เอามั่ง เอามั่ง เด็กเก่า เทคโนโลยีสยาม คับ (ขอเสียง)

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย ont_sadung, 12 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Irwin

Irwin Member VIP

412
    12
    18
    คืองี้ โรงงานของไอ้ตั้มมันโดนยุบเป็นแผนก แล้วมันก็โดนลอยแพ แต่มันไหวตัวทันไปเดินเรื่องขอย้ายไปอีกโรงงานนึง

น่าจะได้แหละ ไม่ได้โทรไปถามข่าวมันเหมือนกันอะเอ

ปล.ไอ้ตั้มเข้ามาอ่าน บอกกันมั่งว่าเป็นยังไง เวสเกตจะใส่เมื่อไหร่

2. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    จิงดิ พี่บอล

น่าสงสารพี่ตั้มจัง

มิน่าล่ะ เด๋วนี้ เอ เหน โรงงานสามมิตร ข้าง โบลิ่ง เส้นเพชรเกษม อะ ตอน 5 ปกติ พนักงาน จะเยอะ นะ เด๋วนี้ดูจางๆไปเยอะเลยอะ

3. model_tum

model_tum New Member Member

1,212
    10
    0
    กลับมาแระ ไปติดตั้งเครื่องยนต์ ที่ ปตท. อ.วังน้อย มา เลยแวะมาตอกบัตรตามกระแส

ปล. ถึงทุกคนที่สงสัยนะ สรุปเลยล่ะกัน 555 โอนย้ายไม่ได้วะ และตัวเองจะไปอยู่ไหนยังไม่รู้เลย เวรกำของกู
    มีโทรมาให้ไปสัมภาษณ์ตั้ง 9 บริษัทแต่บอกปฎิเสธไปหมด ทำไปได้กู 555 แล้วสบายดีกันไหมอะ โหมงเกตแยกเด๋วไปติด 18 อาทิตย์หน้าแล้วกัน เด๋วไปรับที่บ้านนะ ช่วงนี้ไม่ค่อยสบายวะ เพราะเดินทางไปไกลทุกวัน เหนื่อยวะ และ เซงกะที่โรงงานด้วย เบื่อชิบหาย ขอบจัยที่เปงห่วง UP ....

4. Irwin

412
    12
    18
    แล้วมึงปฏิเสธไปทำแมวอะไรวะ หรือว่ามันไกลบ้านไอ้9บริษัทนั่นอะ รีบๆหานะโว้ยค๊อกพิท ห่าเหวอะไรมีที่ไหนทำไปก่อน

แล้วค่อยๆหาใหม่ อย่ามัวแต่ลีลาเล่นท่าอยู่ เดี๋ยวจะลำบาก

ไว้กูรวยเมื่อไหร่ เดี๋ยวเลี้ยงข้าวละกัน เหล้ากูไม่เลี้ยงเพราะกูไม่กิน 555+

5. Nano

Nano New Member Member

10
    0
    0
    จับได้ละ...หนูคนนี้เองที่วิ่งอยู่แถวสายสี่สายห้า....ลีลาไม่เบา....อิอิ :eek:

6. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ก๊ากกกก พี่เจอรถนู๋ที่หน่ายนี่ นู๋ไม่ได้ซิ่งนะ ขับปกติมากกกก 555+:D

7. model_tum

1,212
    10
    0

เออ มันไกล วะ แต่ละที่ไกลๆทั้งนั้น ไม่คุ้มกะค่าเดินทางอะ ให้ทำไงได้วะ :cry:

8. Irwin

412
    12
    18
    งั้นลองหาค๊อกพิท ศูนย์ซ่อม หรืออะไรแถวๆนั้นทำไปก่อนดิ หรือว่ามึงจะขายปาท่องโก๋???

9. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    สู้นะพี่ตั้ม งานมีให้เลือกเยอะ

เราเลือกได้ อิอิ

10. model_tum

1,212
    10
    0
    จะพยายามสู้แล้วกัน เหนื่อยใจจิงๆ

11. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    สู้ๆๆ

หายไปหลายวัน กลับมาแว้วว

12. model_tum

1,212
    10
    0
    ไปไหนกันหมดเลย หายไปไหนกัน

13. pui_39

pui_39 New Member Member

1,427
    14
    0
    สวัสดีค่ะไม่ได้เข้ามาตั้งนานพี่น้องชาวสยามเปงยังไงกันบ้างค่ะ

ปล.ขอแนะนำตัวอีกที นู๋ปุ๋ยนะคะ นู๋ปุ๋ย อยู่สาย 4 เจอกันอย่าชน เพราะรถมันไม่แรง อิอิ

14. FunMax

FunMax New Member Member

384
    1
    0
    มาแล้วคับ พี่ตั้มเปนยังไงบ้าง สู้ๆครับพี่

15. Irwin

412
    12
    18
    ตั้ม วันนี้ช่างจ๋อไปกะไอ้ตั้ม ไปหากูที่ตลาด กูเห็นรถมันละ ก็เออตามสภาพอะ แต่ที่มึงบอกมันบูสท์10ปอนด์แล้วควันดำ กูเพิ่งนึกขึ้นได้ว่า...ตอนไปเทสต์ปั๊ม ร้านมันอาจจะใส่น้ำมันมาเผื่อไว้ พอมันลดบูสท์ลง น้ำมันก็ยังเยอะอยู่อะ ควันเลยดำ

แล้วก็หม่อมแห้งโทรมาหากูแล้วด้วย บอกราคาไป3000 แกบอกทำไมแพงจังวะ (บ่นชิบ) เลยบอกแกจะทำเมือไหร่โทรมาละกัน

ปล.ได้ข่าวพรุ่งนี้จะไปเขาดินกันหรอ???

