รวมรูป มีสสะติ้งงงงง 29 ก.ค. 50 ณ Wonder World Fun Park (รูปครบแล้วครับ)

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย Dampachiz, 30 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. armyo

armyo New Member Member

29
    0
    0
    ถ้าซ้ำยังไงก็ขอโทษด้วยงับ มือกล้องสมัครเล่นงับ

ลองเอาไปดูกันครับไม่รู้ว่ามีกันแล้วหรือยัง

2. punyawach

punyawach New Member Member

8
    0
    0
    โอว เนียนจริงๆเรย น้องโต๋ รถพี่เน่าๆ ยังถ่ายให้ดููดีได้

ปล. แจ่มโพด
    ปล2. มิตติ้งครังแรกของผม ประทับใจมากครับ

3. no ut63

no ut63 New Member Member

65
    1
    0
    มีอีกมั้ยครับ

4. armyo

29
    0
    0
    เดี๋ยวค่อยๆ จัดให้นะคับ พอดีมันช้ามากกกก เน็ตอ่า

5. armyo

29
    0
    0
    ต่อกันเยยงับ

เอาไปดูกันต่องับ​

6. armyo

29
    0
    0
    รูปสี่ทหารเสืองับ

7. sonixton

sonixton New Member Member

5
    0
    0
    ฝีมือ....เทียบกับอายูแล้วถือว่าเก่งม๊ากๆๆๆๆๆๆๆ
    ขอ:sad: นับถือๆๆๆๆๆๆ
    รายงานตัวสมาชิกไหม๋......ไหม่
    :) :) ต้น..........บุรีรัมย์:cool:
    ขอรูปด้วยคับ [email protected]

8. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    ขอเปนวันศุกร์นี้นะคับพี่ๆ เด๋วจัดให้ครบเลยคับ ช้าอย่างแรงอะคับ ต้องโพสซักตี2ถึงลื่น 555

9. chino

chino New Member Member

10
    0
    0
    Thx น้องโต๋ กะ น้องอาร์ม ;)

จากแสงในวันนั้นไม่คิดว่า..ถ่ายออกมาแร้วสีจะแจ่มมากเพียงนี้ เกรทๆ

สนุกมาก ขอบอก ใครที่พลาดปาย เสียจายด้วยน้าฮะ..

10. bestzaa1

bestzaa1 New Member Member

70
    1
    0
    สวย งามมม

มีน่า แดงนี่ โดดเด่น เลย น้า

11. armyo

29
    0
    0
    อย่างนี้แหละพี่กล้องเทพ อิอิ

12. bennee

bennee New Member Member

35
    1
    0
    ว้าว น่าสนุกดีจังเลย

13. taifar

taifar New Member Member

151
    2
    0
    อิฉฉาจัง อิอิ น่าสนุกนะ

แต่เสีย ดายผมไปพัทยากับครอบครัว

ถ่ายรูปเปนไงมั่งครับ สนุกมั้ย อิอิ

เนี่ยเร็วๆนี้ ผมจาลดน้ำหนักตัวรถ ทำรถ Drag เต็มตัวสักที

เพราะว่า คงไม่ได้ขับไปเรียนทุกวันละ นั่งรถไปดีก่า

เลยอยากจะทำเปนรถ Drag ซะเลย อิอิ

หมดค่าน้ำมันไปกลับ ไปมหาลัย เสียทีละ 300 ก่าบาทเกือบ 400(ไปกลับนะ)

คิดถึงทุกคนเลย อิอิอิอิ

14. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    มาแว๊วๆๆ พี่ที่ลงเมวไว้จาเอารูปอะคับ รถทะเบียนอาไรคับ จาได้ส่งไปให้คับ

15. bestzaa1

bestzaa1 New Member Member

70
    1
    0
    ลดน้ำหนักคนอีก วิ่งได้16 เลยล่ะ

อะล้อ เล่น น้า

16. Dampachiz

359
    1
    0

17. Dampachiz

359
    1
    0

18. Dampachiz

359
    1
    0

19. Dampachiz

359
    1
    0

20. Dampachiz

359
    1
    0

21. Dampachiz

359
    1
    0

22. Dampachiz

359
    1
    0

รูปสุดท้ายแล้วคับ ถ้าไม่มีรถใคร ขอโทดด้วยนะคับ รูปอาจจะตาลายไปนิดนะคับ ต้องตั้งใจในการดู อิๆ

23. kamikaze_ho

kamikaze_ho New Member Member

239
    0
    0
    สวยสุดๆๆๆ

24. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    ขอบคุณน้องโต๋มากๆครับ
    ดูแล้วคงต้องลงเวลา และความตั้งใจทำสุดๆ (อายจริงๆครับ..อิอิ)

25. MIRA BALLOON

MIRA BALLOON New Member Member

54
    0
    0
    อดปายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
    แงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

26. Mr.Mira_Man

Mr.Mira_Man New Member Member

55
    1
    0
    งืมม...สวยๆทั้งนั้นเลย อยากแต่งมั่งจังแต่ไม่รู้เรื่อง ( _ _ !!)

เออ..มีร่าสีจมแก่ คนหัวโล้น ไว้เคลา น่ะเหมือนผมเคยเจอที่แถวทางเข้ารังสิต เส้นที่มาจากสระบุรีเลยนะ วันนั้นฝนตกเห็นหลังหลัดๆ กะจะตามแต่ไม่ทันรถผมที่ปัดน้ำฝนมันไม่มีเลยไม่กล้าซิ๊กแซ๊กเท่าไร

เอ..ถ้าไม่ใช่...แสดงว่ามีหลายกลุ่มอยู่กันนะเนี่ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้