เอามั่ง เอามั่ง เด็กเก่า เทคโนโลยีสยาม คับ (ขอเสียง)

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย ont_sadung, 12 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. FunMax

FunMax New Member Member

384
    1
    0
    คนเรานี่ก็แปลก
    เวลาจับฉลากหรือจับรางวัลเนี่ย อยากได้กันนัก
    แต่พอมาจับใบดำใบแดงน่ะ ไม่เอา ไม่อยากได้ 555+

2. pui_39

pui_39 New Member Member

1,427
    14
    0
    คิดได้ไงอ่ะแม็ก

3. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    เป็นทหารได้รับใช้ชาตินะ

4. model_tum

model_tum New Member Member

1,212
    10
    0
    นู๋ Pui พี่ถามไรหน่อยดิ

เมื่อคืน วันอังคาร์ ที่ 8 เวลา 2 ทุ่ม ครึ่งก่าๆ นู๋ Pui ขับรถผ่านสาย 4 ป่ะ เลยทางเข้าถนนหงษ์มาหน่อยอะ

เจอรถคล้ายๆกันเลย e-car เปิดกระจกขับ ใช่ นู๋ Pui ป่ะ :D

5. akeuthai

akeuthai New Member Member

1,058
    1
    0
    มารายงานตัวอีกวัน

6. FunMax

384
    1
    0
    คือ ผมยังเรียนอยู่เลยครับพี่เอ
    แล้วต้องช่วยงานที่บ้านด้วยอ่ะคับ เลยไม่อยากเป็นอ่ะ :D

7. FunMax

384
    1
    0
    หรือไม่จริง 555

8. pui_39

1,427
    14
    0

น่าจะช่ายนะ แระรถของพี่ตั้มกะบะมีแค๊บป่ะ:confused::confused::confused:

สีอารัยจำไม่ได้อ่ะเลือดหมูม้าง:confused::confused:

ปล.หรือว่าขับรถอย่างอื่นมามาอ่ะ แต่ไม่ยอมทักนู๋ งอนๆ ตอบด้วยนะ:D:D:D:D:D

9. model_tum

1,212
    10
    0
    ช่ายแล้ว สีเลือดหมู มี cab มีแครี่บอยด้วย ที่ไม่ทักอะ กลัวทักไปไม่ช่ายหน้าแตกดิ 555 :D

10. pui_39

1,427
    14
    0
    นั่นไง.......ว่าแร้วเชียวรถหล่อๆแบบนี้จะคัยได้ อิอิ

ปล.เด๋วต้องไปตัดสติกเกอร์ คำว่า "นู๋ปุ๋ย" ติดหลังรถซะแร้ว คริคริ

11. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    .........รุ่น 33 ...ไม่มีเลยหรอ.........มีแต่รุ่นน้อง ใช่ปะ...

.......หรือไม่มีคนเล่น web ........แต่ไงก็ สยาม

12. pui_39

1,427
    14
    0
    รายงานตัวแร้วก๊าบ

13. akeuthai

1,058
    1
    0
    ไม่เห็นมีคัยขับรถมาเจอผมบ้างเลย TT

14. pui_39

1,427
    14
    0
    เด๋วนะพี่อยู่บางใหญ่โซนบางใหญ่ด้วยหรอ

แร้ววันนั้นไปมีตติ้งด้วยหรือป่าวค่ะ

เมื่อก่อนสงกรานต์อ่ะคะ ตอบด้วยนะคะ

15. model_tum

1,212
    10
    0
    55 ดีๆที่หลังเวลาเจอได้จำได้ แระจะได้ทักไง หุ..หุ

16. Irwin

Irwin Member VIP

412
    12
    18
    นู๋ปุ๋ยดูดิ รถอะไรวะ ท่อดังยังกะสิบล้อ แอร์ก็ไม่มี เร่งทีแซดดดด หนวกหูโว้ย:lock1:

ปล.ผมสยาม33ครับ มีรุ่นพี่หลายๆรุ่นแต่เขาไม่ค่อยเข้ามาเล่นเท่านั้นเองครับ เช่นพี่หนุ่ม ก็ทำงานแถวๆระยองมั้ง มีอีกหลายคนครับ ลองไปย้อนๆดู

