พวงมาลัยก้านยกเนี่ย.......มันดียังงัยเหรอออ....

การสนทนาใน 'Good Old Car' เริ่มโดย Potato 1.6GT, 9 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :teeth: ... จริงๆแล้วเรื่องราคาไม่ได้คุยกันเลยแม้แต่บาทเดียว ส่วนตัวเพราะคำว่าเพื่อน ไม่ว่าจะเป็นใครถ้าเป็นเพื่อนกรู กรูก็ไว้ใจหมด ดังนั้นกรูเลยไม่ได้ถามเรื่องราคาเลย คิดว่าเพื่อนบอกเท่าไรกรูก็จ่าย เพราะวันนั้นถอกมาเสร็จสรรพ กรูก็อารมณ์ดีใจ ได้ปั๊บเอาไปใส่ปุ๊บ แล้วก็หวดเลย แหม่มันเกิดมาเพื่อสิ่งนี้เลยทีเดียว ครับพี่น้อง...อิอิ

ปล. ส่วนตัวคิดว่าเต๋ามันคงล้อเล่นว่ะโต (ปกติมันมีฉายา เต๋า TRD ทำอะไรก็โดนด่า รวมถึงเรื่องนี้ด้วย) อย่าไปเก็บมาคิดเลยมันก็เป็นแบบนี้แต่ไหนแต่ไรแล้วว่ะ เน๊อะ เพื่อนๆกันทั้งนั้น ...

แต่ขอระบายความในใจหน่อยน่ะครับไอ้สราดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

เรื่องพวงมาลัยเนี้ยและ สุดท้ายเพื่อนแม่งก็รวมหัวอำกรูซ่ะงั้น แม่งเป็นขบวนการเลย เริ่มตั้งแต่ เจ้าของพวงมาลัย ,ไอ้นักแข่งร่างยักษ์ ,ไอ้เพื่อนพี่แล้นท์ , พี่ไอ้เพื่อนคนที่บ้านใกล้กรูที่สุด แบบว่าขอแฉวิธีการหน่อยน่ะครับ มันมีทั้งโทรมาล๊อปบี้ด้วยว่า อย่างโน้น อย่างนี้ เอาเป็นว่ากรูถอดใจเลย พอถึงวันที่แข่งเมื่อวันอาทิตย์นี้ ยังโดนอีก1ดอก ทำมาเป็นโยนหัวโยนก้อยเสี่ยงทาย ซึ่งไอ้คนโยนแม่งกรูก็รักมันเหมือนน้องชายกรู (นักแข่ง ขับ3ดอสีขาว)แต่แม่มก็รวมหัวกับพี่ๆเค้าด้วยเหมือนกัน อืม อืม แต่สุดท้าย คนหน้าตาดี ตกน้ำไม่ไหล ตกไฟไม่ไหม้ 555...ขอขำหน่อย ก็ต้องตกมาเป็นของกรูแต่ที่พูดมาซ่ะยาวเนี่ยไม่ได้โกรธที่พวกมึงรวมหัวกันอำกรูหลอกว่ะ ลึกๆแล้วกรูดีใจมั่กๆที่สุดท้ายไม่เสียดายเลยที่มีพวกมึงเป็นเพื่อน ไม่ว่าวันที่กรูขึ้นสู่จุดสูงสุด จนถึงวันที่กรูตกลงมาในจุดที่ต่ำที่สุด หันไปรอบข้างพวกมึงก็ยังคงตามหลอกหลอนกรูอยู่ตลอดเวลา...พอแล้วน่ะ กรูจะร้องไห้แล้วว่ะ
    ...:cry: :cry: :cry:

2. JZS133

JZS133 Member Member

520
    4
    18
    ที่ผมพิมพ์ว่า วงละ 800 อ่ะ มันพูดเล่นจริ๊งงงจริงนะพี่ :D ไม่ได้มีเจตนาอื่นแอบแฝง
    ถ้าผมมีเจตนาอื่นแอบแฝง ขอให้ผมตายโหงตายห่าภายใน 7 วันเลย :D

