มาลงชื่อ สั่งสติ๊กเกอร์ กัน

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย SR-FA-DAM, 1 พฤศจิกายน 2005

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. JOE-Champ

JOE-Champ New Member Member

2
    0
    0
    แหะๆ

2. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
    " สติ๊กเกอร์คลับ หรือ นัมเบอร์รถ ไปรับได้ในวันมิตติ้งเท่านั้น สำหรับสมาชิกใหม่
    ต้องมาครบ 3 ครั้ง ถึงจะได้รับ "

รายละเอียด ตางลิงแนบ นะคร้าบ...:D:D:D

http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=399218

3. anan panko

anan panko New Member Member

3
    0
    0
    พี่มีสติกเกอร์อีกไหมครับเท่าหัยครับ

4. anan panko

anan panko New Member Member

3
    0
    0
    ช่วยบอกราคาด้วยครับพี่
    ผมอยู่ปริมณฑล สาย 5 และจะไปเอาได้ที่ไหนครับ

5. [a]2 > T

[a]2 > T New Member Member

7
    1
    0
    ขอด้วยครับ แอดมาบอกด้วยคับ [email protected]

6. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    มามิตติ้งแล้วคุณจาได้เองนะค้าบบบบ :cool:

7. liverpool28

liverpool28 New Member Member

5
    0
    0
    มิตติ้งที่ไหนครับรบกวนแจ้งที่เมล์ [email protected] ด้วยนะครับขอบคุณครับ

8. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    สมาชิกใหม่ ท่านใดอยากมามิตติ้ง ติดตามข่าวสารได้ในบอร์ด นะครับ:)

9. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
    ตามนันั้นครับโผมมมมมมมม...:D:D:D

10. popsupergasB14

popsupergasB14 New Member Member

234
    39
    0
    เมื่อใหร่จะพิมพ์ เบอร์ใหม่ซักทีคับ เบอร์ผม เด็กล้างรถมันเอาไปหมดแล้ว 062 คาบ จัดพิมพ์เมื่อไหร่ บอก
    ด้วยคาบพี่ อยากติดเหมือนเดิมอะ:eek::eek::eek:

11. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    ว่าแต่รันนัมเบอร์รอบใหม่นี่ รันเบอร์ใหม่เลยหรือว่าไงครับพี่ อยากรู้ เพราะว่ายังอยากได้เลขเดิม คริ ๆ ๆ แต่ถ้ารันใหม่ก็แล้วแต่ครับได้หมด ยังไงหัวใจซันนี่ 100% อยู่แล้นนนนนนน

12. น้องพีชชี่

น้องพีชชี่ New Member Member

37
    1
    0
    พี่ครับสมัคร มาชิกยังไงอ่ะ ผมอยากอยู่คลับมั่งอ่ะ สั่งติ๊กเกอร์ด้วยครับ รบกวน ผู้รู้ตอบ ขอบคุงครับ

13. น้องพีชชี่

น้องพีชชี่ New Member Member

37
    1
    0
    แฮะ แฮะ..ได้แล้วมั้งครับ..

14. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    เข้ามาย้ำ เข้ามาเตือนอีกครั้งนึงว่า

"สติกเกอร์เรื่องเล็ก ใจเรื่องใหญ่"

ไม่ใช่ว่ามามิตติ้งเพื่อที่จะเอาสติ๊กเกอร์อย่างเดียว

ไปเพื่อติดเท่ๆ เท่านั้นนะครับ

ใครเป็นกรณีอย่างนี้ กรุณารู้ตัวเองด้วยนะครับ

อย่าให้ต้องพูดหลายทีเลย

กับอีกแค่มามิตติ้งแค่นี้ มันจะเสียอะไรหนักหนา???

ผมเห็นมาหลายต่อหลายคนแล้วนะครับ อย่าให้ต้องเอ่ยชื่อ...

ปล. สติกเกอร์เมื่อเอาไปแล้วก็รักษากันให้ดีๆ
    กล่าวคือ พยายามมามิตติ้งให้ได้ เพราะตอนคุณมาเอา
    คุณกระเสือกกระสนที่จะมาเอา โปรดเข้าใจไว้ด้วยนะครับ

15. DaySpeed

8,976
    822
    0
    ค้าบท่านโมษก งี้ผมลอกติ๊กเกอร์ออกต้องมามิตติ้งอีก 3 ครั้งถึงจาได้ใหม่ช่ายป่ะล่ะค้าบบ :D

16. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    ถูกต้องนะคร้าบ...ท่านที่ปรึกษา

เอางี้ได้มั้ยอ่ะ วันดีคืนดีผมไปเดินๆ

แล้วเจอรถที่ติดติ๊กเกอร์ Sunny Thailand

แต่ไม่เคยว่าจะเห็นมามิตติ้งเลย ผมลอกทิ้งได้มั้ยอ่ะครับ...

