6. คืนวันเสาร์ไม่ได้ออกแรงเลย เราะงานเข้าเสียก่อนน่ะแย่จัง:confused::cry:

7. D-MAX บ้านช่าง

143
    1
    0
    ขนาดไม่ออกแรงนะวิ่งไม่หยุดเลย วางเครื่องได้แล้วสู้เขาไม่ได้หรอกเขาตั้ง 2 แคม เรามันอันเดียว

8. คงอย่างนั้นแหละแต่คงต้องรอก่อนน่ะคิดที่จะทำก็ต้องทำดีๆๆเลยยังไม่ใจร้อนน่ะครับ อิๆๆๆB16Aอยากได้ๆๆ

9. D-MAX บ้านช่าง

143
    1
    0
    เอาแบบแรงโครตเลยเหรอ พ่อท่าน

10. "ratty"

"ratty" New Member Member

356
    0
    0
    แวะมาเยี่ยมชมคับ ดูแลเครื่องได้ดีจังคับสะอาดเอี่ยมเลย (แต่มีเวลาให้ที่รักป่าวเนี่ย) :p

11. D-MAX บ้านช่าง

143
    1
    0
    ดูแลพอกันคับ ที่รักกับรถ แต่รถมีมากกว่านิดหน่อยคับ 55555

12. CONDURUS

CONDURUS New Member Member

139
    12
    0
    ถ้าทางวิ่งน่าดูนะ

13. D-MAX บ้านช่าง

143
    1
    0
    แรงแบบพอเพียงคับ

14. พอประมาณ

ก็ไม่ได้แรงอะไรมากมายนะครับแค่หนุกๆๆขับมันๆๆพอน่ะครับคนเราต้องมีความพอดีช่ายใหมครับอิๆๆๆๆ:confused:

15. D-MAX บ้านช่าง

143
    1
    0
    ติ๊กวันเสาร์ไปไหนปะ ไปสนามกันแต่เช้าดีกว่าไปปะ

16. ได้สิเจอกันกี่โมงล่ะแล้วประเสริฐล่ะไปได้ปล่าวครับ

17. D-MAX บ้านช่าง

143
    1
    0
    ไปกันทั้งหมดและ

18. คืนนั้นเกือบเอาไม่อยูอ่ะรอดไปเนอะ:eek:

19. D-MAX บ้านช่าง

143
    1
    0
    กูโครตกลัวเลยสาดดดดดดดดดดด แต่ทำเบรกเองกับมือปลอดภัยอยู่แล้ว 555555

20. โหแล้วบอกไม่กลัว อิๆ กูน่ะขาสั่นเลยอ่ะนึกถึงเสด็จพ่อเลยอ่ะแต่ก็ดีเนอะรอดมาได้:D

21. D-MAX บ้านช่าง

143
    1
    0
    นึกถึงแม่แต๊กเหรอ

22. ม่ายช่ายแล้วไม่กลัวหลอกว่าแต่ว่าเอ็งกลัวปอนด์อ่ะดิ อิๆ:p

23. อย่างสวยอ่ะเอาไปดูนะhttp://www.rz-racingzone.com/forums/index.php?topic=31190.0

24. D-MAX บ้านช่าง

143
    1
    0
    :Dและแล้วก็ได้คลัทช์ใหม่เป็นที่เรียบร้อยคับ ขอบคุณรันที่มาส่งถึงที่คับ จับดีมากๆๆราคาไม่แรงด้วย :D

25. อยากเห็นตัวแรงD-MAXวิ่งจังเลยครับรถเสร็จอย่าลืมบอกนะได้ไปดูอ่ะครับ:)

26. D-MAX บ้านช่าง

143
    1
    0
    วันนี้ว่าจะไปจับเวลาที่สนามอะไปปะ

27. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    อิอิ ขอบคุณมากครับ แรงแล้ว ดี ก็รบกวนบอกต่อๆกันไปครับ จะได้แรงกันทั่วถึง อิอิ

28. วันนี้ที่พูดไปนะไม่รู้จะกลับมาทันหรือปล่าวนะครับถ้ามาไม่ทันอย่าโกรธกันนะพ่ออาจพาไปทานข้าวด้วยนะครับ ขอโทษมานะที่นี้ด้วยนะครับ

29. D-MAX บ้านช่าง

143
    1
    0
    เมื่อคืนโครตเมาเลย ของดีราคาไม่แพง ชอบๆๆๆๆๆ ว่างกินกันใหม่นะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้