~~ คุณจะรู้สึกอย่างไร ถ้าคุณรู้ว่า... ~~

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย GLITTER, 29 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bmwE30

bmwE30 New Member Privilege

195
    3
    0
    แฟนผมคงไม่มีความรู้สึกอย่างนั้น เพราะผมไม่เคยทำพฤติกรรมแบบนั้น อิอิ

2. @~Nu_pinne~@

@~Nu_pinne~@ New Member Lady Member

214
    12
    0
    ดีใจด้วยนะค๊ะ

3. kea_kea

kea_kea New Member Lady Member

754
    4
    0
    หายเศร้ารึยังค่ะน้องป่าน

4. natt_civic4d

natt_civic4d New Member Member

245
    0
    0
    ไม่มีผู้ชายคนหน๋ายกล้าบอกความจริงหรอก รู้เองทั้งน๊าน เอาน่า เอาจัยช่วยค่ะ

5. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    ดีแล้วครับ

6. GLITTER

GLITTER New Member Lady Member

225
    5
    0

หายเศร้าแล้วคะ แต่ตอนนี้กลับมาเครียดอีกรอบ เพราะว่า....

เค้าไม่ไว้ใจแล้วก็ระแวงป่านมากๆ คือเจงๆความผิดก็มาจากป่าน

เพราะเค้าเคยจับได้ว่าป่านคุยกับคนอื่น แต่คนอื่นที่คุยก็คือรุ่นพี่ที่มหาลัย

แต่ไม่ได้บอกเค้า(ก็เค้าขี้หึงจะตาย) แล้วก็อีกคนอื่นรุ่นพี่ใน MB อะคะ

คือรุ่นพี่ในMBอะเค้ามาจีบอะ แต่ป่านไม่ยุ่งเพราะเค้ามีครอบครัวแล้ว

และตอนนี้เครียดมากๆเพราะเค้าระแวงและไม่ไว้ใจป่านเลย

ไม่รู้ว่าจะทำไงแล้วอะ บอกเค้าแล้วว่า....

" ถ้ายังจะระแวงหรือไม่ไว้ใจกันแบบนี้ คบกันไปก็ไม่มีความสุข "

ป่านเองก็พยายามทำทุกอย่างให้ดีขึ้น แต่ก็ดูเหมือนไม่มีผลอะคะ

เหนื่อยใจมากๆๆๆๆๆ พี่เก๋ว่าทำไงดีอะคะ?!!!

7. ดีใจด้วยคับ.......

8. ดื่มด่ำ

ดื่มด่ำ Legend (R.I.P.)

947
    14
    0
    พี่ป่านใจเยนจิ...พี่1เค้าร้ากกกน้า

9. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ไม่มีใครมาห่วงเรามั่งอ่า แงง

10. GLITTER

GLITTER New Member Lady Member

225
    5
    0
    โอ่ๆ อย่างอลน๊า เด๋วก็มีคนมาดูแล

11. s.c.m

s.c.m New Member Member

14
    0
    0
    ใจเย็นๆกันครับความรักมันก็ยังเงี้ย ชอบเล่นตลกกับเราเสมอ สู้ๆ ผู้ชายไม่เจออะไรกับตัวเองซักอย่างนึงเค้าก็ยังคิดกันไม่ค่อยได้หรอกครับ กาลเวลาจะสอนเค้าเองครับ:) :) :)

12. Greatz_RaCe

Greatz_RaCe New Member Member

216
    11
    0
    เกิดมาที่จะทำให้ตนเองและคนข้างๆสบายใจในชีวิตคู่ มันก้อต้องสุขเพราะโกหก แล้วสุขที่ไม่โกหกหล่ะมันเป้นยังไง ไม่ช่ายแค่สาวๆ ที่ไม่พอใจเรื่องแนวนี้ หนุ่มๆหลายๆคนก้อโดนสาวๆ ไฟแรงเล่นงานเหมือนกาน ในเมื่อคนที่เราให้เกีบรติ ความเคารพ คนมันไม่นึกถึงใจเราตอนนั้น งั้นเรารักตัวเอง ในเมื่อคนๆนั้นมันโกหก เราก้ออย่าโกหกตัวเองยอมรับมันไม่ว่ามันจะเปนไง ในเมื่อมันไม่รักเรา เรารักตัวเองโดยการทำให้ตัวเอง ไม่ทุกข์

นิยามของการรักตัวเอง คือทำให้ตัวเองมีความสุขด้วยทุกวิถีทาง อะไรก็ได้ แต่การปิดกั้นไม่ยอมรับสิ่งดีๆจากคนอื่น ไม่ใช่การรักตัวเองนะครับ นั่นคือความหวาดกลัวมากกว่า ขอให้สาว Lady ตัวสีชมพู หมดทุกข์หมดโศกา อย่างอแงมากนักหล่ะ เป็นสาวเลดี้ ตัวสีชมพู ต้องเข้มแข็งนะจำไว้

13. For~te...

For~te... New Member Member

179
    0
    0
    คิดถึงแต่ด้านที่ดีๆของเค้าคับ แล้วคุณก็จะหลุดพ้นจากความทุกข์ไปเอง

14. AKiNdO

AKiNdO New Member Lady Member

292
    1
    0
    สู้ๆค่ะ ผู้ชายหึงแปลว่าเค้ารักนะคะ
    อย่าใช้อารมณ์คุยกันน้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้