<<MEETING SKYLINE CLUB SEP 2007>> The ANNIVERSARY : 5 Years of Skyline Club & 50 Years OF Skyline

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย khaigtr, 10 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. khaigtr

khaigtr New Member Moderator

73
    1
    0
    สถานที่ภายในกว้างขวาง

และแถวๆตู้ธนาคาร สีเหลือง ๆ ส่วนใหญ่จะว่างมากๆ เราจะไปจอดเรียงกัน (เรียงกัน อิอิ) ตรงนั้นครับ นี่ๆ มีไวเลสแลนด้วยนะจ๊ะ ใครเอา Notebook ไปเปิดโชว์ก็ได้นะจ๊ะ หรือจะอัพเดท บรรยากาศมีตติ้งสดๆวงบอร์ดก็ทำได้นะจ๊ะ (เฮ้อ บ้าไปแล้ว)

2. น้าว่าว

น้าว่าว New Member Member

204
    1
    0
    ไข่มันลงทุนวุ้ย

สรุปเสาร์นี่ชัวร์นะ?

3. domekpgc10

domekpgc10 New Member Member

36
    0
    0
    นั่นนะสิน้องไข่ลงทุนมากๆเลย......ไม่ทราบว่าหาอาพาร์ตเมนท์ให้น้องชายได้รึยังครับแถวๆซอยสุขุมวิท 101

4. tomazzu

tomazzu New Member Member

126
    1
    0
    ฝากใจไปด้วยนะครับ...

อยากไป ชมัด รถ มี

น้ำมันมี

พ่อไม่ให้ไป

อยากไปjamกะเขาซัก ทีจัง

5. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    รถมัน วิ่งไม่ค่อยดีอ่ะคับ ซื้อมายังไม่ได้ทำเลย
    วิ่งตรง ยังไม่ค่อยได้เลยคับแล้วก็เสียวยางอีกอ่ะ ยากเก่าแล้ว

ยังไงก็จะพยายามเอาเจ้าเส้นขอบฟ้าไปให้ได้นะคับ ^^

6. puky

puky New Member Member

464
    28
    0
    อยู่ใกล้บ้านซ่ะด้วยแต่ผมคงไม่ได้ไป พอดียังติดงานที่ใต้อยู่เลย ไงถ่ายรูปมาฝากกันบ้างน่ะครับ

7. khaigtr

73
    1
    0
    แหมๆ นิดหน่อนเอ๊ง เอาบรรยากาศมาให้ดูชมน่ะ เสาร์นี้ชัวร์ครับ อิอิ น้าว่าว

พี่โดมคร้าบบบ น้องสาวคร้าบบ บ่จ้ายน้องชาย หาหอได้แล้วครับ จ่ายมัดจำแล้ว อ่วมอีกดอก (ไม่เยอะหรอก แต่รวมกับอย่างอื่นแล้วอ่วม) ขอบคุณพี่โดมมั่กๆครับ

ไม่เป็นไร ทอมมี่ ก็ชวนพี่สาว นั่งเครื่องลงมา ก็จะผ่านเส้นขอบฟ้า แล้วก็มาดูฝูงเส้นขอบฟ้า โดยไม่ต้องเอาเจ้าเส้นขอบฟ้าลงมาไกลๆก็ได้ 555 ไว้จะบินไปดูเส้นขอบฟ้าของทอมมี่ที่เชียงใหม่เอง

คร้าบบบเติร์ด ไงไง เอามาให้ได้นะจ๊ะ จะได้ถ่ายรูปรวมๆกันเป็นกองๆ อิอิ

8. OKUMI

OKUMI New Member Racer

160
    8
    0
    ถ่ายรูปมาให้ดูเยอะๆนะครับ รถ retro meeting นี่มันขลัง

9. denchai silapee

denchai silapee Member Member

132
    1
    18
    แหล่มเลย....

10. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0

เอาน้องตัวเองไปอยู่ที่อื่น

กะเอาน้องคนนั้นเข้าห้องละสิ :D:D:D:D:D:D:D

11. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0
    ช่วยมากันเร็ว ๆ หน่อยนะจะได้ถ่ายรูปตอนแสงแดดสว่าง ๆ

:cool: :cool: :cool:

12. THIRD_R30

2,482
    14
    38
    สงสัยจะไม่ได้ไป T_T

13. Drag On

Drag On Member Member

121
    1
    18
    นึกว่าไปวันที่21 เสาร์นี้ผมต้องไปงานแต่ง อ่ะ ถ่ายรูปมาเยอะๆนะครับ

14. donutjovi

donutjovi Member Member

240
    1
    18
    กระตุ้นทิ้งทวน...............:D

15. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0
    ไชโยวันี้จะได้เห็น R30 แดง-ดำ แล้วดีใจชะมัดเลย

16. Drag On

Drag On Member Member

121
    1
    18
    so sadd

17. น้าว่าว

น้าว่าว New Member Member

204
    1
    0
    เตือนทันมั้ยอ่ะ

เอาสำเนาทะเบียนรถติดได้ด้วยนะ

เพื่อนอยู่ Club Jazz เค้าบอกว่าเคยมี ตำหนวด เข้ามาจับถึงในปั๊ม

18. khaigtr

73
    1
    0
    ฝนอย่าตกเลยนะจ๊ะ

คงไม่ตกนะฟ้าใสขนาดนี้ อิอิ

ถ้าใครมีเด็กหญิงไทยอายุไม่ควรเกิน 5 ขวบ (อิอิ) ขอความกรุณาพกตอชิดรถไปด้วย จะขอยืมไปปักตะไคร้ อิอิ

19. THIRD_R30

2,482
    14
    38
    แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อยากปายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

20. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    กลับมาแล้ว สนุกดี ตอนมิตติ้งฝนไม่ตกแต่ตอนกลับฝนดันตก เวร..........:cry::cry::cry::cry:

พอถึงบ้านฝนดันหยุด ซะงั้นนนน :confused::confused::confused::confused::confused:

สมาชิกมาเยอะม๊ากกกกกก

21. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18
    รอดตัวครับไม่เจอฝน เพราะว่าหนีกลับก่อน :D

22. dolly_b13

dolly_b13 New Member Member

38
    8
    0
    ขอโทษทีนะไข่ ที่ไม่ได้ไป พอดีแฟนไม่ค่อยสบายน่ะ ดีใจนะที่นายยังไม่ลืมเรา เราเองก็ยังนึกถึง

พวกนายเสมอเวลาที่เห็นsky lineวิ่งผ่านไป ช่วงนี้งานยุ่งๆเหมือนเดิม และก็กะลังบ้ามอเตอร์ไซค์

อยู่ เดี๋ยวจะเอารูปมาลงให้ดู ส่วนรถยนต์ก็ยังอยากได้อยู่นะ ทีแรกจะขายแล้วเอาตังไปหาsky แต่

แฟนเรารักรถคันนี้มากเลย ที่บ้านเค้าจะช่วยซื้อป้ายแดงให้คงรำคาญที่เห็นเราซ่อมรถบ่อยๆแต่เค้า

ก็ไม่เอา ยืนยันจะใช้รถคันนี้ เราเองก็ไม่อยากสร้างภาระอีกถ้าจะเปลี่ยนเป็นskyก็คงต้องขายคันนี้ไป

เลยไม่รู้จะทำไงดีคงต้องรออีกซักพักนึงนะ เดี๋ยวจะลองเอารูปบี13มาโพสไว้เผื่อมีใครอยากจะแลก

กับเรา แล้วคราวหน้ามีตที่ไหนโทรบอกล่วงหน้านะจะพยายามไปให้ได้เลย คิดถึงทุกคน

23. denchai silapee

denchai silapee Member Member

132
    1
    18
    หนีกลับก่อนเหมือนกัน ...อิอิๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้