ปล.นู๋เอ...ในบอร์ดมินิทรัคพี่ปลื้มมากเลยกับมาตรการเรื่องกระทู้ เพราะเห็นมานานละ ขายของกันรึ่ม พี่จะพูดอะไรก็ไม่ดี เพราะไม่ใช่สมาชิก แต่ชอบๆดีใจที่เอจัดการซะ 555+

16. nongsam

nongsam Active Member Member

690
    161
    43
    เพ่เอไปอาวรูปคัยมาแปะ

17. model_tum

1,212
    10
    0
    ประมาณนั้น....:sad:

18. model_tum

1,212
    10
    0
    เอ่อ...ปายไหนกันเนี่ย :cry:

19. Irwin

412
    12
    18
    ไม่ได้ไปไหนโว้ย อยู่แถวๆนี้แหละ แต่เวบมันช้าอะ เลยไม่ค่อยได้เข้ามา

เวสเกตเมื่อไหร่จะใส่วะ รอฟังเสียงอยู่?

20. model_tum

1,212
    10
    0
    เด๋วดิ ปั่นเงินก่อนดิ น้ำมันยิงแพงๆอยู่

เมื่อวันอาทิตย์ไปสนาม บีบี มาแถวๆสาย 1 น่าเล่นวะ บอล แม่งมันส์โครตเลยวะ

ปล. เมื่อวานเสาร์ ไอ้ตั้ม STD มามิสติ้งวะ จะมาลองกะตาแห้ง แต่ตาแห้งไม่ได้มา 555
    :D

21. pui_39

1,427
    14
    0
    ชาวสยามลอยกระทงไปลอยที่ไหนกันจ๊ะ......

มีโปรแกรมที่ไหนกันบ้างเอ่ย......

22. model_tum

1,212
    10
    0

ผมยังไม่รู้อะ พี่ แล้วพี่ไปไหนอ่ะ อิอิ

23. pui_39

1,427
    14
    0
    ทำไมเรียกพี่หละ เรา 19 เองนะ เรียกซะ งอนแล้ว....:):)

ดูข่าวหนังสือพิมพ์วันนี้กันหรือป่าวค่ะ เด็กเทคโนโลยีสยามปวส.2 เกิดอุบัติเหตุที่แถวถ.พระราม 5

ขับรถ ซูบารุ อิมเพลซ่า สีขาว คบขับกระเด็นออกมาตายนอกรถ ส่วนคนในรถอีก 3 คน

โดนโรลบาร์กดทับผู้เห็นเหตุการณ์ไม่สามารถนับร่างออกมาได้ จากนั้นไม่นานรถเกิดไฟลุก

สรุปเสียชีวิตทั้งคัน ใครที่จะติดโรลบาร์ก้อระวังกันหน่อยนะคะ เพราะมันมีทั้งข้อดีและข้อเสีย

ปล.ขอแสดงความเสียงด้วยนะคะ จาก........นู๋ปุ๋ยสยาม.39:(:(:(:(

24. FunMax

384
    1
    0
    เคยรู้จักกับคนขับตอนเรียนสยาม ไม่น่ามาอายุสั้นเลย ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวพี่ตุ้ยด้วยนะครับ

25. FunMax

384
    1
    0
    ปุ๋ยเรียนจบแล้ว หรือว่ายังเรียนอยู่อะ

26. model_tum

1,212
    10
    0

โธ่...อย่างอน นะ แค่ล้อเล่น นะ อิอิ

โรลบาร์มันอันตรายแบบนั้นเลยหรอ
    :cry:

27. pui_39

1,427
    14
    0
    ตอนนี้หรอค่ะเรียนอยู่ค่ะแล้วก้อทำงานด้วยอ่ะค่ะ เรียนอยู่พาณิชย์จรัญ จ้า ปวส.

ว่าแต่ชื่อไรจ๊ะ ยินดีที่ได้รุ้จักนะ:):):)

Code:
    โธ่...อย่างอน นะ แค่ล้อเล่น นะ อิอิ

โรลบาร์มันอันตรายแบบนั้นเลยหรอ 

หายงอนและ อิอิ :D:D:D:D:D

มันก้อมีทั้งดีและไม่ดีอ่ะคะ ยังไงก้อระมันระวังในการขับรถกันด้วยนะคะ:):):)

28. Irwin

412
    12
    18

เอาสักชุดไหมโรลบาร์อะ??

แล้วเป็นไงล่ะเมิง BB ได้มากี่แผล

29. FunMax

384
    1
    0
    ชื่อแม๊ก สยาม38 ช่างยนต์ครับ

30. model_tum

1,212
    10
    0
    เอาเงินมาดิเอ็งอะ จะให้ใส่โรลบาร์ ขายยังขายไม่ออกเลย (ไม่มีใครเอาเลยหรอวะ)555+
    แล้วก็โดนไอ้อ้นยิงเข้าข้างเอว เวงจิงๆ 5 เมตร เขาห้ามยิงกันเขาให้ใช้ you dead แม่งบอกพวกกันยิงได้ ดูมันทำดิ โอ๊ย เจ็บจิงๆ

ยินดีรู้จักก๊าบ แม๊ก ผมตั้ม สยาม 35 ครึ่ง 555 :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้