17. FunMax

384
    1
    0
    รถพี่ตั้มโหดจังเลยครับ 555

18. Irwin

Irwin Member VIP

412
    12
    18
    ไอ้ตั้ม ดูแล้วไม่ต้องโทรมาด่ากูนะ ไม่งั้นกูฟ้องเมียมึงแน่ เรื่อง "ศุกร์แสนสุข เมื่อเมียไม่อยู่บ้าน"

หึหึ

19. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    เด๋วนี้ไม่ค่อยได้เจอรถพี่ตั้ม อะ เหอะๆ

พี่บอล รถพี่ตั้ม ปัจจุบันหรอนั่น อิอิ

20. model_tum

1,212
    10
    0
    โห้...ช่างโหมง มึงแต่รถกู ซ่ะไม่กล้าขี่เลยเนอะ เอารูปปัจจุบันดิวะ รูปนั้น หลายปีแล้วนะ 55

รูปอะใช่ครับ แต่ไอ้ลวดลายและอินเตอร์มันทำขึ้นเองครับ ... ทำไปได้เนอะ

นั้นมีข้อต่อรองอีก ไปนอนบ้านกูวันไหน จะผูกไอ้แม๊กไว้กะมึง 555+

555 น้ำมันแพง ตังค์หมด แอร์พัง นั่งรถเมล์อยู่เนี่ย นู๋เอ แต่ว่าเอ หายไปไหนกว่าพักนี้ไม่ค่อยเจอเลยอะ อิอิ

รถผมคงยังเป็นแบบนี้อยู่นะครับ คงไม่แนวแบบที่...ช่างโหมงแต่งให้นะครับ แต่ตอนนี้เอาไปเข้าอู่ทำแอร์อยู่เท่านั้น อิอิอิ... :D:D:D

21. slowly

slowly Member Member

86
    6
    8
    ขำว่ะ ไอ้หมง ทำไปได้ 555+ เมียตบเพราะแต่ง (อันนี้เรื่องจริง) คอนเฟิร์ม กรั๊กๆๆ

22. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    จิงหรอ พี่ตั้ม เปนอย่างที่เต้ยบอกหรอออออ หือออ อิอิ

ป.ล. เด๋วนี้ ฝึกงาน ที่ The Truck ก้อวิ่ง เส้น เพชรเกษม ประจำนะพี่ตั้ม ไม่เหนได้งัย อิอิ

23. model_tum

1,212
    10
    0
    !! อ้าว...ไอ้เซี่ยนี่ก็ ฮาอีกตัว หุ..หุ.. เสาร์นี้เดี๋ยวเจอ U - DEATH ที่สนามผู้พันฯ สาด 555+ :D

ม่ายช่ายอย่างนั้น 555

ป.ล. สงสัยออกคนล่ะเวลากันแน่ๆ ถึงไม่ค่อยเห็นอะ ฮุ..ฮุ.. :D

24. akeuthai

1,058
    1
    0
    อยู่ก๊าบ แต่ไม่ได้ไปก๊าบ วันนั้นกล่องตัด เพี๊ยะๆๆ :cry::cry:

25. akeuthai

1,058
    1
    0
    มิตติ้งเมื่อไรอ่า กระทู้เป็นหพันแล้วง่า

26. FunMax

384
    1
    0
    แวะมาตอนดึก

27. akeuthai

1,058
    1
    0
    แวะมาบ่าย ๆ

28. pui_39

1,427
    14
    0
  29. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    แวะมา ทักทายยยยพี่น้อง

ฝนตก ระวังกันด้วยนะ อย่าขับรถเร็ว

ขับแค่ 120 พอ นะ 555+

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 เมษายน 2008
  30. akeuthai

1,058
    1
    0
    เม่อวานพระราม 5 ตกอย่างหนักอ่า เปิดไฟฉุกเฉินทุกคันเลย วิ่งได้แค่ 20 km/h เอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้