ถามสมาชิกSUNNY THAILAND และผู้ที่คิดว่าจะมาอยู่กับSUNNY THAILAND (โปรดอ่าน)

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย BOAM...B12, 28 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    อยุ่ ใน กระทู้

รวมรุป มีตติ้ง ที่ ปัก หมุด ไว้ คร๊าบ พี่น้อง

BumpBy ถูกใจสิ่งนี้
  2. fan

fan New Member Member

11
    1
    0
    ดีครับผมพิ่งมาสมัครแลวผมจะรู้ได้ไงว่าผม อย่ลำดับที่เท่าไรอะ ถ้ายังไงช่วยรบกวน บอกหน่อยนะครับ backlcat@hotmail นี่คือmil ของผม ผมชื่อโอ๋ นะครับฝากตัวด้วยคับ

NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  3. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    เดี๋ยว ที่ ปรึกษา เดย์

จัด ให้

โพส ใน กระทู้ หมายเลข ให้ ครับ

4. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    ลำดับที่ไม่สำคัญครับ

มามิตติ้ง มาเจอเพื่อนฝูง มาพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์ SUNNY เท่านั้นคร้าบ

แล้วเรื่องสติกเกอร์ เรื่องนัมเบอร์ ค่อยว่ากันทีหลังครับ

สรุป มามิตติ้งก่อนคร้าบ...

5. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0

ถอก ถอก ถอกต้องนะคร๊าบ:D:D:D:D

6. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    :D :D :D

7. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    แนะนําสมาชิกใหม่อ่านกันซะ;)

8. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    ตามสมาชิกเก่า มาอ่าน

9. golf_zahh

1,815
    498
    0
    อ่านตามรุ่นพี่ๆครับ

10. โจRTM

โจRTM New Member Member

498
    326
    0
    ผมเพิ่งเข้ามาสมัครครับ เพราะเพิ่งซื้อรถมาใช้แล้วเกิดปัญหาครับไม่รู้จะไปซ่อมที่ไหนเพราะคันเก่าใช้ บี 13 อยู่ครับแล้วมาซื้อเพิ่ม บี 14 เลยงงครับเครื่องหัวฉีดเลยเข้ามาสมัครและตั้งกระทู้ถามพวกพี่ครับ เพราะการทำเป็นชมรมอย่างนี้มันดีมากเลยครับ แล้วคำตอบทีได้ก็ถูกต้องตรงแผงทุกประเด็นครับ ผมหวังว่าคงไม่ว่านะครับที่เข้ามามีเรื่องรบกวนบ่อยๆนะครับ ส่วนเรื่องมิตติ้งนะครับผมว่าจะไปรายงานตัวบ้างครับถ้ามีโอกาสนะครับ แต่ขอให้มาที่ใกล้ๆหน่อยนะครับ มือใหม่หัดแรงครับ พักอยู่ลาดพร้าวครับโชคชัย 4 ทำงานที่โรงกษาปณ์ รังสิตครับ จะเข้ามาติดตามที่มิตติ้งเรื่อยๆนะครับฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ SUNNY-THAILAND จงเจริญครับ วันนี้เข้าไปดูที่พี่ติ่งเขาให้สั่งสติกเกอร์ครับอยากมีบ้างไปซื้อที่ร้านพี่ติ่งได้ไหมครับ ฝากด้วยนะครับ เจริญๆๆๆๆๆครับผม

11. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    ขอเปนมามิตติ้งกัน ทำความรู้จักกันก่อนดีกว่าค้าบบบ

ส่วนเรื่องติ๊กเกอร์มานเรื่องเล็กค้าบบ

ไม่อยากให้คิดแต่เรื่องติ๊กเกอร์อ่ะค้าบ

ถ้าได้ไปแล้วไม่รู้จักกันจามีความหมายอารายค้าบบ
    :D

ติ๊กเกอร์เยอะจังกรู อิอิ

12. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    สติกเกอร์นะเมื่อไรก็ได้ครับ
    จริงๆแล้วตัดเองก็ได้จริงไหมครับ
    มันมีมากกว่าความเท่ครับ
    ลองมามิตติ้งซิครับ
    แล้วคุณจะรู้จักความหมายของคําว่าSUNNY-THAILANDครับ;)

13. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    คุยไรกันไม่สน
    นาทีนี้กรูจะยึดบอร์ด 5555555

14. ImpulseNaiO_HTT

2,136
    738
    0
    ถูกต้องนะคร้าบ

ตัดเมื่อไหร่ก็ตัดเองได้

แต่เคยเห็นอยู่คัน พูดตรงๆ ตัดได้ทุเรศ มากกกกก...

