แวะมาทักทายค่ะ AFTER ZEED RACING CLUB

การสนทนาใน 'Opel Club Thailand' เริ่มโดย TAR_No.30, 11 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TAR_No.30

TAR_No.30 New Member Member

146
    6
    0
    ต้าร์ค่ะ มาจาก AFTER ZEED RACING CLUB ว่างๆ แวะไปทักทายกันบ้างนะค่ะ
    :cool: :cool: :cool:

2. $%+[~GT~]+%$

$%+[~GT~]+%$ New Member Moderator VIP

96
    24
    0
    สวัสดีครับ เดี๋ยวว่างๆจะแวะไปทักทายที่บอร์ดนะครับ

:D :D :D :D :D :D :D :D :D

3. adaji1momo

adaji1momo New Member Member

29
    3
    0
    แวะๆ

4. TAR_No.30

146
    6
    0
    ขอบคุณนะค่ะ แล้วไปคุยกันที่บอร์ดบ้างนะค่ะ

5. Golf Astra GT

Golf Astra GT New Member Member

13
    0
    0
    น่ารักอย่างนี้ไม่แวะไปทักทายคงไม่ได้ครับ ( เจือกเรื่องชาวบ้าน อิอิ ) กอล์ฟครับ

6. TAR_No.30

146
    6
    0
    รถสวยดีค่ะกล์อฟ

7. Golf Astra GT

Golf Astra GT New Member Member

13
    0
    0

ขอบคุณครับ เอารถมาโชว์บ้างสิครับต้า

8. TAR_No.30

146
    6
    0
    อาศัยเขาน่ะคะ

9. $%+[~GT~]+%$

$%+[~GT~]+%$ New Member Moderator VIP

96
    24
    0
    นั้นแน่ นายกอล์ฟ เรื่อง ญ นี่ท่านไม่เคยพลาดเลยนะ
    แต่ต้าร์มีแฟนแล้วนะ นายกอล์ฟ อิอิ
    ถ้ามีอะไรเกิดขึ้น ตั๋งไม่เกี่ยวด้วยน้าาา งุงิงุงิ
    แล้วอีกคนนึง หายไปหนายยย แล้วอ้าาาา
    (แซวเล่นๆนะกอล์ฟ)
    :p

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 สิงหาคม 2007
  10. TAR_No.30

146
    6
    0
    เพื่อนกันทั้งนั้นค่ะ

11. Golf Astra GT

13
    0
    0

แฮ่แฮ่:p เห็นกระทู้หน้าเวปมันเงียบอ่ะ 555 ขำขำครับตั๋ง:eek::eek::eek: กอล์ฟมันปลายไหลที่ไม่ลื่นแย้วอ่ะ เพราะ เดี๋ยวโดนเจือนทิ้งก้าป น่าจะเอาไปลิ้งกับที่ opellove เพราะ หลายคนเค้าไม่รู้จักอ่ะ
    แล้วอย่าลืมไปมีตติ้ง Opellove ด้วยนะ 26 ส.ค.50 ร้านน้าขาว หัวหน้าแก๊งค์ Astra ตามลิ้งครับ

www.opellove.com/phpbb/viewtopic.php?t=10143

12. adaji1momo

29
    3
    0
    มาทักAFTER ZEED Racing Clubบ้างนะคะ อย่าลืมนะต้อนรับเสมอ

13. $%+[~GT~]+%$

96
    24
    0
    ไม่ลืมคร๊าบบบ ไม่ลืม :p
    AFTER ZEED Racing Club แน่นอนก๊าบบบ ;)
    แต่ไปคนเดียวมัน... เหง๊า เหงา นะง๊าบบบ :cry: :cry:

14. TAR_No.30

146
    6
    0
    เหงาหรอ

15. kamolwat_t

kamolwat_t New Member Member

82
    2
    0
    เอากอป กับต้นไปด้วยจิฮะ....อิอิอิ:D:D:D

16. $%+[~GT~]+%$

96
    24
    0
    เหงา มั๊กมากกกกกกก ก็แฟนไม่มีอะนะ
    ใช่ซี๊... ไม่เหมือนคนบางคน มีแฟนแล้วอะนะ งุงิงุงิ

17. Golf Astra GT

13
    0
    0
    อิอิอิ..............ขอโฉดด้วยนะคัรบ โฉดเฉพาะคืนนี้ คืนนี้เห็นที่ต้องโฉด

18. TAR_No.30

146
    6
    0
    เอ๊ะว่าใครนะเนี่ย ที่ว่ามีแฟนแล้ว

19. adaji1momo

29
    3
    0
    มาทักAFTER ZEED Racing Clubบ้างนะคะ อย่าลืมนะต้อนรับเสมอ[/B]-ขอบคุงคะที่ทักทาย

20. JOOK_CORSA

JOOK_CORSA New Member Member

257
    0
    0
    ทีกระทู้แบบนี้นี่ยาวกันจิงๆเลยนะคับ555+ หวาดดีครับเราเจอกานอีกแล้วนะครับ

21. Golf Astra GT

13
    0
    0
    ไม่ได้หรอกครับน้องจุก เรื่องหลีหญิงนี่พวกพี่ไม่พลาดอ่ะ เพราะ ถ้าพลาดแล้วจะอดไปอีกนานอ่ะ:eek::eek::eek: ช่วงนี้หายไปจาก Opellove เลยนะ ยุ่งมากหรอ:):):)

22. JOOK_CORSA

JOOK_CORSA New Member Member

257
    0
    0
    เหอะๆ.......เข้ามาดูครับโพสตั้งแต่ปีที่แล้วเพิ่งเห็น...อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้