ถามสมาชิกSUNNY THAILAND และผู้ที่คิดว่าจะมาอยู่กับSUNNY THAILAND (โปรดอ่าน)

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย BOAM...B12, 28 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    เด็กพี่หรือเด็กผม อิอิอิอิ:D

SR-FA-DAM ถูกใจสิ่งนี้
  2. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    ไหนเด็กๆ อิอิ

คนตายเดินได้ ถูกใจสิ่งนี้
  3. peterfit

peterfit New Member Member

14
    1
    0
    ผมอยูภูเก็ต ทำพันพรือตอได้เห็นพวกพี่ๆมั้ง สมาชิกที่อยู่ภูเก็ตพบsunny b14สีบรอน กท778บีบแตรทักกันมั่งนะครับ

golf_zahh ถูกใจสิ่งนี้
  4. มา ด้วยความเต็มใจ คร้าบบบบบบบบ :D:D:D:D

5. kaniko

kaniko New Member Member

73
    53
    0
    สวัสดีค่ะ ชื่อกานต์ เป็นสมาชิกใหม่ค่ะ
    อยากบอกว่ามาเข้าบอร์ดนี้ด้วยความเต็มใจค่ะ
    โดยปกติแล้ว จริงๆแล้วเราเป็นคนที่ไม่ค่อยสนใจเรื่องรถยนต์เท่าไหร่
    โดยเฉพาะยิ่งเรื่องเครื่องยนต์กลไก การดูแลรักษารถยนต์
    การแก้ไขปัญหา เวลารถยนต์มีปัญหา เพราะจะมีพี่ชายคอยช่วยดูแล
    เรื่องนี้ให้ แต่พอดีพี่ชายไม่อยู่ไปเรียนต่อ เราเลยต้องขับรถเอง
    และดูแลรถเองด้วย...แบบ ไม่รู้อะไรเล๊็ยยยยยยยย...(เพิ่งขับได้ 2 อาทิตย์เองค่ะ)
    ก่อนไปเรียนต่อพี่ชายเลยแนะนำว่า ให้เข้ามาเล่นเวปบอร์ด
    sunny Thailand ดูนะ จะได้ศึกษาวิธีการดูแลรถและการแก้ปัญหาต่างๆ
    เกี่ยวกับรถ ก็ยังไม่ค่อยรู้อะไรมาก ส่วนใหญ่จะเข้ามาอ่าน เพิ่งมาสมัคร
    สมาชิกก็วันนี้แหล่ะค่ะ.....ไว้มีโอกาสจะขอไปร่วมกิจกรรมด้วยนะคะ

golf_zahh ถูกใจสิ่งนี้
  6. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0

ยินดีต้อนรับค้าบบบบบ

เข้ามาคุยในบอร์ดบ่อยๆนะค้าบบบบ
    :D

7. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0

รับทราบครับ:D:D:D:D:D

SR-FA-DAM และ คนตายเดินได้ ถูกใจสิ่งนี้
  8. kaniko

kaniko New Member Member

73
    53
    0
    ขอบคุณมากค่ะ ช่วงนี้เข้ามาดูทุกวันเลย

บอร์ดที่นี่อบอุ่นดีจังค่ะ..:):)

9. อาบัง

อาบัง New Member Member

699
    448
    0

ยินดีต้อนต้อนรับครับ
    ที่นี่มีแต่ความอบอุ่น...และรอยยิ้มครับ

10. pizza racing

pizza racing New Member Member

1,576
    533
    0
    มิตรภาพมีมากมายใน Sunny Thailand :D:D:D

11. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0

เอามาให้อ่านกันอีก กินใจ ซึ้งๆ:cry::cry::cry::cry::cry:

12. best1978

best1978 New Member Member

4
    0
    0
    เพิ่งเข้ามาเป็นครั้งแรกอ่ะครับ พี่ๆเขบอกมา เพิ่งได้ปี2000มายังไม่รู้จักมันเท่าไรเลย

13. carmodifly

carmodifly New Member Member

176
    35
    0
    ผมมาเป็นสมาชิกก็นานนะแต่ไม่รู้จำกันได้ไหม แต่ที่แน่ๆๆผมเต็มใจมาสมัครไม่เคยคิดอะไรมากครับ เรื่องสติกเกอร์ผมอยากขอว่าอย่าเอามาเป็นเรื่องใหณ่เลยครับผมไม่เคยไปมิตติงผมก็ไม่ได้เหมือนกันเพราะผมเป็นสมาชิกต่างจังหวัด แต่ไม่ใช่ประเด็นทำให้ผมไม่เข้ามาดูกระทู้เลยผมก้มาเป็นประจำตอบบ้างไม่ตอบบ้างตามกาลเวลา ถ้าเราเอาเรื่องนี้มาถกกันมากๆจะทำให้แตกแยกนะครับ ผมคิดว่าน่าจะใจเย็นๆกันนะครับผมอ่านแล้วบางที่ก็รู้สึกไม่ดีเลยครับ.........ขอบคุณครับจากคนไกลครับ

