My TE 71 Ver 2 ครับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย นรินทร์ ว., 13 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    สวยมากครับอยากได้จัง te71

1. TRD

TRD New Member Member

1
    0
    0
    สุดยอดคับ เดิมๆเเบบนี้ผมชอบ

2. aka_23

aka_23 New Member Member

87
    0
    0
    พวงมาลัยสวยคับ

3. lazydog

lazydog New Member Member

16
    0
    0
    สุดยอดคือ คู่มือประจำรถครับ

4. paipeebaa

paipeebaa Guest

0
    0
    0
    รถมีแต่ไม่มีกล้องหว่า

เห็งมาเลยเอามาลง

5. vesparonaldo

vesparonaldo New Member Member

20
    0
    0
    พี่เป็นคนเชียงรายหรอครับ เห็นในกระทู้อื่น ผมก็เชียงราย เด่น5 วังลิ้นจี่ เรียนมฟล. รอKE-20ทำสีอยู่ครับ อีก5-6วันก็เสดแล้ว

6. sixsent

sixsent New Member Member

56
    0
    0
    อยากได้ล้อ จังเลยครับขายป่าว.... 2 คู่หน้าก็ได้นะครับ

7. นรินทร์ ว.

นรินทร์ ว. New Member Member

33
    0
    0
    แล้วผมจะใส่ล้ออารายอ่ะครับ

8. natc12

natc12 New Member Member

3
    0
    0
    สวยสุดยอดครับ

เห็นแล้วอิจฉาเหมือนกันผมก็มีตัวนี้เหมือนกันแต่คันนี้เด็ดมาก เห็นแล้วจะทำให้เดิมแบบนี้คงไม่ไหวแล้วล่ะครับ คงได้แต่ค่อย ๆ ทำ อ้อ ผมก็มีปัญหาน้ำเข้าแล้วเหมือนคนอื่น ๆ พอดีได้ข้อมูลจากเพื่อน ๆ แล้วจะลองเข้าไปเช็คที่อื่น ๆ ดู ถ้ามีข้อมูลเรื่องอะไหล่จะมาโพส์ไว้นะครับ
    ขอบคุณสำหรับรูปที่สร้างแรงบันดาลใจให้ต่อชีวิต TE71 ของผมต่อไป

9. jay7000

jay7000 New Member Member

275
    0
    0

ยินดีด้วยครับ ไงก็ค่อยๆปั้นรถเก่ามันต้องใช้เวลาในการหาอะไหล่ใจเย็นๆครับ :)

10. lek

lek New Member Member

12
    0
    0
    อยากได้ TE 71 จังเยย จะหาได้ที่ไหนบ้างอะ
    ชอบๆๆสวยครับ

11. jay7000

jay7000 New Member Member

275
    0
    0

ลองดูในกระทู้ซื้อขายซิครับมีลงอยู่คันนึงของ"คุณโจ้"ครับ :D

12. powerpai

powerpai New Member Member

5
    0
    0
    มีเจ็ดหนี่งเหมือนกัน

น่าจะโพสรูปได้แล้ววววววววว

13. ogura

ogura New Member Member

3
    0
    0
    ++++++++ขอเสนอ+++++++++

+++++++รับกระแส TE 71 ลิฟแบ็ก 2 คัน ตัวเก่ากับตัวใหม่ รถบ้านคันแรกเป็นตัวเก่าไฟท้ายเรียบ เดิมเดิม 5 เกียร์ มีแม็กเอ็นไก่ติดมาด้วยคับ มีแอร์ ขาย 35000+++รูปจะตามมาคับ 083-970-7792

+++++++อีกคันตัวใหม่ ติดแก็สแล้ว สภาพตามรูปคับ55000 แอร์เย็นเพลงเพราะCD เครื่องเดิม 5เกียร์ 083-970-7792+++ภายในแผงประตูลายไม้เดิมhttp://rcweb.net/forums/showthread.php?t=321301

14. CK180SS

CK180SS New Member Member

2
    0
    0
    เบาะอะครับ

เบาะ RECARO แบบที่คุณนรินทร์ใส่ ราคาประมาณเท่าไหร่อ่ะครับ:teeth:

15. นรินทร์ ว.

นรินทร์ ว. New Member Member

33
    0
    0
    ถ้าสนใจเบาะรถผมโทรมาปรึกษาได้ครับ 081-875-3645 :)

16. MuZaa

MuZaa New Member Member

16
    0
    0
    สวยงามที่สุด สุดยอดครับ

17. vtc

vtc New Member Member

7
    0
    0
    อยากได้ครับ ตอนนี้กำลังหาอยู่เลยครับ ไครมีแหล่งตัวที่พี่เค้าโพส ช่วยแจ้งหน่อยครับ ถือว่าได้เพื่อนใหม่อีกคนครับ
    ปรกติอยู่ ae rayong zone ครับ แต่สนแนวนี้เหมือนกัน

18. vtc

vtc New Member Member

7
    0
    0
    อยากได้ครับ ตอนนี้กำลังหาอยู่เลยครับ ไครมีแหล่งตัวที่พี่เค้าโพส ช่วยแจ้งหน่อยครับ ถือว่าได้เพื่อนใหม่อีกคนครับ
    ปรกติอยู่ ae rayong zone ครับ แต่สนแนวนี้เหมือนกัน:):):)

19. fronte

fronte New Member Member

1
    0
    0
    สวยงามคับพี่น้อง

20. ELEMENT

ELEMENT New Member Member

403
    4
    0
    สวยมั่กๆคับ ผมก็หาๆอยู่ อยากได้อยู่เหมือนกัน TE71

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 มีนาคม 2008
  21. โหน่งโหน่ง

โหน่งโหน่ง New Member Member

54
    4
    0
    ของผมก็มีแต่ก็เน่าแล้ว ไว้ถูกหวยจะบูรณะใหม่

22. Realz

Realz New Member Member

113
    2
    0
    แนะนำให้ขายต่อผมคับ อิอิอิอิ

23. Mira_ForDift

Mira_ForDift New Member Member

7
    0
    0
    สวยจังคับๆๆ

ขอถาม ความรู้เจ้าของหรือใครก็ได้ หน่อยซิคับ

พอดีอยากหา สปริง คู้หน้า หลัง แบบ แข็งๆ ซักตัว ไม่รู้จะใช้ของอะไรดีคับๆๆ

ยังข้อมูลหน่อยนะคับๆๆ

ผมก็ liftback เหมือนกาน เครื่อง 1.8 คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้