เรื่อง มิตติ้งเดือน สิงหา

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย urvan, 6 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0

อ้าวว...ถ้าผ๋มมาเร็ว เพื่อนๆก้อม่ายคิดถึงผมอะดิ...อิอิ...จาเอาไรกะผ๋มขนาดทามงานยังมาสายทุกกกกวันเลย...555

2. san leo

760
    2
    0

ม่ายล่ายปายไหนคับป๋า...อยู่ดูทุกวันแต่ไม่มีเวลา โพส

ว่าแต่เวลากี่โมงกันเนี้ย..โพสบอกด้วยน่ะ.

3. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    เวอร์ๆ นายโอมใครบอกว่าผมจะไป เอามาลงอย่างนี้เดี๋ยว 8660 เข้ามาเห็น
    ผมก็โดนแย่สิ

แต่ที่โอมบอกมานะช่ายยยย เลย

4. นะโม

นะโม New Member Member

142
    0
    0

สรุปเราไม่ไปมีตติ้ง เพราะป๋ามีที่เด็ดๆๆๆๆ จะพาผมไป เหมือนที่คุยกันไว้น่ะครับ ตามนั้น

งานนี้ความลับ ระหว่างแก๊ง ห้ามแพร่งพราย น่ะครับป๋า

รู้กันแค่สองคน โปรเจ็คใหญ่ๆๆๆๆแบบนี้ แจ่มมมม :cool:

5. san leo

760
    2
    0

ผ๋ม copy ข้อความไว้แล้ว ...โดนทั้ง 2 คน นั้นแหละ....เอิ๊กๆๆ

6. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    มีพยานรู้เห็นด้วยหล่ะ อิอิ

7. nai_tot

471
    5
    0
    โดนมั้งแล้วเรา อะอะ ยอมๆผมลบข้อมูลเก่าๆที่เก็บไว้เผาหมดแล้ว

ฝากไว้ก่อน ไว้ค่อยเก็บใหม่....... เดี๋ยวไปปรึกษานายโอมก่อน

8. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    ไปด้วยจิพี่โอม อิอิ

9. mayuct

941
    4
    0
    555+ หน่วยข่าวกรอง เพียบ

10. nai_tot

471
    5
    0
    อุ้ยๆๆ มีนายตูนเป็นแนวร่วมด้วยแล้ว เยๆๆ

11. san leo

760
    2
    0
    555...

12. mayuct

941
    4
    0
    เดี๋ยวจาฟ้องให้หมดเลย โทษฐานมีอะไรหนุกๆไม่ชวน อิอิ

13. nai_tot

471
    5
    0
    นายเมย์ นี่ไม่เลิกเดี๋ยวเถอะให้ผมเจอก่อนรับรองนอนอยู่ที่บ้านโดนสิบล้อ
    ข้างๆทับแบนแน่ๆ ฮิๆๆๆๆ

14. san leo

760
    2
    0
    อัฟๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้