<<MEETING SKYLINE CLUB SEP 2007>> The ANNIVERSARY : 5 Years of Skyline Club & 50 Years OF Skyline

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย khaigtr, 10 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. denchai silapee

denchai silapee Member Member

132
    1
    18
    กระตุ้นนนนนนนน

กระตุ้นสาร เอรีนนารีน ในร่างกายจะได้ออกเยอะๆๆๆอิอิๆๆ:D:D

2. denchai silapee

132
    1
    18
    ต่อเลย....

ยาวไป............................:D

3. denchai silapee

132
    1
    18
    อิอิๆๆ

มากันเยอะนะครับ:cool:

4. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    จะ พยายามเอาไปให้ได้ 3 คันนะคับ อิอิ

5. domekpgc10

domekpgc10 New Member Member

36
    0
    0
    ไปแน่นอนครับเพื่อนๆ ขออนุญาตพาเพื่อนๆชวนมาด้วยนะครับ R32 2 คัน และ R34 1คันครับ

6. Sucker Mafia

Sucker Mafia Member Member

155
    0
    16
  7. alexsonic

alexsonic New Member Member

59
    0
    0
    ไปแน่ครับ งานนี้พลาด บ่ ได้ จะไปแต่วันเลย ไงขอเชิญชวนสาวๆไปกันครับ อิอิอาการเริ่มออก

8. ArtRacing

ArtRacing New Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

814
    40
    0
    ไปด้วยคนครับ หวังว่าพี่ๆในคลับยังพอจำผมได้นะครับ

ปล. ยกเว้นพี่หนุ่ม 3026 เพราะเจอกันทุกเดือน :D:D

9. P.NEWMAN

P.NEWMAN New Member Member

329
    2
    0
    มาเด่ะ...

พี่ก็หวังว่าจะจำ 3026 ได้นะครับ เพราะอาทคงไม่ได้เจอมันนานมากเหมือนกัน ส่วนวันมีตติ้งก็ไม่ได้เอาไปแน่ เพราะไม่สะดวกหลายเรื่อง...

ไม่ใช่ปัญหา อยากมามาเลย...
    :):):)

10. domekpgc10

domekpgc10 New Member Member

36
    0
    0
    จำน้องอาทได้อยู่แล้ว แต่ไม่รู้น้องอาทพี่โดมได้เป่า

11. donutjovi

donutjovi Member Member

240
    1
    18
    จะได้กลับมาเห็นรถเก่าของตัวเองด้วย
    ปัจจุบันเปลี่ยนสี ติดโป่งไปแล้ว

12. อยากไปมาก...

13. marshty

marshty New Member Member

15
    0
    0
    มาร์ช

พี่ๆครับ ผมเอา B110 ไปได้รึเปล่า 210 ของพผยังไมเสร็จเลย บ้านแฟนมาร์ชอยู่อุดมสุข ปั้มทางด่วนอยู่ใกล้แต่จะไปขึ้นตรงไหน? สงสัยคงต้องไปขึ้นที่ ด่านท่าเรือแน่เลย อิอิ
    ให้พี่ไปดูรถที่อู่ให้ ช่างยังม่ายได้ลงสีให้สักที :cry:

14. alexsonic

alexsonic New Member Member

59
    0
    0
    สภาพแบบนี้รอนานหน่อยแต่เวลาเสร็จ ก็ชื่นใจครับ สวยเนียนครับ เสร็จเร็วๆนะครับรอชมครับ

15. shibahara

shibahara New Member Member

16
    1
    0
    ++อะ งวดนี่จะไปกะเขาสักที แล้วเจอกัน ไม่เจอจับตรงด่านทางด่วนแน่นะเว้ย รถไม่มีกันชนหน้าซะด้วย

16. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    มิพลาดแน่งานนี้..........อ่าวปองไหนคุยกันแล้วว่าจะมาใง
    มานะว้อย.......จะได้ถ่ายรูปกันครับๆๆ หน่อย......ชวนพวก
    ที่ชลบุรีมาด้วยเด้อ...........:
    D:D:D

17. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    มาดิอาร์ท ไปสนามทีไรเจอ อาร์ท ทุกทีละ (นาน น๊าน ไปที)

18. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0
    จะไปดีไหมน๊า....................
    ไปมากี่ครั้งคนก็ไม่เยอะซะที
    แล้วคราวนี้ผมก็โดน.....นายไข่แกล้งให้ผมมาลำบาก
    :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry:

แต่........พวกนี้ไม่ใช่ปัญหาถึงยังไงก็..............................ต้องไป..............................

