มาลงชื่อ สั่งสติ๊กเกอร์ กัน

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย SR-FA-DAM, 1 พฤศจิกายน 2005

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0

ซ้อม ๆ เข้าไว้ท่าน ปี 2553 จะได้คล่องๆ เอ๊ะ..........หรือว่าสิ้นปีดีน้า :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

jojo9 ถูกใจสิ่งนี้
  2. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    นายโอแจ๋วม๊ากมากกกกกกก
    ทำหน้าที่สมกับ.... :D:D:D

3. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0

ไอ้นี่มานซ้อมที่ไหนล่ะพี่เอาจิงตลอดดดดดดดดดดดดดดดด :D:D:D:D:D

4. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    ผม นัยโอ นักเลง คีย์บอร์ด...

ผม นัยโอ ไม่สู้คน นะค้าบ...

อย่าแซวดิ เสีย Self

:cry: :cry: :cry:

5. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    โอ๋ๆๆๆๆ :D:D:D
    ก็รับซะจะได้จบเรื่อง นะโอนะ....

6. pizza racing

pizza racing New Member Member

1,576
    533
    0
    ตามคนหล่อครับขนาดผมยังไม่มีสติกเกอร์แปะเลย 555 :D

7. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    คนข้างบนอ่ะ

จะมีได้ไงล่ะ แหม มีปัดหลังกะเค้าแล้วนิ

แหม หมันไส้ๆ เด๋วเจอกันคราวหน้า จะไปถอด

:D :D :D

8. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    อ่านๆๆกันไปก่อนมาแล้วหาย อิอิ

9. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    นัยโอ สงสัยจะโดนๆๆ แน่ๆ เลย สมัยหน้า....ทำหน้าที่ดีมากครับ

10. s_vorachai

s_vorachai New Member Member

33
    14
    0
  11. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113

อย่าพูดดังๆ เดี่ยวรู้ตัว อิอิ...:D

12. PALIN_OMSIN

PALIN_OMSIN Well-Known Member Moderator

1,959
    38
    48
    ซันนี่ไทยแลนด์ สนใจทำพวงกุญแจยาง โลโก้ทีมมั้ยครับ (หรือใครจะทำพรีเมี่ยมเป็นของแจกลูกค้าก็ได้นะครับ) สั่งได้ที่เอ้เลยครับ หรือแวะไปชมที่นี่ก็ได้ครับ >>>> http://www.tarad.com/nk_logo_design/

มันมีลักษณะเป็นยางนิ่มๆครับ

ดูต่อได้ที่นี่นะครับ http://rcweb.net/forums/showthread.php?p=6776352#post6776352

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 พฤษภาคม 2008
    ImpulseNaiO_HTT ถูกใจสิ่งนี้
  13. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0

ค่าใช้จ่ายยังไง เท่าไร แล้วต้องทำกี่อันขึ้นไปอ่ะครับ :)

14. ImpulseNaiO_HTT

2,136
    738
    0
    เอ่อๆ ไม่อยากจะบอกว่า พวงกุญแจ เป็นความคิดที่ดี

ผมเคยคิดที่จะทำแบบนี้เหมือนกัน แต่หาร้านทำไม่ได้

PALIN_OMSIN ถูกใจสิ่งนี้
  15. pizza racing

pizza racing New Member Member

1,576
    533
    0
    ความคิดที่ดี หนับหนุนๆคนหล่อ :D

16. s_vorachai

33
    14
    0
    ความคิดที่ดี หนับหนุนๆ ครับ

17. narin

narin New Member Member

16
    1
    0
    ผมขอสัง 1ชุดครับเอาสีแดงนะครับ เบอร์18ได้ไหมครับไปรับที่ร้านได้ไหมครับผมไม่ว่างไปมิสติ้งครับแน๊ก0855507773

18. Vince

Vince New Member Member

22
    6
    0
    สั่งตอนนี้ทันไหมครับ 1 ชุด [email protected]

