เอามั่ง ๆ คับ ศิษเก่า + ปัจจุบัน อัสสัมชัญธนบุรี รายงาน ตัว คับ

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย GAP_B11, 15 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ..2.

..2. Guest

0
    0
    0
    ผมรู่น 44 ครับ

แหม
    รุ่นน้องของทุกคนเลยนะครับเนี่ย
    พรุ่งนี้ผมจะไปปัจฉิมแล้วล่ะครับ
    จบแล้วม.3 อิอิ^_____________________________________^

แต่ก็ไม่ดีใจเรยซักนิด ที่ต้องจากลาเพื่อนๆไปTT______TT

2. คุณชายก้อง

คุณชายก้อง Active Member VIP

296
    47
    28
    ใครอยู่ 34 ขอ mail ด้วยนะคับ จะแจ้งเรื่อง meeting

3. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48

วันนี้ เหมือนเจอ สตาเล็ท สีขาว แว๊บๆ นะครับ :D

4. คุณชายก้อง

คุณชายก้อง Active Member VIP

296
    47
    28
    ...........................

5. somok

somok Member VIP

801
    14
    18
    เห้อ ... ไม่อยากเจอกานเหรอ ???

6. GAP_B11

6,314
    95
    48

:):):):):):):):):):p:p

7. assi

assi Member VIP

212
    3
    18
    น้ำมันแพง หายไปกันหมดเลย

8. pex_123

pex_123 New Member Member

37
    2
    0
    ที่อ่านมาไม่เห็นมี รุ่น35เลย เศร้าจริงๆๆ
    ผม เป็ก รุ่น35 เรียน ป.1 ถึง ม.3

9. GAP_B11

6,314
    95
    48
    ตอนนี้ อสธ. รับผู้หญิงตั้งแต่ ป.1 เลยหนิ

รุ่นเก่าๆ อย่างเราๆ แอบเซง 555555555555555555+

ผมรุ่น 39 ครับ

ป.1 - ม.3

10. E34GTR

E34GTR New Member Member

6
    0
    0
    ไิอ้ จ๊าบ ป่าววะ

11. NOID

NOID Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับพี่น้อง แดง ขาว
    ACT'3619
    BLONK
    คณะบู๊onซ๊ง

12. crown

crown New Member Member

549
    19
    0

เมื่อวานก็เจอกัน ที่สนามบอลนิ 555 :D

ช่วงนี้แข่งบอล ทุกวันอาทิตย์

13. NOID

NOID Guest

0
    0
    0
    อ้ะ ครัย อะ
    ไว้ ว่างๆ จะไปเชียร์อีกนะ

14. crown

549
    19
    0
    ^^^
    ^^^
    ^^^
    ^^^

ใส่เสื้อเบอร์ 7 ไง ผมยาวๆๆ

15. NOID

NOID Guest

0
    0
    0

แหม่ พี่ ตูน กุนี่เอง ยาวมาก ถักเปียพันรอบคอได้หลายรอบเลย 55555555

16. crown

549
    19
    0
    ล่าสุดตัดผมแล้วนะ ตัด วันพระจันทร์ยิ้มเลย อิ อิ

log in เล่นเลยดิ ไว้เจอกัน

17. pex_123

37
    2
    0
    ใช่ใครอะ

18. NOID

NOID Guest

0
    0
    0
    ตัดผมแล้วเหรอวะ เสียดายแทนวะ ยาวมาก
    login
    เคย มีแล้ว ตอนนุ้นไง
    แต่
    แต่กุลืม ชื่อ ไปละ จำไม่ได้ นานมากแล้ว สมัย วิ่งๆไง
    เหอ เหอ 555555555
    ไว้ว่างๆเจอกัน นะ อาเอี๊ยง

