รถผมเริ่มแรงแล้ว

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย D-MAX บ้านช่าง, 15 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    แรงไม่จริงอย่างคิดลอง อิๆๆๆๆๆๆๆ

งานที่เนี่ยเนียมากๆๆๆขอบอกนะครับ ว่างๆๆเจอกันะครับ [email protected]

1. D-MAX บ้านช่าง

D-MAX บ้านช่าง New Member Member

143
    1
    0
    ไปทำซีลข้อให้ดีก่อนแล้วมาเจอกัน:sad:

2. D-MAX บ้านช่าง

D-MAX บ้านช่าง New Member Member

143
    1
    0
    ใช่แล้วคับ:D

3. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    อย่าลืม หัวฉีดกับ บูสท์ 30 นะครับ...............หงายเงิบ แน่นอน 55555555

4. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    รถสวยดีนะครับ วางสวยดีคับ แต่ผมขับโตต้า ไม่นั่งกินเหล้า ดูหญิง
    ที่ บี-ควิก ประชานุกูล กับ ดีแมกซ์แรง ๆ คันนี้ ได้ด้วยเปล่าคับ

5. D-MAX บ้านช่าง

143
    1
    0
    ยินดีคับผม:D

6. D-MAX บ้านช่าง

143
    1
    0
    ใช้หัวฉีดของไรเหรอคับ แพงปะ:eek:

7. megaohm

megaohm New Member Member

362
    3
    0
    เครื่องสวย สะอาดมากครับ

8. D-MAX บ้านช่าง

143
    1
    0
    ขยันล้างคับพี่ :D:D:D:D

9. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
  10. D-MAX บ้านช่าง

143
    1
    0
    อยากไปแข่งด้วยจังแต่รถเสียอยู่เสร็จแล้วค่อยเจอกันคับ

11. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    เป็นอะไรเสียหรอครับ

ปล. ระวังร้านทักษิณนะครับ คุยให้ดีก่อนทำ เดี๋ยวจะโดน.............มิใช่น้อย

12. KOB DRAGONEYE

KOB DRAGONEYE New Member Member

113
    0
    0
    จิงครับ

13. D-MAX บ้านช่าง

143
    1
    0
    บู๊ตไม่มาอะคับเขาบอกว่าคลัทช์หมดรอเงินยกคลัทช์ก่อนแล้วจะไปแก้คับ

14. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ไปถามใครมาครับ ยังโทรหาผมหน่อยนะ ผมไม่อยากให้ไปคุยกับเฮียบานเท่าไหร่ เดี๋ยว โดน........ อีกนะครับ

15. D-MAX บ้านช่าง

143
    1
    0
    ขอบคุณมากคับถ้าว่างเดี๋ยวโทรหาคับ

16. D-MAX บ้านช่าง

143
    1
    0
    พรุ่งนี้อดไปเลยติดงานคับ

17. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    โทรไปหาพี่เจี๊ยบได้นะครับ Isuzu Direct Master ครับ :D :D
    ปล. บูสท์ไม่มา ลองไปเช็คดูพวกสายบูสท์ต่างๆ ว่ามีรั่วบ้างหรือเปล่า หรือไม่ก็เช็คดูที่ข้อต่อทางเดินอินเตอร์ดูครับ พวกข้อต่อของสายบูสท์ด้วยนะครับ ถ้าใช่สายไม่ดี สายจะแตกบ่อยครับ ทำให้บูสท์ไม่ขึ้นครับ ลองดูครับ

18. BD-25 only

BD-25 only New Member Member

10
    0
    0
    งานสวยมากครับ..........

19. D-MAX บ้านช่าง

143
    1
    0
    ขอบคุณมากคับ

20. แวะมาทักครับ ตอนนี้เรา HONDACITYบ้านช่าง02เริ่มแรงอ่ะแต่คงสู้ บ้านช่าง01 ยังไม่ได้อ่ะคงต้องรออีกนิดอ่ะ

21. แวะมาทักครับ ตอนนี้เรา HONDACITYบ้านช่าง02เริ่มแรงอ่ะแต่คงสู้ บ้านช่าง01 ยังไม่ได้อ่ะคงต้องรออีกนิดอ่ะ

22. D-MAX บ้านช่าง

143
    1
    0
    รถท่านก็วิ่งดีนะคับเห็นวันเสาร์วิ่งไม่หยุดเลย แรงแล้วต้องปลอดภัยด้วยนะคับเป็นห่วง:D

23. อันต้องยกเคดิตให้บ้านช่าง01นะเรื่องความปลอดภัยเพราะ01ช่วยดูแลให้นะครับขอบคุณมากนะครับที่เป็นห่วงนะครับ[​IMG][/URL][/IMG]

24. D-MAX บ้านช่าง

143
    1
    0
    ;););););););););););););););););)วันเสาร์ขอเชิญตัวมาทานของเมาที่ศูนย์หน่อยนะคับ ;);););););););););););););););)

25. ได้ครับผมแล้วพบกันนะครับ

26. D-MAX บ้านช่าง

143
    1
    0
    ดีมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

27. :D
    HTML:
    ว่าแต่ว่า รถนะไปทำยังครับเห็นว่าเขาเทอร์เสียนิ จะไปทำเมื่อไรครับ ดื่มเสร็จไปไหนต่ออ่ะปล่าวอ่ะ อยากแรงๆๆๆๆ อ่ะ อิๆๆ:confused:

28. ว่าแต่ว่า รถนะไปทำยังครับเห็นว่าเขาเทอร์เสียนิ จะไปทำเมื่อไรครับ ดื่มเสร็จไปไหนต่ออ่ะปล่าวอ่ะ อยากแรงๆๆๆๆ อ่ะ อิๆๆ::teeth::cool:

29. D-MAX บ้านช่าง

143
    1
    0
    ยังไม่ทำอะคับเก็บเงินแต่งเมียอยู่ 555555555555555555555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้