มาลงชื่อ สั่งสติ๊กเกอร์ กัน

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย SR-FA-DAM, 1 พฤศจิกายน 2005

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    "สติกเกอร์เรื่องเล็ก ใจเรื่องใหญ่"
    อันนี้สนับสนุนค๊าบบบ

แต่ว่าพี่ๆ ชาว Sunny-Thailand ค๊าบบบ...
    ผมน้องใหม่มีความพร้อมที่จะรับสติ๊กเกอร์แล้วค๊าบบบ...
    เพราะผมไป meeting เกินตามกำหนดแล้วค๊าบบบ
    และจะไปต่อไปเรื่อย ถ้าไม่ติดธุระแบบจำเป็นสุดๆ
    อย่างนี้ผมมีคุณสมบัติพอจะรับสติ๊กเกอร์ป่าวครับ...
    ขอทุกท่านโปรดพิจารณาด้วยค๊าบบบบ :D:D:D

2. ras1

ras1 New Member Member

24
    5
    0
    ผมขอ 1ชุดครับแล้วจะให้ส่ง เงิน ทางใหน ผมอยู่แถวหน้า ซีคอน ครับ เบอร์โทร 084-0830211

3. Bach Contrabass

Bach Contrabass New Member Member

414
    176
    0
    ผมเป็นหนึ่งในสมาชิกใหม่ครับ ไปมิตติ้งมาได้2 ครั้งแล้ว และก้ได้สติกเกอร์มาในการมีทติ้งครั้งที่ 2 แล้วมิตติ้ง มีนา นี้ ก็จะหนีลูกไปอีก
    สติ๊กเกอร์เรื่องเล็กจริงจริง คลับสวยงามเพราะใจของสมาชิกมากกว่าครับ
    อยากให้ทุกคนมามิทติ้งกันดีกว่า

4. jojo9

3,936
    656
    0

สวัสดีค๊าบบบ คุณ ras1
    จริงแล้วสติ๊กเกอร์ เท่าที่ผมทราบมานั้น ไปรับวัน meeting อ่ะค๊าบบ...
    เพราะเราพี่น้องในคลับเดียวกัน ก็อยากทำความรู้จัก...
    และ สติ๊กเกอร์ ไม่มีความสำคัญกับคลับเท่าไหร่ครับ...
    เพียงแค่มีใจ จะมีสติ๊กเกอร์หรือไม่มีก็ได้...
    ที่ผมพูดมาเนี่ยผมยังไม่มีสติ๊กเกอร์เลยครับ
    ถึงแม้จะเข้ามาในคลับนี้ก็ปีกว่าแล้ว...
    แต่ไม่เคยไป meeting จนเมื่อได้ไป meeting ครั้งแรก ...
    ไม่เคยคิดจะงด meeting ถ้าไม่จำเป็นจริงๆ ...
    เรามาทำความรู้จักกับพี่น้องในคลับก่อนดีกว่ามั้ยครับ ...
    ยิ่งอยู่ในกรุงเทพด้วยอยากจะขอเวลาเดือนละ 1 ครั้ง
    คือ เสาร์ที่ 1 ของเดือน เป็นวัน meeting
    ส่วนเรื่องสถานที่ใกล้ปลายเดือนก็จะมีกระทู้บอกสถานที่ meeting กัน
    ติดตามกันได้ โดยแต่ละเดือนเราก็จะหมุนเวียนไปตามโซนต่างๆ
    ถ้าไม่สะดวกจริง ถึงเดือนไหนใกล้ซีคอน ก็ค่อยมาก็ได้ครับ
    ไม่มีการบีบังคับให้ไป meeting
    พวกเราทุกคนที่ไป meeting นั้นไปด้วยความสมัครใจค๊าบบบ
    :cool::cool::cool:

