เอามั่ง เอามั่ง เด็กเก่า เทคโนโลยีสยาม คับ (ขอเสียง)

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย ont_sadung, 12 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. model_tum

model_tum New Member Member

1,212
    10
    0
    โธ่ไอ้โล้น..ถ้าเห็นกินนะ..จะกระโดนกัดหัวโล้นเลย...ฮ่าๆ:D

ปล.หลวงพี่ไปไหนว่ะ...หรือว่านอนหลับอยู่ว่ะ:D

2. Irwin

Irwin Member VIP

412
    12
    18
    ใครที่ยังไม่โดน อย่านึกว่าจะรอด รูปมี แต่นึกมุขไม่ออก เดี๋ยวก่อนๆ หึหึ

3. Joor_Sadung

Joor_Sadung New Member Member

1
    0
    0
    SIAM 27 (รอบบ่ายอ่ะ)มารายงานตัวช้าไปหน่อยครับ
    พระบอลสำรวมด้วย..รูปอ่ะแสบมาก...หึ..หึ..จะเอาคืนวันหลัง

ปล.หลวงพี่ครับมันสั่งให้โฟสครับ...:eek:

4. Irwin

412
    12
    18
    โอว............สึกไปท่าทางเราจะอ่วม

5. ont_sadung

ont_sadung Member Member

92
    8
    8
    เอ้ยๆๆๆๆ เด๋วก่อน ที่อ้นบอกว่า "เอาให้ถึงพันกระทู้" พูดเล่นน้าโว้ย!!!!

6. ont_sadung

ont_sadung Member Member

92
    8
    8
    กรูว่า พวกเมิง โทรคุยกันดีก่ามั้ง .......

พี่จ๋อเอากะเค้าด้วยหรอ

7. model_tum

1,212
    10
    0

อ้าวก็โฟสกันไปเรื่อยๆอ่ะครับ (มึงหัดสละเวลามาโฟสมั่งก็ดีนะไอ้อ้วน...หึ...หึ):D

ปล.หลวงพี่,หนูเอ,ท่านเต้ย.....ขอความคิดเห็นหน่อยกะความคิดเห็นของไอ้อ้น...หึ...หึ:D

8. Irwin

412
    12
    18
    โทรคุย เปลืองตังอ้น จน พักนี้ จน

ไม่ไหวๆ อย่างนี้แหละมันส์แล้ว

ปล.แวะมาที่วัดกันมั่งเดะ เหงา

9. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    อิอิ

10. model_tum

1,212
    10
    0
    ก็ขายโบได้ไวไวดิ...จะได้เข้าไปหา
    แต่ยังไงก็เดือนหน้าว่าจะเข้าไปรับไปเอาเบาะกัน....หึ...หึ
    :D

ปล. จะเอาเบาะที่ใส่ใน...E30 หมอนตาข่าย...หึ...หึ:D

11. Irwin

412
    12
    18
    อีหนู พิมพ์เยอะๆหน่อยเดะ เข้ามา2คำ "อิอิ"

เวรกรรม T_T

ตั้มหมอนตาข่ายเยอะแยะ ใจเย็นๆเดี๋ยวช่วยหา อีกตัวเลือกหนึ่งก็พวกเบาะของIm

เห็นเอบอกว่าดี

เอ บอกสรรพคุณเบาพอิมให้ตั้มหน่อยสิ

12. model_tum

1,212
    10
    0
    มันบวมๆพองๆไม่ใช่หรอครับ
    ก็พี่โอ๋ที่ทำร่วมอ่ะ แกขับNVอ่ะแกก็ใส่อ่ะผมดูแล้วมันพองๆบวมๆยังไงไม่รู้อ่ะ
    แล้วหนูเอใส่อยู่หรอครับ...มาอธิบายหน่อยดิ
    :p

ปล.ขอความคิดเห็นหน่อยโว้ย...ครับ

13. Irwin

412
    12
    18
    หมอนตาข่ายๆๆๆๆ สู้ๆ

เชียร์หมอนตาข่าย เพชรเกษม45ขายอยู่5300 1คู่ กริ๊บๆ

14. model_tum

1,212
    10
    0
    ฮ่าๆๆๆๆๆ.....เอาดิหมอนตาข่ายตัวโหด...:D
    เขาบอกมาใส่แล้วรถวิ่งขึ้นอีก 20 ....

ปล.ไปไหนกันหมดอ่ะ ... พรุ่งนี้ไปทะเล ... แล้วจะเอาน้ำเค็มมาฝากนะ ... หลวงพี่,หนูเอ,ไอ้โล้น:D

15. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ง่ะ อยากไปทะเลมั่งอะ อยากเที่ยวววว

ปอลอ. เบาะอิม เอเคยลองนั่งดูอะพี่ตั้ม เอรู้สึกว่าเวลาขับมันถนัดดี อิอิ กระชับดี

แต่อีกอย่าง ที่เอนั่งไม่รู้ใช่เบาะอิมรึป่าว หรือว่า ริคาโร่ หรือ สปาโก้ ก้อไม่รู้อะ เคยนั่ง
    ในรถ อีสุดราก้อนอายของพี่ในมินทิทรัคอ่ะ นั่งแร้ว มันน่าจะวิ่ง อิอิ ดูแลว นั่งแล้ว เอว่า เอซิ่งแน่ๆ อิอิ

