ถามสมาชิกSUNNY THAILAND และผู้ที่คิดว่าจะมาอยู่กับSUNNY THAILAND (โปรดอ่าน)

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย BOAM...B12, 28 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    นี่ละความหมายของคําว่าSUNNY THAILAND :sad:

SR-FA-DAM ถูกใจสิ่งนี้
  2. bee15

bee15 New Member Member

309
    57
    0

ขอโทษที่มาตอบสายนะคับ แต่คงไม่สายที่จะบอกว่ารัก SUNNY-THAILAND คับ:cool: :cool: :cool:

Mr.โป๊ป@พรีเซีย 7000 รอบ ถูกใจสิ่งนี้
  3. RNN-B12

RNN-B12 New Member Member

972
    162
    0
    ตอนแรกก็ไม่คิดอะไรกับST แต่พอได้สนิทกับปู่เบิ้ม จนได้ปู่แล้ว

ก็เริ่มจิงจังแต่ก็มารังเรในใจ แล้วท่านประธานก็เข้ามาในชีวิต

ท่านคุยเป็นกันเอง จนมิตติ้งครั้งแรก ผมก็ได้ท่านประธาน

ตั้งแต่นั้นมา ผมก็เลยจาก ST ไปไม่ได้ :D :D

4. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    โชคดี ไม่มีกรู อิ......อิ:D :D :D :D

5. au_tourlek

au_tourlek New Member Lady Member

234
    51
    0
    +

+ + + ไม่ได้ขับซันนี่ แต่ก็เล่นแต่บอร์ดซันนี่ไทยแลนด์ เพราะที่นี่อบอุ่นที่สุดดดดดดดดดดด :D :D + + +

+ + + ถึงพักนี้จะไม่ค่อยได้ตอบกระทู้สักเท่าไร่ แต่ก็ยังรักนะจุ๊บๆ + + +

+

Ps....จากอดีต PR Sunny Thailand อิอิ :D :D

NHUM-YAI-JAI-DEE และ SR-FA-DAM ถูกใจสิ่งนี้
  6. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    งั้นตอนนี้ ใครเป็น PR ล่ะ ไอ้เฟิร์ตป่าว :D :D :D :D

7. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    :cool: :cool: :cool: :cool: :cool: :cool: :cool: :cool:

SR-FA-DAM ถูกใจสิ่งนี้
  8. au_tourlek

au_tourlek New Member Lady Member

234
    51
    0
    +

+ + + ที่บอกว่าเป็นอดีต เพราะช่วงนี้ม่ะค่อยมีส่วนร่วมเท่าไหร่ เพราะไม่ค่อยได้เข้าบอร์ดอ่ะ :p :p + + +

+ + + ช่วงนี้ก็มอบหน้าที่ให้พี่ๆน้องช่วยๆกัน PR กันไปก่อน ผอมเมื่อไหร่จะมาทวงตำแหน่งคืน 555 (เกี่ยวมะเนี่ย) :D :D + + +

+ + + ส่วนเฟิร์ต รับฝ่ายเอนเตอร์เทนสมาชิกผู้ชายอยู่นี่ :D :D + + +

+

PS. ยังไงก็รักนะ จุ๊บๆ:) :)

9. roj_1234

roj_1234 New Member Member

232
    89
    0
    เต็มใจครับ

ครั้งแรกที่เข้ามาคือรถมีปัญหา ตอนนี้วิ่งฉิวเลยคับ
    เพื่อนๆช่วงกันตอบดูอบอุ่นดีคับ
    ตอนนี้ผมเข้าเน็ตต้องเปิด เข้ามาอ่านในบอร์ดก่อนอย่างอื่นเลยคับ

เรื่องมีตติ้งผมยังไม่ได้ไปเลย เพราะว่าบ้านผมอยูชายแดนปากเกร็ด-ปทุมธานี อ่ะ
    ถ้ามาโซนปากเกร็ด หรือบางบัวทอง ผมไปแน่นอนครับ