5. ras1

24
    5
    0
    ผมอยากไปร่วม มิดติ้งด้วยครับ แต่ไม่รู้ว่าจะไปติดต่อกับใคร แล้วมีค่าใช้จ่ายเท่าไร (งบน้อย) และที่สำคัญที่สุดและอาจจะเหมือนๆกับน้องใหม่ทุกคนคือ กลัวเข้าไปแล้วไม่รู้จะทำตัวอย่างไง จะมีคนคุยด้วนใหม แต่อย่างไงถ้ามีโอกาศหรือผมรู้จักพวกพี่ๆมากขึ้นกว่านี้ผมจะไปร่วมมิดติ้งด้วยแน่นอน

6. jojo9

3,936
    656
    0
    ได้ค๊าบบบ...พร้อมเมื่อไหร่ก็มา meeting กันค๊าบบ
    พี่น้องในคลับสบายๆ กันอยู่แล้ว รับประกันความฮา
    แรกๆ ผมก็ไม่รู้จักใครเลยค๊าบบ...
    เข้ามาคุยในบอร์ดเรื่อยๆ ก็จะรู้จักพี่น้องเพิ่มขึ้นเองค๊าบบ
    หรือถ้าเล่น msn ก็ add เข้าไปคุยกะพี่น้องได้ค๊าบบบ
    ส่วนเรื่องค่าใช้จ่าย...
    พี่หนุ่ม (ท่านประทาน) เคยบอกว่า เก็บวันล่ะ 10 บาท
    ถึงเวลาก็มา meeting ได้แล้วครับ เคยแพงสุด 350 บาทจ้า

7. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0

ผมก้อเคยเปนค้าบเข้าใจความรู้สึกดี ส่วนเรื่องค่าใช้จ่ายเราจะหาร้านที่ถูกแระอร่อย

ถ้าไม่เริ่มตั้งแต่ตอนนี้มานก้อจะไม่รู้จักคายค้าบบ

ไปไม่ถูกไม่มีเพื่อนคุย เดย์ 084-0102313
    :D

8. ras1

24
    5
    0
    ขอบคุณครับ ที่ให้คำแนนนำรับรองว่าผมจะต้องไปเจอพวกพี่ๆ ให้ได้ครับ แล้วเจอกัน ขอบคุณครับ

9. Bach Contrabass

Bach Contrabass New Member Member

414
    176
    0

ตอนผมจะไปครั้งแรกก็คิดเหมือนกัน แต่พอไปแล้วสนุกครับ อบอุ่นกว่าที่คิด
    แนะนำให้มาพบกันครับ อยู่บางนาเหมือนกัน อาจขับตามกันไปก็ได้
    089-2482444 ผมอยู่ในราม 2 ครับ

10. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    :D:D

11. NUM RE

NUM RE New Member Member

2,001
    497
    0
    รับได้ที่มิตติ้ง

12. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    :sad::sad::sad:

13. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113

:sad::sad::sad:

14. Ex-ProfLeZs

Ex-ProfLeZs Guest

0
    0
    0
    1 ชุดคับ เอาแปะจกหน้า ไปเอาวันมิตติ่งงับ

1 ชุดนะคับ ๆ

15. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    ขอ Number 026 อีกรอบได้มั้ยครับ กระจกแตกยังไม่ได้ติดเลย

16. nongsam

nongsam Active Member Member

690
    161
    43
    แฮ่ๆๆ

17. suchart boonjiam

suchart boonjiam New Member Member

1
    0
    0
    ผม suchart.b13 เป็นสมาชิกใหม่ สั่งสติ๊กเกอร์ใหม่ราคาเท่าไหร่ครับ........แบบว่าไม่ทราบจริงๆ อ่ะ .....และ มีกิจกรรม ไร ดี ๆ มั่งครับ .....แบบว่าอยากทราบ อ่ะ......มาชิกใหม่...