16. Irwin

412
    12
    18
    ใส่แล้วหล่อขึ้น3%แรงขึ้น10% เพราะเบาะ ฮ่าๆ

ปล.พาเต้ยไปสอยW Work Emotion CR (copy)มาแล้วนะครับพี่น้อง

สวยอะ

17. model_tum

1,212
    10
    0
    กลับมาแว้ว....เหนี่อยโครตอ่ะ...ไปเจอรถกะบะของพวกเด็ก...ประจวบฯ....มาด้วยอ่ะครับ...ก็สวยดีครับ:D
    (พาไอ้อ้นไปทำบุญมาด้วย...อิอิ) เสียด้ายที่ไม่ได้ถ่ายรูปมาอ่ะ...กล้องแบตหมดอ่ะ....:D
    ขอบคุณครับที่บอกนะ...หนูเอ....:D
    หลวงพี่ไปเอาไรมาอ่ะ....ไปไหนกะไอ้โล้นมา....แอบไปเอากันหรือเปล่า.....หึหึ

ปล. ขอพักก่อน..เหนื่อย...ล้า...เมา...หิว...นอนดีก่า:D

18. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    ^
    ^
    ^
    หนักนะนั่นอะ อิอิ

19. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    อีก1เสียง จบมานานแล้ว ไฟฟ้า จำรุ่นไม่ได้

20. Irwin

412
    12
    18
    เฮ้ยๆ เวรละ ชิกเลยนะนั่น ล้อโว้ยล้อ

ว่าแต่หลอกอ้นมันให้มันไปด้วยหรอ:D :D

ปล.ทำบุญเป็นด้วยหรอนึกว่ากินเป็นแต่เหล้า

ปล.2 เรื่องเบาะ จะทำให้น้ำหนักของรถรวมผู้ขับลดลงประมาณ5Kg.เพราะไม่มีจะแ_ก น้ำหนักเลยลด

คุณต้นจำรหัสได้ไหมอะครับ หรือปีที่จบก็ได้ อย่าบอกว่านานซะจนจำไม่ได้แล้วนะ:eek:

แก้ไขล่าสุด: 27 พฤศจิกายน 2006
  21. slowly

slowly Member Member

86
    6
    8
    เมิงพาไอ้อ้นไปทำบุญกะหลวงพ่อ ลีโอ เจ้าคณะตำบล ไฮเนเก้น ที่วัดสิงห์ หรือป่าววะ อิอิ :D เด๋วพุ่งนี้ถ่ายรูปคุณแดงเวอชั่นใหม่ให้ดู ถ้าฝนไม่ตก+กุไม่ขี้เกียจล้างรถ หล่อสาดดด(เหมือนเจ้าของเรย) :p

22. model_tum

1,212
    10
    0
    ฮ่า....ฮ่า....พามันไปจิงๆอ่ะ....ตั้งแต่เจออะไรไม่ดีที่ปลายสวนอ่ะ(ที่บ้านสวนอ่ะ)ก็เลยไปทำบุญกันหน่อย:eek:

เออ......ถ่ายมาชมดิ....ได้ข่าวคุณแดงหล่อมักมากเลยไม่หรอ:D

ยินดีตอนรับสมาขิกใหม่ด้วยนะครับ

ปล. โบเป็นไงบ้างขายได้ยังอ่ะ:D

23. slowly

86
    6
    8
    เฮ้ย ทำไมM เล่นไม่ได้อ่ะ ตั้งแต่เมื่อคืนตอน4ทุ่มแระ คนอื่นเป็นกันป่าว

24. Irwin

412
    12
    18
    เออ นึกว่าเป็นอยู่คนเดียวนะเนี่ย

ปล.ตั้มไปเจออะไรมาอะเลยไปทำบุญ

25. slowly

86
    6
    8
    M เล่นได้แระหลวงพี่ แต่ยังไม่ได้ล้างรถเรยว่ะ ฝนม่างตก เซ็งฉิบ แต่พ่นสีแมกซ์เส็ดแระ พร้อมขาย อิอิ

ล้างรถเส็ดแว๊ว ถ่ายรูปมาแว๊ว ตามลายเซ็นเรย :D

แก้ไขล่าสุด: 28 พฤศจิกายน 2006
  26. model_tum

1,212
    10
    0
    หึ...หึ:D
    ก็เจอผีไงอ่ะ....เลยไปทำบุญให้เขาไปอ่ะ:eek:

รถไอ้ตั้มSTDเป็นไรอ่ะ....หึ...หึ

ปล. โบอ่ะมีใครมาสนใจบ้างยัง:D

27. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    รถเต้ย โหดสุดปี๋ อิอิ เอ้ยๆ โหดสุดๆอ่ะ

28. slowly

86
    6
    8
    รถโหด แต่คนขับน่ารักนะ ฮิ้ววววววววววววววววววววววววววววว :D :D :D

29. model_tum

1,212
    10
    0
    ใช่ครับรถอ่ะโหดดี...แต่คนขับน่ารักเนี่ย....รับไม่ได้...หึ...หึ:D

ผมว่าน่ารักษาดีกว่ามั่ง.....ก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ปล.เต้ยเดี๋ยวฝากเงินไปซื้อน็อตล้อนะ....หึ....หึ:D

30. Irwin

412
    12
    18
    ตั้มต้องใช้ทั้งหมด6ชุด เพราะชุดนึงมี4ตัว

ก็6 X 140 = ??? ขี้เกียจคิด ไปแระ ง่วง

เต้ยคนน่ารักเขาว่าชอบทำบุญนี่ มาๆมาทำบุญที่วัดหน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้