สัญญานนี้ตีความว่าอย่างไร

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย Ballnuclear, 13 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0

ยังไม่พร้อมเลยคับ จัดการเรื่องช๊อคอัพก่อน เส็ดแล้วรับรองไปวิ่งแน่ๆ จาเอา 407 เมตรให้มันเห็นเลข 14 คราวที่แล้วเกือบแระ :D

2. ไปด้วยนะ..................ตัวเอง

3. ฟังดูแล้วเหมือนผมเลยคับ ก่อนบวชก็ทะเลอะกัน แต่ก็คุยกันรู้เรื่อง ผมคิกว่ามันจะดีเหมือนกันหลังบวช
    แต่ก็คบกันไปเหมือนเดิม เมื่อวานก็ต้องจบกับเขาไป..............................................เพราะเขาไปหาคนใหม่แล้ว

ผมคบกันมามาเมื่อคุนเลยคับ คบกันมา 2 ปี เมื่อวานพึ่งเขาบอกเลิกกะผม แล้วผมก็จบกับเขาไปแล้ว ตอนนี้ก็มีใหม่แล้ว
    ผมก็คุยกะแฟนใหม่เขาด้วย ผมเเล้วมันเศร้า..........................................................................................................

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้