18. pizza racing

pizza racing New Member Member

1,576
    533
    0
    ฝากพี่ติ่ง เอาติกเกอร์ sunny-thailand ติดมือไปเผื่อสักชุด พร้อม no.087 เปลี่ยนกระจกหลัง ขอบคุณครับ

19. artto2you

artto2you New Member Member

19
    1
    3
    พี่ๆๆ คับ ผมก้ออยากได้สติ๊กเกอร์เหมือนกานคับ แต่พอดีว่าผมอยู่เชียงใหม่ ขับB11 คับ

พี่ๆๆ ช่วยส่งมาให้หรือว่ามีวิธีใดบ้างคับ

20. armkub

armkub New Member Member

46
    31
    0
    ผมขอสั่งสติ๊กเกอร์ด้วย 1 ชุด ครับแล้วต้องรับที่มิตติ้งหรือเปล่าครับขอทราบกฏกติกาด้วยนะครับ

21. omori

omori New Member Member

17
    14
    0
    ผมด้วยนะครับ ไงก็บอกรายละเอียด

22. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    ลองมามิตติ้งกานก่อนนะค้าบติ๊กเกอร์เรื่องเล็ก :D

23. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    พี่ๆ คับ ผมขอติ๊กเกอร์อีกสักชุดได้มั้ยครับ

จะเอาไปติด Civic อ่ะคับ

:D :D :D

24. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0

เย้ยยยยยยยยยยยยยยยยย เอาจิงดิ :eek::eek::eek::eek:

25. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0

จะรั่ว 10 รู ให้ดู ...

26. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    เอ.........คุ้นๆ นะ :D:D:D:D

27. jojo9

3,936
    656
    0
    งง...คร๊าบบบ :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
    อยากรู้จังงงงง :D:D:D

28. อภิเษก..โต..

อภิเษก..โต.. New Member Member

2
    2
    0
    ทำอย่างไรถึงจะได้ครับ ผมพึงมาสมัครเป็นสมาชิกใหม่ ผมขับB11 ครับ

29. ImpulseNaiO_HTT

2,136
    738
    0
    ขอเป็นรูๆ ด้วยได้มั้ยครับ ...

มามิตติ้ง มาพบปะพูดคุยกันก่อนน่ะครับ
    ซัก 3 ครั้ง ติ๊กเกอร์เรื่องเล็กน่ะคร้าบ...
    ลองมาแจมกัน แล้วจะรู้ครับว่า หนุกหนาน....

SR-FA-DAM ถูกใจสิ่งนี้
  30. ImpulseNaiO_HTT

2,136
    738
    0
    มาเน้นย้ำกันอีกที

สำหรับสมาชิกท่านใดที่ต้องการสติ๊กเกอร์

ทางคลับ อยากให้มามิตติ้งกันก่อน มาเจอหน้า

มาพบปะ สังสรรค์ พูดคุยกันก่อน ซัก 3 ครั้งก่อนนะ

คือโดยส่วนตัว ไม่อยากเห็นอย่างที่ผ่านๆ มา

มาเพื่อเอาสติ๊กเกอร์ไปแปะ สวยๆ เออเว่ยกรูมีคลับ

กรูมีพวกแล้ว ผมไม่อยากให้มันเป็นอย่างนั้นน่ะ

ขอให้สมาชิกใหม่ ทำความเข้าใจนิดนึงนะครับ

ส่วนจะเข้ามาพูดคุยแลกเปลี่ยนกันในบอร์ด ก็ตามสบายครับ

ไม่สะดวกไปมิตติ้งเราก็ไม่ว่า ...

และฝากถึงสมาชิกใหม่ ที่เคย ๆ มาเอาสติ๊กเกอร์ไป

อยากให้มามิตติ้งกันบ้าง เพราะเวลาผมเจอพวกคุณตามท้องถนน

ผมไม่รู้จักจริงๆ นะว่าคุณคือใคร

แล้วก็ขอวิงวอน บางคนที่เอาแบบไป copy แล้วตัดออกมาเอง

มันทุเรศอะครับ อย่าทำเลย นะครับบบบบ...

ขอบคุณครับ :D :D :D

นัยโอ

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้