แล้วพบกันนะเพื่อน ๆ ทุกคน
    เตรียมกล้องให้พร้อมล่ะ
    ถ่ายแล้วก็รีบ ๆ เอามาให้เพื่อน ๆ ดูกันด้วย :D

:) :) :)

19. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18
    งานนี้ไม่ควรพลาดนะ เพราะรู้สึกว่า skyline จะมากันหลายรุ่นหลายคันเลย

ส่วนตัวผมจะพยายามเอา C10 ที่ไม่มีแอร์และภายในที่ยังไม่เรียบร้อยไป

ปล.จะเตรียมเชือกลากรถไว้ด้วย สมาชิกทุกท่านโปรดอย่างปิดมือถือ

20. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

21. ไปด้วยตน ปล.พี่หล่อรอผมด้วย

22. khaigtr

khaigtr New Member Moderator

73
    1
    0
    ว่าจะเข้ามาโพสต์สถานที่ให้ดู ดั๊นเล่นเพลิน ต้องไปทำงานแล้ววววววว

ตอนเย็นครับ เจอกันเดี๋ยวลงให้อิอิ

23. donutjovi

donutjovi Member Member

240
    1
    18
    ไปพร้อม ๆ กันไม๊หล่อโค-ด พี่ออกจากคลองสี่ประมาณ 15.30 - 16.00
    จะได้มีเพื่อน เสียว ๆ เหมือนกัน เพราะชิมวาล์วทรุดไปแล้ว

24. lorkode

552
    1
    0
    ได้ครับพี่โจ้.....เด๋วผม นัดกับไอ้ต้นแนว ซิ่งอีกคันนึง ไว้ด้วย
    ขับตามๆๆกัน ยุ่นดีนะ........ว่าแต่อย่าพากันกด หละ...สงสาร
    ผมมั่งนนะ......วิ่งให้ตรงยังยากเลย ตอนนี้..........5555 ตูดส่ายเชียว

เด๋วผมโทรหาพี่โจ้ละกัน นะครับ.............ใคร จะร่วมทริ๊ปนี้ก็โทรมาละกัน
    ขับตามๆๆกันสวยดี เบอร์ผม 081-4063500 ไปไม่ถูกเหมือนกัน

25. THIRD_R30

2,482
    14
    38
    โบ พังแล้ว T_T_T_T_T_T

26. lorkode

552
    1
    0

อ่าวไหง เป็นงั้นไปละเติ๊ด......น่าจะถนอมมันไว้พัง หลัง มีทติ้งนะ
    ดันมาพัง ช่วงนี้แย่เลย เอา 10 มาดิ..........เหมือนกัน แหละ

27. THIRD_R30

2,482
    14
    38
    น็อตใบหน้ามันหลุดมาอ่ะ ใบเลยเข้าๆ ออกๆ ใบแบนหมดแล้ว :cry::cry:
    ส่วน C10 เข้าอู่ไป เพิ่งทำมะวานเอง:cry::cry:
    เหลือ S50 อีก คัน จอดอยู่แต่สภาพไม่สวยง่ะ :cry::cry::cry:

28. เอ๋ C210

เอ๋ C210 New Member Member

25
    0
    0
    คราวนี้ไปด้วยคนหายไปนานเลยผม:D ลงทุนลางานเลยกันพลาดแต่ไม่รู้จะเอารถอะไรไปกำลังพยายามสตาร์ทเจ้า 210 อยู่:)

29. khaigtr

73
    1
    0
    ใบแบนก็มาได้นะจ๊ะ อิอิ เอา S50 มาก็ด้าย ไม่สวยไม่มีใครว่า แต่ได้โชว์เพื่อนนี่อันดับหนึ่ง อยากเห็น PRINCE ของTHIRD อ่ะ คิดว่าเพื่อนๆก็คงอยากเห็นน้า เอา S50 มาเลยเพื่อน มีของดีต้องเอามาโชว์

อิอิ แล้วเจอกันเอ๋ แหมใช้ล็อกอินนี้จำบ่ได้เลย 55

30. khaigtr

73
    1
    0
    เวลามานะครับ ทำไงก็ได้ ตามป้ายบางนามาอย่างเดียวครับ (ปั๊มอยู่บนทางด่วนขั้นที่ 1 ครับ)

ตามป้ายมาเรื่อยๆ จนถึคงซอย 62 จะมีป้ายฟ้าๆบอกจุดพักรถ ตามป้ายฟ้ามาเลยครับ ก็จะเจอ ปี๊มที่ว่าตั้งตระหง่านอยู่ทางด้านซ้ายมือครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้