19. s_vorachai

33
    14
    0
    ท่าพี่ ๆๆๆ จทำะพวงกุญแจบอกด้วยนะครับได้ทำด้วยครับ

20. DaySpeed

8,976
    822
    0

ถ้าคุณไม่มีเวลาก้อไม่ได้ในสิ่งที่คุณต้องกานนะค้าบบบบบ

เพราะพวกเราอยู่กานด้วยใจ
    :cool::cool::cool::cool::cool:

21. DaySpeed

8,976
    822
    0

ลองอ่านตามนี้นะค้าบบ ถ้าคุณทำไม่ได้ก้อไม่ต้องมาเอาไปติดนะค้าบบบบบบ :):):):):)

22. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0
    ตามท่านที่ปรึกษาเลยครับ

เพราะถ้าเอาไปแปะ ก้อคงไม่มีค่าหรือความหมายอะคับ

สิ่งที่สำคัญกว่านั้นคือการมาพบปะพูดคุย

ทำความรู้จักพี่ ๆเพื่อนๆ น้องๆคับ

เพราะเพียงแค่สติ๊กเกอร์คงไม่ทำให้ไครหลายๆคน

รู้จักหรือรู้ว่าคุณคือไคร

ไม่รู้ว่าผมพูดผิดหรือป่าวนะคับ

ถ้าผิดช่วยบอกด้วย เพราะคิดว่าควรปฎิบัตเช่นนั้นคับ อิอิ

ปล.แค่มีใจกับ ซันนี่ ไทยแลนด์ ก้อเป็นซันนี่ ไทยแลนด์แล้วคับ

23. pizza racing

1,576
    533
    0
    ถูกต้องนะครับ :D:D:D

24. boyzkung

boyzkung New Member Member

27
    10
    0
    แหล่มครับแหล่ม...

25. อาบัง

อาบัง New Member Member

699
    448
    0
    :cool::cool::cool:เข้ามาอยู่ด้วยใจค้าบ
    สติ๊กเกอร์เมื่อไหร่ก็ได้
    มิตติ้งคราวนี้จะไม่พลาดแล้วละ
    อยากทำความรู้จักกับสมาชิกทุกคนนะครับ:cool::cool::cool:

26. hi_thanyarat

hi_thanyarat New Member Member

6
    2
    0
    อยากได้ทันไม๊คะ
    สมาชิกใหม่กิ๊กค่ะ
    รับที่อู่พี่ติก็ได้...
    จะดั้นด้นไป..
    (อยู่พระรามแปด)
    B14 ภบ4857
    (^0^)

27. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    ขอร้องเถอะครับ(อ่านกันออกไหม)
    ถ้าคุณมาเพื่อเอาสติกเกอร์อย่างเดียวอย่ามาสั่งเลย
    ความหมายของมันมากกว่าสติกเกอร์
    มันคือทั้งเพื่อน พี่ น้อง คือกิจกรรมดีๆทีมีให้สมาชิกจริงๆ
    ถ้าคิดมาเอาสตกเกอร์อย่างเดียวเพื่อติดเท่ๆแต่มีเวลา
    มิตติ้งไม่มเวลานอนอยู่บ้านเถอะ
    เพราะเวลาคุณเอาไปติดแต่ไม่เคยมามิตติ้ง
    กูเห็นรถวิ่งบนถนนสาดรถใครหว่ะหน้าตาไม่เคยเห็น
    เข้าใจอารมณ์คนร่วมก่อตั้งคลับและสมาชิกในคลับไหมครับ
    แต่ถ้าคุณคิดว่าพร้อมมามิตติ้งเลยแล้วจะรู้ความหมายสติกเกอร์;)

28. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    ถ้าใครข้องใจทําไมมันยุ่งยากหนักโพสถามเลยครับ
    หรือไปอ่านกระทู้นี้ก็ได้ครับ
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=352500
    ขอปิดล๊อกหัวข้อครับเพื่อจัดระเบียบวาแผนใหม่;)

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้