:+:+:+: ถ้าแฟนเก่าของแฟนคนที่คุณกำลังคบอยู่ เค้ายังไม่จบกับแฟนของคุณ คุณจะทำยังไง :+:+:+:

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย PANG..zZ, 6 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ~nun_y

~nun_y New Member Lady Member

428
    5
    0

อืม...น่านอ่ะดิ ทำไมต้องด่าในกระทู้ขายของด้วย อย่างงี้ไม่ค่อยสวยนะ ว่าไม๊??:confused: :confused:

2. ดื่มด่ำ

ดื่มด่ำ Legend (R.I.P.)

947
    14
    0
    เห้ออออออออ.....ค่อยๆๆคุยกันนะใจเยนๆๆๆ

3. nitarn

nitarn Well-Known Member Member

2,398
    41
    48
    กรณีผม ก็จบไม่ค่อยสวยนะ..

แต่ก็อยู่นิ่งๆ อย่างอดทน..ไม่วุ่นวาย ไม่ก้าวก่าย... ห่างๆ กันไป..
    ยกเว้น ไอ้พวกไม่รู้เรื่องรู้ราวเอาเรื่องผมไปพูด ผมก็ต้องแสดงตัวออกมาบ้าง...
    โผล่ออกไปให้ไอ้พวกปากเปราะไม่รู้เรื่องไม่รู้ราวถาม

แม่งก็เงียบกันหมด..
    ถึงได้เงียบกันได้....

อดทนไว้ครับ.... อดีตแก้ไขไม่ได้ แต่ทุกคนมีทางเลือกจากปัจจุบัน เพื่ออนาคต
    ที่มันยังง๊องแง๊งไม่จบก็เป็นเพราะความรู้สึกดีๆที่เคยมี มันทำให้เรารับไม่ได้
    เวลาที่เราถูกลดความสำคัญ หรือเดินด้วยกันไปไม่รอดแล้วก็เท่านั้น

ขอให้คิดถึงแต่เรื่อง และเวลาดีๆ ที่เคยมี
    และจากกันโดยดีครับ

4. PANG..zZ

PANG..zZ New Member Lady Member

170
    5
    0
    ขอบคุณสำหรับทุกความคิดเห็นค่ะ

5. ผมก็พึ่งโดนมาหมาดๆๆ เลยคับ ........................................................เจ็บมากๆ
    แต่พบจบแบไม่ดีเลย เขาก็เล่น RCW อยู่หวั่งว่าเขาคงได้เขามานะ คับ

6. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    รักมันออกแบบไม่ได้ครับ....

7. ~AmmyZaa~

~AmmyZaa~ New Member Lady Member

1,380
    12
    0
    พึ่งเจอมามะกี้เลย ขอบคุณที่หลอกกัน

8. ใจเย็นๆกันนะค๊าบทุกคน เข้าใจความรู้สึกดี

9. powerpig

powerpig New Member Member

56
    0
    0

แค่มา บอกว่า นาฬิกาที่ซื้อใช้ดี มาก ๆ ชอบ ยังไงก็ แก้ปัญหาให้ได้ น่ะคับ

10. PaLmiesZ

PaLmiesZ New Member Lady Member

13
    0
    0
    เจอมากะตัวเองเลยอะ
    ก้แบบ เราก้ต้องไว้ใจคนของเราอะ
    แล้วก้แบบ เฉยๆ กะ มันอะ
    ไม่ต้องโต้ตอบ เฉยๆ นิ่งๆเลยอะ
    (แอบนางเอกนิดๆอะ แต่ว่าเปนวิธี่ที่นิ่งสงบสยบศึกอะ)
    ปาล์มเจอหนักที่ว่า มันราวี แบบ
    คลื่นใต้น้ำอะ
    เป็นเวลาสองปี​

11. etoe_dpr

etoe_dpr New Member VIP

104
    6
    0
    ของผม จบด้วยดี แต่เป็นปีแล้ว ยังทำใจไม่ได้เลย

จนมาเจอ คนใหม่ ก็ดีขึ้น ครับ เฮ้ออออออออออออ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้