รักนะจุ๋บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

NHUM-YAI-JAI-DEE และ SR-FA-DAM ถูกใจสิ่งนี้
  10. beerosaur

beerosaur New Member Member

17
    13
    0
    เบียร์คนนึงล่ะที่ไม่ค่อยมีเวลาเท่าไหร่

ช่วงหลังห่างหายไปนานนนนนนนนนนนมากกกกกกกกกกกกก

ว่างเมื่อไหร่ก็เข้ามาตอบบ้าง ไปมีตติ้งบ้าง (ตามโอกาสอำนวย)

โดยส่วนตัว "สติ๊กเกอร์ไม่สำคัญ"...." รู้จักกันไว้นี่ดีที่สุด "

ขนาดขายซันนี่ไปแล้ว ก็ยังเข้ามาบอร์ดนี้ ถึงจะตอบบ้าง อ่านอย่างเดียวบ้าง

หลายคนอาจไม่รู้จักเบียร์ แต่สมัยโน้น เบียร์ก็เป็นคนนึงล่ะที่คลับว่าไง ก็ว่ากัน

รู้จักพวกพี่ๆน้องๆ บางคนมานาน ตั้งแต่สมัย SS จนมาเป็น ST

ขอบอกเลยว่า อยู่ ST ด้วยใจครับ (ถึงตอนนี้รถเปลี่ยนไปแล้วก็เหอะ)

NHUM-YAI-JAI-DEE, jojo9 และ Mr.โป๊ป@พรีเซีย 7000 รอบ ถูกใจสิ่งนี้
  11. พันหก

พันหก New Member Member

45
    3
    0
    ทุกอย่างเต็มใจให้เธอ

Mr.โป๊ป@พรีเซีย 7000 รอบ ถูกใจสิ่งนี้
  12. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    ไมว่าคุณจะอย่ที่ไหน
    ที่นี่คือสื่อกลางที่สําหรับพูดคุย ปรึกษาหาหรือกัน

13. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    ถะ ๆ ๆ ๆ ๆถูกต้องนะคร๊าบบบบบบบบ :D

14. เต็มใจครับแต่ไม่ค่อยว่างเพราะมีครอบครัวและงานที่ต้องดูแลอยู่มากจริงๆ

NHUM-YAI-JAI-DEE ถูกใจสิ่งนี้
  15. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0
    เต็มใจและดีใจครับที่ได้เป็นส่วนหนึ่งของ ST ไปมิตติ้งมา 3 ครั้งรู้สึกดีครับ

ถึงแม้จะได้คุยด้วยบ้าง หรือ ไม่ได้คุยบ้างแต่ก้อไม่รู้จะคุยอะไรด้วย

เพราะไม่ค่อยสนิทและไม่รู้จักไครเท่าไร

สรุป ยังไงก็
    SunNy THailaND ครับ

NHUM-YAI-JAI-DEE และ jojo9 ถูกใจสิ่งนี้
  16. SuperTI

SuperTI New Member Member

534
    383
    0
    เอ่อ... ผมไม่เคยมิตติ้งเลย แต่เข้ามาอ่าน(อย่างเดียว) อยู่บ่อย ๆ

แล้วผมก็ชอบสะแหรนหน้าตัวเองไปอู่น้าติ่งเป็นพัก ๆ ..... (เวลารถเจ๊ง)

ผมใคร่ขออนุโมทนา ในการเข้าเป็นสมาชิกสักตัว ได้มั๊ยอ่า คับ ฮ่าๆๆๆ

jojo9 ถูกใจสิ่งนี้
  17. De@thNotez

De@thNotez New Member Member

1,017
    69
    0
    แล้วในความคิดพวกพี่ๆ พวกพี่ๆมองผมเป็นส่วนหนึ่งของ ST หรือยัง เด็กน้อยสงสัย

อยากรู้ จะได้มีคลับกะเค้าซะที

18. TOP_B14

TOP_B14 New Member Member

42
    4
    0
    อ่านกระทู้นี้แล้วโดนมากๆ เพราะส่วนตัวแล้วเข้า ST ทุกวัน
    มีโพสกระทู้บ้าง แต่ไม่เคยไปงานมีตติ้งเลย เพราะภาระกิจมากมาย

