มาลงชื่อ สั่งสติ๊กเกอร์ กัน

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย SR-FA-DAM, 1 พฤศจิกายน 2005

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. NUTTO.B11

NUTTO.B11 New Member Member

906
    112
    0
    จะไปขอตอนมิตติ้งนะครับแล้วเจอกันครับ NUTTO.B11

2. kampanart

kampanart New Member Member

18
    5
    0
    ของผม 1 ชุดคับ ยังทันมะครับ

wenkel ถูกใจสิ่งนี้
  3. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    ท่านที่สั่ง สติ๊กเกอร์ ไว้ อย่า ลืมไปรับได้ วันมิตติ้ง นะครับ ส่วนที่ไหน
    ติดตามได้ในบอร์ดเลย นะคร้าบบบบ :D :D :D :D :D :D

4. Ultramanz

Ultramanz New Member Member

24
    2
    0
    ขอด้วยคนนะคร้าบบบ

ส่วน มีทติ้งที่ไหน วันไหน ช่วยลงบอกทีนะคร้าบบบ

5. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    ขอแผ่นข้างหลังผมอันนึงคร้าบ

เมื่อวาน ไปล้างรถแล้วแม่มเอาน้ำแรงดันสูงฉีดใส่

ลอกหมดเลย เห่อๆ เซ็งๆ

6. backneo

backneo New Member Member

8
    2
    0
    ผมน้องใหม่ครับ N16 สีดำ ผมเอา สติ๊กเกอร์ ด้วยครับ

7. backneo

backneo New Member Member

8
    2
    0
    สั่งติกเอร์เพิ่ม

ผมสั่งเพิ่มให้เพื่อนอีกชุดนะครับ B14 อยู่สัตหีบ

8. krattana

krattana New Member Member

4
    3
    0
    อยากได้จังเยย......

9. ปรีดา_BOY

ปรีดา_BOY New Member Member

3
    0
    0
    ผมเพิ่งสมัครใหม่ แต่อยากได้บ้างน่ะครับ อยู่ต่างจังหวัดด้วยดิ เมลล์แบบมาให้ได้ป่าว
    [email protected]

10. Beer De

Beer De New Member Member

2
    1
    0
    มาใหม่คร้าบ
    ขอด้วย คร้าบ 1 ชุด

ขอบคุงฮับ

11. m_tattoo

m_tattoo New Member Member

6
    1
    0
    แร้วเมื่อไหร่จะไปมิตติ้งกันคร้าบบบ................

12. infared

infared New Member Member

3
    2
    0
    ว้า....อยู่ ตจว.อย่างผมคงอดแน่เลย อยากไป มีทติ้ง นะครับ แต่

ยังไม่รู้เลยว่าวันเวลาจะอำนวยหรือเปล่าถ้าผมไปได้แล้วรบกวนชวนผมคุยด้วยนะครับ

ผมพูดไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจ
    :p

13. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    มิตติ้งกันนะค้าบบ

14. cieang

cieang New Member Member

5
    2
    0
    ผมขอด้วยนะคับ หน้าหลังเลย ราคาเท่าไรอ่ะคับ แพงป่าว??

15. mayneo

mayneo New Member Member

6
    2
    0
    อยากได้คร้าบ มีตติ้งกันเมื่อไหร่คร้าบ

16. bee15

bee15 New Member Member

309
    57
    0
    ขอแจมสติกเกอร์ 1 ชุดคับ

ผม บี วัชรพล ขอแจมสติกเกอร์ 1 ชุด ด้วยคับแล้วจะมิตติ้ง วันไหนรบกวนด้วยนะคับ

17. เจท

เจท New Member Member

3
    1
    0
    สั่งสติกเกอร์

ผมเพิ่งสมัครใหม่ แต่อยากได้บ้างน่ะครับ อยู่ต่างจังหวัดด้วยดิ เมลล์แบบมาให้ได้ป่าว

18. เจท

เจท New Member Member

3
    1
    0
    สั่งสติกเกอร์

19. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    สั่งแล้ว อย่าลืมไปมิตติ้ง นะคร้าบบบบ

20. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    ช่ายๆ มามิตติ้งกันเยอะๆนะคร้าบ

เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ กันทั้งนั้นคร้าบ

ไม่ต้องกัวเหงา

กันเองอยู่แล้ว

21. Lazyplaying

Lazyplaying New Member Member

24
    7
    0
    ผม กัส คร๊าบบ ขอสั่งด้วยชุดนึงหน้าหลัง จะไปเอาวัน Meeting นะคร๊าบบ

22. KWAN B11

KWAN B11 New Member Member

146
    31
    0
    อยากได้จัง

23. >>5W.AUTO CAR<<

>>5W.AUTO CAR<< New Member Member

571
    18
    0
    โปนะคราบ.....ขอ1ชุดนะคราบ.....NUMBER.....077.....ขอบคุนคราบ.....แล้วจะมิตติงค์เมื่อไหร่คราบ.....:)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 พฤศจิกายน 2006
  24. liverpool28

liverpool28 New Member Member

5
    0
    0
    ผมอยากสั่งสติ๊กเกอร์ด้วยคนอะครับไม่ทราบว่ามิดติ้งที่ไหนอะครับ0814821909รบกวนทีครับ

25. liverpool28

liverpool28 New Member Member

5
    0
    0
    เอ๋รามอินทรา71อยากได้สติกเกอร์ครับ

:( ผมอยากสั่งสติ๊กเกอร์ด้วยคนอะครับไม่ทราบว่ามิดติ้งที่ไหนอะครับ0814821909รบกวนทีครับ

26. จอห์นเอาแผ่นหลังด้วยคับ......

27. จ้าวโลก

จ้าวโลก New Member Member

273
    171
    0
    ผมขอด้วยไดป่าว

อยู่หาดใหญ่ครับขอด้วยได้ป่าว นะ นะ
    ชื่อเด่น ครับ 081-2774409

28. Tranuki

Tranuki New Member Member

50
    1
    0
    สั่งด้านหลัง 1 แผ่นครับ เอาแบบความยาวเต็มกระจกหลังด้านบน B14 ครับ

29. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    ตอบแทนครับ รู้สึกว่าจะมีขนาดเดียวนะครับ

30. Tranuki

Tranuki New Member Member

50
    1
    0
    งั้น สงสัยต้องไปสั่งทำสะแล้วครับ เล็กๆ ไม่ได้ใจครับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้