:D :D :D

อุอุ ล้อเล่นน่ะค้าบ...คุณไม่มาเรื่องของคุณ รู้ตัวเองละกานเนอะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 ธันวาคม 2007
  17. DaySpeed

8,976
    822
    0
    งี้ต้องทำรายชื่อเอาไว้เช็คตอนมิตติ้ง 5555+

18. Bach Contrabass

Bach Contrabass New Member Member

414
    176
    0
    สมาชิกใหม่ ขอมีสติกเกอร์ได้ไหม

ผมสมาชิกใหม่ครับ ขอมีสติกเกอร์ได้ไหม ติดต่อได้ที่ไหน อย่างไรช่วยแนะนำด้วยครับ เอา ชุดนึง 089-2482444 บาค ครับ

19. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    เจอๆๆๆๆๆ แบบว่าเดินไปเจอที่แปะมาแล้ว แล้วหายไป วนไปเวียนมาที่มหาลัยอะ
    เลยบอกไปละว่าเสาหน้านี้มีมิตติ้ง เขียนแปะไว้ 55555 ไม่รู้จะมาป่าวว ม.กรุงเทพสะด้วย

20. ImpulseNaiO_HTT

2,136
    738
    0

เจ๋งมากเลยนุ

เผื่อเค้าไม่ได้เข้าบอร์ด จะได้รู้

21. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0

การแจ้งมิตติ้งวิธีใหม่แหล่มเลย:D:D:D:D

บางคนก้อเข้านะแต่มะมา

22. เนสB11

เนสB11 New Member Member

9
    2
    0
    ขอด้วยคนครับ

23. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    สรุปว่าก็ไม่มา อุตส่าเขียนแปะให้รู้แล้วนะ :mad:

24. NJU

NJU New Member Member

294
    130
    0
    ลอกสติกเกอร์เลย นุ ทั่นโคสก สั่งการมา[/SIZE:D:D:D

25. joycontrol

joycontrol New Member Member

1
    0
    0
    ขอสั่งซื้อสติกเกอร์อีกได้มั้ยคะ สวยมากๆเลย ราคาทั้งชุดเท่าไหร่คะ
    (สมาชิกใหม่ น้องจอยค่ะ)

26. ImpulseNaiO_HTT

2,136
    738
    0
    แหม ใครน้อ ...

แต่เท่าที่จำได้นะ

เด็ก มกท.เนี่ย ณ ตอนนี้อ่ะ เจอแต่นุ คนเดียว

ส่วนน้องๆ คนอื่น ไม่รู้ไปไหนหมด...

เห็นเยอะมากๆ นะ มกท.รังสิตเนี่ย

:D :D :D

ช่างเค้าเหอะครับ รถเค้า ตัวเค้า ชีวิตเค้า...

จะมา ก็มา ไม่มาก็ไม่ต้องมา...

เนอะๆ

อยากให้มามิตติ้งซัก 3 ครั้งก่อนน่ะครับ

แล้วเจอกันวันมิตติ้งนะคร้าบ...

เพื่อให้เป็นไปตามเจตนารมย์ของคลับ นะครับ

jojo9 ถูกใจสิ่งนี้
  27. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    ตามนั้นครับ :)

28. DaySpeed

8,976
    822
    0
    อย่าคำนึงถึงเรื่องติ๊กเกอร์นะค้าบ แค่มีใจมาพบปะพูดคุยกานได้รู้จักเพื่อนใหม่ดีกว่าค้าบบบ :)

29. artto2you

artto2you New Member Member

19
    1
    3
    ผมอยากได้สติกเกอร์เหมือนกันคับ แต่ผมอยู่เชียงใหม่ ไปมิดติ้งไม่ได้ ทำใงคับ บอกด้วยน่ะคับ ขอบคุงมากๆๆๆ

30. PaRnKuNg

PaRnKuNg Guest

0
    0
    0
    MEETing

Meeting ครั้งต่อไปเมื่อไหร่คร๊าบ พอจาทราบป่าว

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้