ถามสมาชิกSUNNY THAILAND และผู้ที่คิดว่าจะมาอยู่กับSUNNY THAILAND (โปรดอ่าน)

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย BOAM...B12, 28 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    :p:p:p:p
    เหมือน กานนน

2. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0

เราฟัง แต่บอดี้ สแลม เน๊อะ พี่ :D:D:D:D

3. Mister Super Saloon

Mister Super Saloon New Member Member

468
    131
    0
    บอดี้ สแลม หรือ อนันต์ บุนนาคค๊าบ พี่ติ่งง

อะ ล้อเล่งๆๆ อิอิ

SuperTI, SR-FA-DAM, NEXTWEEK และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  4. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    ใช่เลย ๆ อินเทรนโคตรร

5. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    :D:D:D:D:D

6. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0

ใครอ่ะ ไม่รู้จักจิงๆ :D:D:D:D

ก้อมันรุ่น เรา เน๊อะ พี่ :D:D:D:D

7. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0
    เอาขึ้นมาอีกที

ว่าพี่ติ่งวัยรุ่นอยู่ อิอิ

NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  8. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    ก็ วัยรุ่น มัน เยอะ

เรื่อง เฮ ฮา มัน เลย แยะ

SR-FA-DAM, NEXTWEEK และ golf_zahh ถูกใจสิ่งนี้
  9. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    :D:D:D:D

10. อาบัง

อาบัง New Member Member

699
    448
    0
    เข้ามาหาความอบอุ่น...........และรอยยิ้ม
    เวลามีปัญหาก็เจอ...............ทางออก
    เวลาเหงาก็มี.......................เพื่อนคุย
    เพราะเราคือครอบครัว........ซันนี่ไทยแลนด์

NEXTWEEK และ golf_zahh ถูกใจสิ่งนี้
  11. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    แจ่ม คร้าบบบบบ :D:D:D:D

12. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    แหล่มเลยจ้า

13. cp_chin69@hotmail.com

[email protected] New Member Member

318
    74
    0
    ผมรู้จัก ST เนี้ยะมาได้ 2 ปี เคยใช้ B-11 มาแล้ว 1 คัน แต่ขายไปแล้ว เพราะมีปัญหาเยอะ แต่ผมก็จำชื่อคนในคลับนี้ไม่ได้สักทีว่าชื่ออะไร เค้าพูดจากับผมดีมาก ทั้งๆที่ไม่เคยเห็นหน้ากันเลย แนะนำเรื่องรถหายอย่าง แม้กระทั่งเรื่องซุ้มล้อเพราะผมติดปัญหามาก ใส่ขอบ 15 แล้วติด เค้าก็ช่วยแนะนำผมอีกเหมือนกัน แนะนำอู่พี่ติ่งให้เข้าไปทำด้วย แต่ผมก็ไม่ได้ไปทำเพราะรถมันมีปัญหาจนผมต้องให้คนอืนไป จนคันที่ใช้ปัจจุบันเนี้ยะ ก็เลือก B-11 มาใช้อีก 1 ครั้ง และก็ได้ POST ถามปัญหาไว้เยอะเหมือนกัน ก็ได้รับคำตอบที่ดี จนแก้ไขปัญหาได้ ผมเข้ามาอ่านเกล็ดความรู้ใน ST ทุกวันครับถ้าผมมีเวลา จนผมอยากจะไปมิตติ้งด้วยเหมือนกัน มีปัญหาหลายอย่างครับที่ผมอยากรู้จากผู้มีประสบการณ์เรื่องรถมากๆ ครับ ผมเองก็บอกได้เลยว่า ความรู้เรื่องรถของผมนั้นยังปลายแถวมากนัก ก็เลยมีคำถามเยอะหน่อยนะครับ เรื่องสติ๊กเกอร์นั้นไม่สำคัญเท่าไหร่ครับ สติ๊กเกอร์บอกสถานะเราอย่างเดียว แต่สำคัญที่จิตใจ ความมีน้ำใจของสมาชิกคลับ ST ครับ ยิ่งใหญ่ที่สุด ขอให้สมาชิก ST ทุกท่าน มีแต่ความสุข ความเจริญครับ หวังว่าถ้ามีโอกาศผมขอไปมิตติ้งด้วยนะครับ (ผม [email protected] สมาชิกใหม่ ยังไม่ได้ไปมิตติ้งครับ รอรถสมบูรณ์อีกนิดนะครับ เพราะซื้อมือสองมาครับ ขอแก้งานก่อนครับผม)

