แวะมาทักทายค่ะ AFTER ZEED RACING CLUB

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย TAR_No.30, 14 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    จ็อบ อันแรกพี่ยอมได้ว่ะ แต่ว่า อันหลังนี้ คอนเซ็ปพี่ว่ะห้าม คับห้าม

2. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0

ความดี คือ นิสัยดี หุ่นดี ขาวดี น่ารักดี ลีลาดี รึป่าวคร๊าาาบบบ คิคิ :DV

3. TAR_No.30

TAR_No.30 New Member Member

146
    6
    0
    ซะงั้น

4. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    เห็นกระทู้นี้มาหลายวัน แระ ขอสัก หน่อย น่ะ อิอิ (อดจายม้ายหวายยยแระ )

ผมชื่อ โอม ครับ ยัง ไม่มีภรรยา ครับ กำลังรับสมัคร ครับ ไม่ต้องเขียนใบสมัคร สัมภาษณ์ แล้วก็ รับ เลย คริคริ

5. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    แน่ใจนะโอมที่ว่าเนี้ย ไม่ใช่ข้อความที่ว่าขึ้นโชว์หน้าจอหลา แบบนั้นอีกนะ :D:D

6. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    ทุกอย่างใช่หมดคับ ยกเว้นลีลา เรื่องงี้ สอนกันได้ผมมีหลักสูตร 2 สัปดาห์ผ่านโปรเลย สนใจป่าวคุณเบียร์:D

7. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    พี่เบียร์ เสร็จ พี่ กอล์ฟ แน่ นอน ฟัน ธง...................

8. Phenic

1,053
    0
    0

ล้อเล่นนะครับคุณ ต้า อย่าคิดมาก อิอิ :DV

เดี๋ยวแฟนเค้าก็ยิงเอาหรอกโอมเอ๊ยยยย

5555 ย้ำรอยแผลเก่าเจ้าโอมค๊าาบ :DV

มีรูปคุณครูที่สอนเปล่าครับ ถ้าใช่สเป็ก ก็สนใจเป็นอย่างยิ่งครับ แบบว่าอาจจะขอลองสอบดูเลยได้รึ
    เปล่าครับ จะลองดูว่าจะผ่านทุกหน่วยกิจรึป่าว อ่ะครับ 55555 :DV

9. TAR_No.30

146
    6
    0
    ว้าวลึกซึ้งกันเกินไปป่าวเนี่ย

10. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    เดะ ๆ อย่างผมม่ายยู้เยื่อง :confused:

11. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    อ่านเสร็จแล้ว บอกเป็นเด็กไม่รู้เรื่องนี่ ไม่น่าใช่นะเบลสงสัยเบลคงต้องกลับไปศึกษาใหม่แล้วหล่ะ

12. ohmmemy

1,077
    4
    38
    โอม ก็ มะยู้ เรื่อง เยย ง๊าบบ

โอมก็ ยัง เป็นนัก ศึกษา อยู่ เลย (ศึกษา หัว ใจ เธอ คริคริ )

13. adaji1momo

adaji1momo New Member Member

29
    3
    0
    มาทักAFTER ZEED Racing Clubบ้างนะคะ อย่าลืมนะต้อนรับเสมอคะ

14. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    หุหุ...ชาวแก๊งเปอร์โยต์..คึกคักกันเหลือเกิน..ยังไงเนี่ย

15. ohmmemy

1,077
    4
    38
    ก็มี แต่ พี่ ฝน แหละ ที่ ไม่ คึกคัก เลย เวลาที่ สาวๆ เข้ามา ทักทาย

แต่ คึกคัก สุดๆ เวลา ที่ หนุ่มๆ จาก คลับ อื่น เข้ามา ทัก ทายยย........ เอ๊ะ ยัง ไง เนี๊ยะ ...........:D:D

16. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    อ้ายนี่เข้าเรื่องอีกแล้ว ว่างเว้นมันมั่งเหอะโอม เด๋วเค้าก้รู้หมดหรอว่าโอมเป็น......อ่ะ

17. ohmmemy

1,077
    4
    38
    โท้ด ค๊าบบบบบบบบบบบบบ..................ผมผิด ปาย แล้ววววว

เรื่องนี้ ต้อง ถาม น้อง อิสเบลลา น่ะ ครับ เขา รู้ ดี เหอๆๆๆๆ

18. Phenic

1,053
    0
    0
  19. TAR_No.30

146
    6
    0
    อืมใช่คึกคักดีนะ

20. Phenic

1,053
    0
    0
    "ถึงจะโง่แต่ก็รักเธอจริง" หมายความว่าคนฉลาดไม่รักจริงหรอครับ ผมจะได้รู้ว่าถ้าหาแฟนต้องหาโง่ๆอ่ะคร๊าาาบ อิอิ

ล้อเล่นนะตัวเอง

21. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    **อ้าวโอม..ยังไงกานเนี่ยน้อง..แหม..มะค่อยว่างเฟ่ย...อย่าใส่ฟามเว้ย..หหุ**
    เพ่ก๊อฟฮะ..ให้เค้ารู้ว่าโอมเป็นนะดีแล้วพี่ครับ..จาได้ระวังตัวกาน :D:D

22. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    เฮ้อ..ทำใจกะมันแล้วว่ะฝน เรื่องแบบนี้คนมันเคยเป็นห้ามคงไม่ได้แล้วว่ะ สงสัยจะเลิกยากกก

23. Poo_AFTER ZEED_No.33

Poo_AFTER ZEED_No.33 New Member Member

79
    0
    0
    ที่แท้น้องต้าร์ก้อมาหลง (หนุ่ม ๆ) อยู่แถวนี้เอง

24. Phenic

1,053
    0
    0

แล้วคุงเพ็ญ จะมาหลงอยู่ในนี้ด้วยป่าวครับ อิอิ :DV

25. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    งั้นผมหลีกทางให้ครับพี่ค้าบบบบบ

26. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    จะรีบหลีกไปไหน จ้อบ กัวเรียกชื่อผิดหรือไง อิอิ น้องเค้าว่ามางั้นนะพี่ก้ว่าไปตามที่น้องเค้าว่า แต่ที่รู้ๆพี่จำชื่อไม่ได้แล้วว่ะเห็นบอกว่ามีหลายชื่อจริงป่ะจ้อบ

27. Poo_AFTER ZEED_No.33

Poo_AFTER ZEED_No.33 New Member Member

79
    0
    0
    ว่ากันไปนั่น อิอิ

28. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ...บอกเขาไปเลย...ที่ร๊ากกกก......ก๊ากๆๆๆ....:D:D:D

29. Phenic

1,053
    0
    0
  30. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    ระวัง โอมมันสวมรอยนะโบว์ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้