14. AuSi_Mania

AuSi_Mania New Member Member

158
    42
    0
    ใช้มานานเป็นสิบปี แต่งก็ไม่ได้แต่ง อยากเข้า Club เพื่อแลกเปลี่ยนประสบการณ์และความรู้ เข้ามาพักนึงแล้ว แต่ลืม Password ก็เลยไม่ได้เข้ามา (ไม่ได้เล่นเนตด้วย)

ขอความกรุณาทุกคนด้วยนะคะ (เพราะไม่คิดจะเปลี่ยนเป็นอย่างอื่นแล้ว) :)

NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  15. DaySpeed

8,976
    822
    0

เข้ามาพูดคุยในบอร์ดบ่อยๆนะค้าบบบบ

จาได้มะเขินกาน
    :)

16. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    ว่ะว่ะว่ะว๊าววววววววววว

ยินดีต้อนรับ พี่น้อง ๆ ใหม่ ๆ นะค้าบ...

:D :D :D

17. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    :eek::eek::eek: บร้าๆๆๆๆ

18. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    ไหน ๆๆๆ มีไร กัน :D:D:D:D

19. AuSi_Mania

AuSi_Mania New Member Member

158
    42
    0

ขอบคุณค่ะ:D

jojo9 ถูกใจสิ่งนี้
  20. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,717
    819
    113
    โปรดอ่าน กันนิดน่ะค้าบ :D

21. Bew_Nissan

Bew_Nissan New Member Member

154
    158
    0
    สวัสดีค่ะ
    มาสมัครเป็นสมาชิกที่ SUNNY เองค่ะ
    มาสมัครและแนะนำตัวอย่างเป็ฯทางการก็วันที่ได้ "เจ้าคราม"
    มาล่ะค่ะ ก่อนหน้านั้นก็แวะเวียนมาอ่านและทักทายบ้าง เล้กๆน้อยๆนะค่ะ
    และเลือกที่จะเป็นสมาชิก sunny เพราะมองๆ หาเก๋งอยู่ และคิดว่านี่ล่ะน่าจะช่วยเราได้ดี
    เวลามีปัญหา ก็น่าจะมีที่เพิ่งได้ (อู่ที่สมาชิกที่ทุกๆๆคนมั่นใจ) อิอิ
    สรุปเต็มใจค่ะ รักนิสสัน จะเก๋งหรือกระบะ ก็นิสสัน
    สรุปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปป
    เต็มมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม
    ใจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจ
    และ
    ตั้งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
    ใจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจ

22. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    ยินดีต้อนรับอย่างเป็นทางการครับ

23. DaySpeed

8,976
    822
    0
    มะทันอ้วนตั๋นเลยว่ะเที่ยวนี้ :D

24. jaroon5555

jaroon5555 New Member Member

114
    3
    0
    มาด้วยใจครับพี่น้องครับ............................... ป้วนๆๆๆๆ เปียนๆๆๆๆ อยู่แถวๆๆๆๆๆ บรอดนี้เป็นระยะๆๆๆๆๆๆ ยังไม่มีความรู้มากนักเลยไม่ค่อยได้แจมอ่ะครับ......................... แต่ก่อนก็เคยใช้ B11 รุ่นนำเข้า 3 ประตูอ่ะครับ ถือว่าเป็นรถคันแรกของชีวิต แต่ก็มีเหตุให้เป็นต้องจากอ่ะครับ...................... (เป็นรถที่ดูแลง่าย ไม่จุกจิกอ่ะครับ.....................)

25. armkub

armkub New Member Member

46
    31
    0
    ผมมาด้วยความเต็มใจ และรับทราบตามกฎกติกา มีโอกาสจะไปร่วมมิตติ้งและกิจกรรมนะครับ

26. chutikan

chutikan New Member Member

48
    66
    0
    สวัสดีค่ะชุ b14ลพบุรี มาสมัครได้สักพักแล้วแต่ไม่ได้เข้ามาคุยกับพี่ๆในบอร์ดนี้เลยยังไงพี่ๆก็ให้ความเมตตราน้องใหม่ที่ยังไม่รู้กฎกติกาด้วยนะค่ะ สงสารเด็กตาดำๆนะค่ะ

27. DaySpeed

8,976
    822
    0

ยินดีต้อนรับจ้ะ ขอบคุณสำหรับเงินบริจาคด้วยนะค้าบบบบ

ว่างๆก้อคุยในบอร์ดบ่อยๆนะค้าบบบ
    :)

28. pizza racing

pizza racing New Member Member

1,576
    533
    0
    ยินดีต้อนรับครับทุกคนที่มาด้วยใจ อบอุ่นๆ

29. chutikan

chutikan New Member Member

48
    66
    0

ค่ะ ถ้าชุรู้เร็วกว่านี้ซักเดือนทำเรื่องขอที่วัดพระบาทน้ำพุได้เลยมีแรงขน เท่าไรไปได้เลย แต่การทำเรื่องขอต้องใช้เวลา:(

30. DaySpeed

8,976
    822
    0

มะเปนรายคราวหน้ายังมีอีกแน่นอน :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้