SuperTI, NEXTWEEK และ golf_zahh ถูกใจสิ่งนี้
  14. cp_chin69@hotmail.com

[email protected] New Member Member

318
    74
    0
    ถ้ามีอาการอะไรหนักมากๆจะรบกวนไปใช้บริการอู่คุณติ่งหน่อยนะครับผม

15. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    บังพูดอย่างนี้ ก็สวย ซิ คร๊าบบบบบบ
    :D:D:D:D:D

16. s_vorachai

s_vorachai New Member Member

33
    14
    0
    lสวัสดีครับ
    ผมพึงสมัครไปมาดูในwabก็มีประโยชนครับ
    เลยสมัครครับ มีไรบอกได้ครับ
    (^-^)

SuperTI และ NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  17. naze

naze New Member Member

88
    7
    0
    เข้ามาดูซักครึ่งปีละครับ
    ตอนนี้ก็ใช้ B12 อยู่
    สติ้กเกอร์ไม่ได้สนใจอะครับ ก็ไม่คิดเอาไปอวดใครเพราะผมเองไม่คิดว่ามันสำคัญ เท่ากับความจริงใจหรอกครับ
    เพื่อนๆในนี้หลายๆ คน ก็ช่วยให้ข้อมูลอะไรหลายๆ อย่าง เวลาคนอื่นๆมีปัญหา เราช่วยได้เราก็ช่วยกัน
    ผมเอง ไม่สามารถไป meeting ได้เพราะเสาร์ อาทิตย์ ทำงานครับ แต่ก็ดีใจที่เข้ามาร่วมในสังคมนี้ครับ

golf_zahh, BOAM...B12 และ NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  18. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    อยู่ ที่ใจครับ เยี่ยม

19. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    ใจๆ

SR-FA-DAM และ golf_zahh ถูกใจสิ่งนี้
  20. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0

ตามหาใจหยอพี่:D:D:D:D:D

21. Gotzilla27

Gotzilla27 New Member Member

121
    39
    0
    ถามสมาชิกSUNNY THAILAND และผู้ที่คิดว่าจะมาอยู่กับSUNNY THAILAND

เป็นสมาชิกใหม่ครับ อยากมีเพื่อน อยากมีพี่ อยากมีน้อง ถึงแม้ยังไม่เคย Meeting แต่ก็อยากมีครอบครัวอีกครอบครัวให้เรา ให้รถเรา ครับ ฝากตัวครับพี่ๆ ถ้ามี Meeting ที่ไหนจะตามไปครับพี่ ให้สมกับที่เรามีทีม Sunny Thailand ครับ ด้วยความรักและเคารพทีมครับ :cry::cry:

22. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    ซึ้ง

23. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    จะร้องไห้ มันอบอุ่น:D:D:D:D

24. pizza racing

pizza racing New Member Member

1,576
    533
    0
    ให้ความจริงใจไปแล้ว.....ได้ความจริงใจกลับมามากมาย
    ให้มิตรภาพไปแล้ว.....ได้มิตรภาพกลับมามามาย
    :D:D

SuperTI ถูกใจสิ่งนี้
  25. SuperTI

SuperTI New Member Member

534
    383
    0
    ผมมาด้วยใจ แต่กลับไปด้วยบวกค๊าบบบ

SR-FA-DAM ถูกใจสิ่งนี้
  26. yaguzafuji

yaguzafuji New Member Member

2
    0
    0
    เข้ามาด้วยใจรักครับ

27. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
  28. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    ของเขาดีจริงๆ

29. NHUM-YAI-JAI-DEE

5,649
    852
    113
    อิ อิ อิ

30. viola_boyz

viola_boyz New Member Member

19
    11
    0
    เป็นจริงอย่างข้อความข้างบนหรือไม่เคยได้สัมผัส
    แล้วจะต้องทำไงบ้างล่ะครับ
    อย่างพึ่งต่อว่ากันนะครับอยากรู้จิงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้