แหม SUNNY THAILAND ตัวเบ่อเร่อ

อายเค้ามั้ยนั่น ไม่รู้ตอนนี้จะเข้ามาอ่านรึป่าว

เอ้าๆ มาๆ ทำฟามรู้จักกันก่อนคร้าบ ติ๊กเกอร์เรื่องเล็ก

แต่เรื่องเจี๊ยวเล็ก เรื่องหย่ายยยยยยยย...

15. Mister Super Saloon

Mister Super Saloon New Member Member

468
    131
    0
    ผมมาด้วยใจ และ ด้วยความที่อยากมีเพื่อนผ้อง ที่ใช้รถยนต์รุ่นเดียวกัน เพื่อเอาไว้แลกเปลี่ยน ความรู้ความคิดเห็น และ พร้อมที่จะไปร่วมงาน มิตติ้ง ด้วย ทุกครั้งที่ผม มีโอกาส ส่วนเรื่องสติ๊กเกอร์ ผมของบอกตามตรงเลยนะครับ ผมคงไม่ต้องการ ......... อย่าเข้าใจผิด ติดว่าผมดูถูก สติ๊กเกอร์ของทาง ST นะคับ.....
    ถ้า ตราบใดที่ผมยังเลิกนิสัย ขับรถ กวนส้น....ชาวบ้านเขาไม่ได้ ผมคงจะไม่ขอติด สติ๊กเกอร์ ของ ทางST คับ ..... เพราะ ผมไม่ต้องการให้ คนอื่นเค๊า มาโพสด่า WEBBOARD SUNNY THAILAND อ่ะคับ และอีกอย่าง ถ้าหาก ผมเกิดติด สติกเกอร์ แล้วดันไปขับรถ กวนชาวบ้านเขา เกิดเค๊า จดทะเบียน หรือ ถ่ายรูปเอาไว้ แล้ว นำมาโพสด่าผม ในเว็บบอร์ด ผม คงไม่มีหน้าที่จะ อยู่เป็น1 ในสมาชิก ของ ST แล้วหล่ะคับ

.....ขอบคุณคับ ที่ให้ผมเป็น 1 ใน สมาชิก ST คับ

16. BOAM...B12

5,057
    775
    0

ไอ้เรื่องขับรถกวนตีนนี่
    ผมยังเคยเลยครับพอดีบ้างครั้งรีบ
    ก็ไม่รู้ว่าใครเขาจะด่าเหรอมั่ง
    ถือว่าเราผิดแต่มีเหตผลของเราครับ
    แต่ก็เจอไอ้ประเภทกวนตีนบ่อยเหมือนกัน:D

17. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    :cool::cool::cool::cool:

18. Mister Super Saloon

Mister Super Saloon New Member Member

468
    131
    0
    ST จงจาเริ๊ญญ

BumpBy ถูกใจสิ่งนี้
  19. golf_zahh

1,815
    498
    0

เอาขึ้นมาอีกทีครับ ในสภาวะการณ์เช่นนี้
    กระทู้นี้มานจายสุดๆจิงมะครับพี่เบิ้ม

20. นัทb14

นัทb14 New Member Member

456
    117
    0
    ถึงจะไม่เคยมามีตติ้ง แต่ผมว่า ST นี่อบอุ่นที่สุด มีเวลาจะไปมีตติ้งให้ได้ครับ :D

21. BOAM...B12

5,057
    775
    0
    ที่นี่รอคุณเสมอนะครับ:D

22. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    งั้นเจอกัน หลังปั๊ม เลยนะพี่ :D:D:D:D

23. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    ท่าทาง ตาติ่ง จะติดใจหลังปั๊ม แหม่ๆๆๆๆๆๆ น่าจัดไปลองหรูๆสักที สงสัยเครื่องใหม่ไม่ได้ลง อิอิอิอิ

โบตั๋นน้อย ถูกใจสิ่งนี้
  24. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    เดี๋ยวเจอกานน
    :D:D:D

25. pizza racing

pizza racing New Member Member

1,576
    533
    0
    ใจเดียวกัน รักซันนี่ไทยแลนด์

BumpBy และ โบตั๋นน้อย ถูกใจสิ่งนี้
  26. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    ติดใจ น้องเหล็กดัด สเป รูเยี่ยว กรู ซ๊า :D:D:D:D

27. BOAM...B12

5,057
    775
    0

ปลายปีนีเจอแน่ๆ:D

ไม่เจอกานซักทีนานแล้วนะ:p

เสียวโว้ยๆๆๆ:eek:

28. ImpulseNaiO_HTT

2,136
    738
    0
    รักกัน มากๆ นะคร้าบ

Sunny-Thailand

29. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    แวะมาอ่านอีกรอบ :D

30. pizza racing

pizza racing New Member Member

1,576
    533
    0
    you come first คุณเป็นหนึ่งสำหรับเรา : :):)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้