ไม่มีใครบังคับให้เข้ามาแน่นอน เข้ามาด้วยใจรัก มาแชร์ข้อมูลข่าวสาร
    เพื่อรถที่เรารัก เพราะรักซันนี่มากใช้มาตั้งแต่ป้ายแดงเพิ่งได้ใบขับขี่
    จนตอนนี้ 10 ปีพอดี ไม่คิดขาย และยังจะใช้ต่อไป

ของแต่งต่างๆ ก็ได้จากในเวบนี้แหละ เทคนิคต่างๆ ก็ที่นี่อีก
    เวบนี้แหละ ถูกใจใช่เลย ยังไงจะหาโอกาสไปงานมีตติ้งนะครับ

19. tuor-tuor

tuor-tuor New Member Member

20
    6
    0
    ผมเองก็ยังไม่มีโอกาส ไปมิดติ้งเลยครับ เพราะช่วงนี้เทรนหนัก ถ้าเทรนเสร็จแล้ว มีโอกาส จะไปร่วมดื่มด้วยกันแน่นอน confirm คร๊าบบบบ

ผมเองโดยส่วนตัวก็เข้ามาอ่านกระทู้ และ ซื้อของ เป็นประจำ ผมขอขอบคุณ ST อย่างมาก ที่ทำให้ผมรู้ จักรถตัวเองมากขึ้นครับ ขอบคุณมากๆๆครับ

20. BOAM...B12

5,057
    775
    0
    ทุกคนที่เข้ามาพูดคุยคือส่วนหนึงของที่นี่
    เพียงแต่คุณให้ความสําคัญกับกลุ่ม Sunny Thailand แค่ไหน
    มันอยู่ที่ตัวคุณ:D

21. extrajeab

extrajeab New Member Lady Member

1,354
    511
    0
    ถ้าใจเป็น sunny ก็ไม่ต้องให้ใครมองเราค่ะ

NHUM-YAI-JAI-DEE และ jojo9 ถูกใจสิ่งนี้
  22. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0

โดน ตรง ใจ เลย ค้าบบบบ

23. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    ผมมองไม่เหมือนคุณนะครับ ผมไม่ได้มองว่า การเป็นส่วนหนึ่งของที่นี่
    จะต้องมีคลับอยู่ ถ้าคุณรู้สึกดีกับที่นี่จิงๆ แล้วคุณจะรู้ว่า สิ่งที่สำคัญที่สุด
    คือมิตรภาพที่ดีของทุกคนที่นี่ แค่นี้ละกันครับ ขำๆ

24. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    รถเหมือนกันเลยคร๊าบบบบบ :D

คำคม สุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด ไม่น่าเชื่อ:D

25. De@thNotez

1,017
    69
    0

ขอบคุณคับทุกๆ คนสำหรับคำตอบ

คำตอบได้ใจจิงๆ อย่างงี้รักตาย เลย

ส่วนคำตอบในใจผม ไม่รัก ST จะไปรักคัยที่ไหนได้ ทุกๆวันต้องเข้าบอร์ดก่อนเลย
    ไม่รู้ทำไมสุขใจที่ได้อ่าน ได้พูดคุยกันในบอร์ดแห่งนี้

รัก ST จิง คับ แม้จะยังไม่สามารถไปมีตติ้งได้ก็เหอะ ไปได้เมื่อไร ไม่พลาดแน่นอน
    :cool:

26. De@thNotez

1,017
    69
    0

สงสัยจะได้แฝด 3 อิอิ :D :D :D

27. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    มาดูๆๆ

28. TOP_B14

TOP_B14 New Member Member

42
    4
    0
    เคยเจอกันครั้งนึงที่ร้านแก๊ส คลอง3 จำได้ป่าว แอบไปด้อมๆมองๆ
    แต่จนป่านนี้ก็ยังไม่ได้ติดเลย

29. BOAM...B12

5,057
    775
    0
    กระทู้นี้เขาดีจิงๆ
    อ่านกี่ครั้งก็ไม่เบื่อ

30. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    :cool: :cool: :cool: :cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้