19. E34GTR

6
    0
    0
    กูเอง 555
    นั่งเรียนกะมึงอ่ะ
    อย่า งง

20. pex_123

37
    2
    0
    ไอ้นัยหรอว่ะ ขอเบอร์มือถือหน่อยดิ ว่างๆจะได้โทรไป

21. E34GTR

6
    0
    0
    ยังติดต่อกะไอวิน ไอเต๋าอยู่ป่าววะ

22. pex_123

37
    2
    0
    ก็ไม่ได้ติดต่อนะ แต่ยังได้เจอกันบ้าง

23. crown

549
    19
    0
    ขออณุญาติใช้พื้นที่นะครับ เกี่ยวกับงานเลี้ยงรุ่นครับ ACT"3619

หวัดดีเพื่อนๆชาวACT'3619 ทุกคน

ในโอกาสนี้ใกล้ปีใหม่แล้วรินและเช้งก็ขอโอกาสนี้ Happy New Year 2009 ทุกๆคนเลยนะครับ ขอให้เพื่อนๆมีความสุข ไม่เจ็บไม่จน ได้เลื่อนตำแหน่งงาน รับโบนัสเยอะๆ ใครว่างงานก็ขอให้มีงานทำ ใครยังไม่จบก็ขอให้จบไวๆ ใครเรียนต่อขอให้จบโทและเอกไวๆ ใครทำธุรกิจขอให้ร่ำรวยๆ ใครอยากมีคู่ก็ขอให้มีลูกมีผัวมีเมียเป็นตัวเป็นตนกันไวๆ ใครชอบเกย์ขอให้ได้เกย์ ชอบทอมขอให้ได้ทอม 555+ ปีหน้าที่จะถึงมันจะมีความสุขอารัยเช่นนี้

และในวันนี้มีข่าวดีจะมาประชาสัมพันธ์ให้เพื่อนๆทราบตามคำเรียกร้องว่า อย่างที่เคยตกลงไว้ว่าเราจะจัดเลี้ยงรุ่นทุกๆ 2 ปี เราได้กลับมาตามคำเรียกร้องแล้ว แม้ว่าปีนี้จะได้จัดงานช้าออกไป แต่ก็ไม่เป็นไรเราก็ไม่ลืมที่จะจัดงานดังเดิมครับ ดังนั้นครั้งนี้เราก็หวังเป็นอย่างยิ่งว่าเพื่อนๆที่กำลังรอคอยอยู่ คงจะให้การตอบรับและมาร่วมมางานกันอย่างอุ่นหนาฝาคลั่งเหมือนอย่างทุกๆครั้งที่เราจัดครับ เรากล้ารับประกันว่าทุกครั้งที่จัดงานเลี้ยงรุ่นในอัสสัมธนฯ รุ่นเราเป็นรุ่นที่จัดงานได้ดีและมีคนมาร่วมงานเยอะที่สุด จนรุ่นพี่ๆและน้องๆต้องอิจฉา จึงขอให้เพื่อนๆเก็บความสัมพันธ์อันดีและความสามัคคีของรุ่นเราไว้ต่อไปนะครับ

โดยเราได้กำหนดวันเลี้ยงรุ่นACT'3619 ในวันเสาร์ที่ 7 กุมภาพันธ์ 52 เวลา 18.00 น. ที่ร้าน G Society(เหม๋าร้านครับ) ร้านอยู่บนถนนบรมราชชนนีฝั่งขาเข้า เยื้องกับสน.ตลิ่งชัน โดยขออธิบายการเดินทางสั้นๆ เมื่อรถท่านอยู่ฝั่งขาเข้าเส้นบรมฯแล้ว จะสังเกตเห็นฝั่งตรงข้ามเป็นสน.ตลิ่งชัน ให้รถท่านข้ามสะพานทางรถไฟ เมื่อลงสะพานข้ามทางรถไฟแล้วชิดซ้ายทันที (หากไม่เข้าใจถามเพื่อนหาง่ายจริงๆ)