ถ้ามันไม่เข้าหูพี่ผมก็ขอโทษนะคับพี่ :)

3. Potato 1.6GT

Potato 1.6GT New Member Member

898
    5
    0
    กูจะรู้มึงมั๊ยเนี่ย อีเต๋า !!!:mad: :mad:

คราวหลังพูดเล่นวงเล็บต่อท้ายไว้ด้วยสิวะว่าพูดเล่น เรื่องแบบนี้มัน sensitive นะเว้ย โดยเฉพาะกับเพื่อนฝูงที่ไม่ได้คิดเล็กคิดน้อยเรื่องเงินทองกัน มันจะทำให้เกร็งทั้งคนให้คนรับ ถ้าเอ็งไม่มีเจตนาก็แล้วไป คงไม่ถือโทษโกรธอะไร แต่อยากฝากไว้ละกัน ระวังเรื่องพวกนี้ไว้ให้ดี มัน sensitive นี่ถ้าเป็นคนอื่นคงโกรธกันไปมากกว่านี้แล้ว

ปล.1 ถ้าเป็นไอ้บีหรือไอ้หนึ่ง LB กูคงเอาสัก 2,000 โดยไม่สนว่ามึงจะบอกว่าที่อื่นวงละ 800 แล้ว :D :D

ปล.2 เพื่อนมาร์ค........ถ้าคอพวงมาลัยที่ติดไปไม่ได้ใช้ เจอกันคราวหน้าช่วยเอามาคืนที เผื่อจะเอาไว้ให้เพื่อนๆชาวซูบารุอ่ะ

4. JZS133

520
    4
    18

คับ ผมเข้าใจ ขอโทษอีกครั้งที่ทำให้พี่เข้าใจผิด ไว้ว่างๆพี่มาเลี้ยงเหล้าผมก็แล้วกันนะคับ
    ขอบคุนมากคับพี่ :D

5. Marky

1,819
    12
    0
    :p ... เมื่อไหร่ว่ะ

6. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    อ้าวๆๆ ไหงปล่องให้.....ในปากพูดเยี่ยงนี้ล่ะครับ
    ตอนแรกยังสุมหัวกันแกล้งด้วยกันอยู่เลย

ปล. เด๋วคราวหน้ามีไร จะอำให้หนักกว่านี้อีก :D :D

7. 4A-GEU

4A-GEU Member Member

581
    13
    18

พี่มาร์คขี้มาวววววววว เอิ๊กๆ
    :D :D

8. Marky

1,819
    12
    0
    :cry: ... สงสารกรูเถอะ พอแล้ว กรูยกมือไหว้ล่ะ

แค่นี้ชีวิตกรูก็บอบช้ำทั้งทางร่างกาย และจิตใจ(ดวงน้อยๆ) มามากพอแว้ว...อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 สิงหาคม 2007
  9. JZS133

520
    4
    18
    งี้แหละ พระเอกต้องโดนผู้ร้ายข่มเหงรังแกทางจิตใจเป็นธรรมดา :D

10. LBGT

LBGT New Member Member

3,305
    20
    0
    ตอนนี้ liftback ใส่ MOMO ปลอมไปแล้ว 850 บาท

แพงกว่าที่เต๋าบอกเล็กน้อย

เพื่อมึงเลยนะเนี่ย อิ อิ :D

เด๋ววันหลังจะถ่ายรูป อันเก่า กะ อันใหม่มาให้ดู

ไม่ได้เข้ามาอำ หรือ มาเข้าข้างใคร

มาบอกความจิง เพื่อนกรู จะได้ไม่เครียด :)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 สิงหาคม 2007
  11. ท่านรอง

ท่านรอง New Member Member

184
    0
    0
    .....

ไอ้เจ้าเบริทอีกคน:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้