ราคาบัตร 400 บาท โดยขอบอกว่าเราจัดได้ถูกจริงๆ โดยเราจัดงานนี้ไม่มีกำไรใดๆทั้งสิ้น เพียงขอให้เพื่อนๆมาร่วมงานให้มากที่สุด โดยราคานี้ จะได้เจอคณะครูที่เคยสอนพวกเรามา และของที่ระลึกรุ่น 1 ชิ้น รวมถึงวงดนตรีสด 3 วง หากเพื่อนๆที่เคยมีวงสตริงในสมัยมัธยมมาร่วมแจมได้เลยครับ ที่ร้านบรรยากาศชิวๆ สวยงาม มีสระน้ำตรงกลางไว้ให้เพื่อนๆเมาโดดลงไปในน้ำ 555+ คืองี้ มีอาหารสิบๆอย่างหนักๆ เครื่องดื่มและกับแกล้มไม่อั้นฟรีตลอดคืน รวมถึงแอลกอฮอล์ที่หลายๆคนต้องการทั้ง mixer และเหล้าฟรีตลอดคืนอีกเช่นกัน ว่าไปแล้วคุ้มมาเถอะคร้าบๆๆๆๆพี่น้องจะได้มาเจอเพื่อนๆและมาชนแก้วกับประธานรุ่น ประธานนักเรียน และเพื่อนๆที่แก่แล้วและขอแข็งขึ้นทุกๆขณะ

หวังว่าเพื่อนACT'3619ที่รักทุกคนจะมาร่วมงานกันอย่างพร้อมเพียงกัน เพื่อแสดงความรักและพลังความสามัคคีที่มีต่อกันอีกครั้งนะครับ

ปล. เมื่อรับe-mailนี้แล้ว โปรดForwardให้เพื่อนACT'3619 ให้มากที่สุด รวมถึงช่วยประกาศ ประชาสัมพันธ์ทุกช่องทาง ทั้ง ฮิ5 โทรศัพท์ MSN โทรตาม เพื่อให้เพื่อนๆมางานนนี้ครบทั้งรุ่นอีกครั้งครับ

มีข้อสงสัย และข้อเสนอแนะประการใด โปรดReply mailกลับมา ไม่ก็โทรหาทั้งรินและเช้งได้ตลอดเวลาครับ

รักและคิดถึงเพื่อนๆACT'3619

ริน(08-9614-8269), เช้ง(08-9222-0333)

ขอบคุณครับ ผมได้มาจาก เมลครับ เลยมาประชาสัมพันธ์

24. crown

549
    19
    0
    จากการประชาสัมพันธ์ครั้งแรกบอกว่าจะจัดวันที่7 ก.พ. แต่เนื่องด้วยม.กรุงเทพได้เลื่อนการรับปริญญาขึ้นมาตรงกับงานของเราพอดี ซึ่งยังคงมี
    เพื่อนๆว่าที่บัณฑิตม.กรุงเทพจะรับปริญญากันในวันนั้น ทำให้ที่ประชุมเห็นว่าต้องเลื่อนงานเลี้ยงรุ่นของเราให้เร็วขึ้นเป็น 31 ม.ค.
    จึงเรียนมาเพื่อทราบ
    และฝากเพื่อนๆช่วยกันประชาสัมพันธ์ข่าวครั้งนี้ใหม่กันด้วยครับ
    ขอขอบคุณที่ช่วยกัน และขอโทษสำหรับความวุ่นวาย

ขอบคุณครับ

25. TooNZ

TooNZ Member Member

442
    8
    18
    อัสสัม 38/21 ครับ

26. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
  27. GAP_B11

6,314
    95
    48
  28. AZUESHii

AZUESHii New Member Privilege

145
    5
    0
    ไปเรียนกับพี่ชายมา2ปีครับ

อยู่หอ มาสเซอร์ ชูชาติคับ

ตอนนั้นผมป.4

พี่ชายผมจบม.3 รุ่นฉลอง36ปีอ่าคับ

ผมเลยนับไม่ถูกเลยคับว่ารุ่นไหน

เหอๆๆ

29. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
    อัพเดทครับ

30. GAP_B11

6,314
    95
    48
    นานจัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้